Shukrani kwa wana MMU na CC!!

Shukrani kwa wana MMU na CC!!

Wasiliana na mwenyekiti wangu Mwanyasi na katibu wetu KOKUTONA....

Mie nimerudia cheo changu cha mstaafu....

Unalo la ziada??

Babu DC!!
mimi mstaafu mwenzio je nitapokelewa? kwa sharti kwamba lazima bibi pia awepo, lol!
hongereni sana babu kwa kazi nzuri......... nilitamani sana hiyo safari lakini sikuweza kupata fursa hiyo..... naamini kwenye kale kamsemo there is always next time.....
 
Pamoja sana Babu Dark City......

Nakushukuru sana na pia kufurahi kusikia wageni walokuja TA wamerudi salama na Roho zao make nilikuwa nina wasiwasi sana hasa kwa my lovely daddy watu8..... Vibinti vya RChuga havikuwa na wema hata kidogo... Havikawii kunrestisha my mummy measkron kwa puresha!!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Napenda kuchukua nafasi hii kwa niaba ya wadau wa Tanga, kuwashukuru wana MMU na CC walitutembelea hapa Tanga kuanzia Tarehe 28 hadi 30 Disemba 2012.

Binafsi nilifarijika na ninashukuru sana kupewa nafasi ya upendeleo kuwapokea wageni wote kwa niamba ya wenzangu.

Ila kwa sababu zilizokuwa nje ya uwezo wa kibinadamu, naomba radhi kwa kushindwa kuwa na wageni wetu kwa muda wote waliokuwepo hapa Ta. Hata hivyo,timu ya ardhini iliweza kujipanga vizuri na kuziba mapengo yote kiasi kwamba mambo yote yalienda kama yalivyopangwa. Kwa hiyo, napenda kuwashukuru wadau wote wa Ta ambao walichukua jukumu la kuwa na wageni wakati waliokuwa nasi...shukrani za pekee kwa Mwanyasi, KOKUTONA, Arabela na wengine wote ambao walitupa support kwa namna moja au nyingine.


Mwisho, nawashukuru wageni wote walitutembelea wakiongozwa na mkuu PakaJimmy, Mama wa nyumba Blaki Womani, kubwa lao Preta, Makamanda wote wa ukweli Filipo, marejesho, Arushaone, Lily Flower (mama wa nyuki wa mashine), Smile, Madame B, watu8 na anonymous member(s)!!

Shukrani pia ziwaendee wadau wote ambao wamekuwa nasi kwa mawasiliano ya kila namna, teacher gfsonwin na LiverpoolFC (ahsante kwa msaada wa kiroho), Mzee wa Rula, sweetlady, charminglady, King'asti, Husninyo, babu Asprini, Kaizer, Mungi, @Mr Rocky, Erickb52....na wengine wote ambao kwa namna moja au nyigine wametuunga mkono. Bila support yenu tungepwaya kwa namna fulani.


Naomba mapungufu yetu yote mtuachie ila mema yote ya Ta muyafikishe kwa wale wanaotamani kuja kupaona Ta....


Mungu awabariki sana na wale ambao wameshapita hatua ya kuishi nyuma ya keyboard tuonane 2013...

Babu DC!!

What a great speech babubyetu Dark Cty.

Umeplay part kubwa sana babu, saana yani. Mungu akubariki na azidishe karama na upendo ndani ya moyo wako.

Tunakupenda saana babu.
 
Last edited by a moderator:
mimi mstaafu mwenzio je nitapokelewa? kwa sharti kwamba lazima bibi pia awepo, lol!
hongereni sana babu kwa kazi nzuri......... nilitamani sana hiyo safari lakini sikuweza kupata fursa hiyo..... naamini kwenye kale kamsemo there is always next time.....


Wewe na mimi tena @FP,

Hata bibi asipokuwepo, we are harmless kama nyuki wa mashine...wao kazi yao kulamba unga tu...hawaumi hata siku moja (Copy rights, Lily Flower)!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
What a great speech babubyetu Dark Cty.

Umeplay part kubwa sana babu, saana yani. Mungu akubariki na azidishe karama na upendo ndani ya moyo wako.

Tunakupenda saana babu.

Ahsante sana katibu wetu KOKUTONA...

Najisikia faraja kuwa na wajukuu ambao ni majembe ya uhakika....

Sina hata jinsi ya kumshukuru Mungu.....

Tuzidishe umoja na ushirikiano kwa sana....!!

Babu DC!!
 
Last edited by a moderator:
Ahsante sana katibu wetu KOKUTONA...

Najisikia faraja kuwa na wajukuu ambao ni majembe ya uhakika....

Sina hata jinsi ya kumshukuru Mungu.....

Tuzidishe umoja na ushirikiano kwa sana....!!

Babu DC!!

Wooow! My heat is trembling with inner happiness.

Tupange siku ya kuonana sasa babu tufanye kweli
 
Haaaaaaaaaaaaaaaaaaaahhhh,

Mkuu ndo unajua saa hizi??

Watu wameshaanua matanga ndugu!!

Babu DC!!

hapo kweli kulikuwa na ujio mkubwa na heshima kwenu wenyeji kwa kuwakarimu wenzetu...
vipi kongosho naye alikuwepo ?
simuoni humu jamvini toka msimu huu wa sikukuku umeanza.
 
Back
Top Bottom