Hawana tofauti na kina Wema Sepetu wanaoanzisha skendo baadae wanaenda kugawana mapato na Erick Sigongo!inasikitisha kuona vijana wasomi kama hawa (including ben saanane and others wanaojiita ''wanasiasa'')
wanaishi kwa 'ujanja ujanja',
kuungaunga,
kulipwa posho ili watunge skendali,
hawana kazi maalumu zaidi ya kupiga domo tu ''vijiweni'' ambavyo wenyewe wanaita ''vikao'',
wanazurura tu mjini kutwa nzima kutafuta umbea uwe wa ukweli au uongo,
hawazalishi chochote kuchangia maendeleo ya taifa,
opportunists, unethical, and hypocrates!
SHAME ON YOU!
inatia kinyaa
pppttuuuuuu.!!
nashangaa kuona vyama vigogo kama CCM wanawatumia katika majukwaa yao ya siasa!
very very very poor strategy..
yaliyowapeleka CCM ni kupokea kitu kidogo na kuanza kazi ya kuisambaratisha CDM.sasa mnashangaa nini?wenzenu wako kazini
Ha ha haa! MAGAMBA wamesha washtukia Mazee. Sasa hivi wamekuwa wasaka nyoka Mkuu. Si unaona hawaitwi tena majukwaani! Wameamua kujialika wenyewe kwenye MEDIA. Kila kukicha wana haha wapi watume maombi ya kuhojiwa. Na kama unavyo zijuwa MEDIA zetu walivyo wavivu wa kutafuta habari za maana.
Kibaya zaidi ni kwamba hata stori zao haziuziki siku hizi.
Hivi haya mafunzo ya jeshi yalikuwa ya wiki ngapi wadau???Hivi Mwigulu yeye bado hajamaliza mafunzo ya jeshi kama wenzie?
nimeamini dogo heche anaona mbali sana maana wakati anapambana na hawa panya wa ccm alionya asiwepo kiongozi yeyote ndani ya chadema hata anayewapenda akamuelewa vibaya ilikuwa sms ya kumleng a zzk sasa anajionea jinsi hawa mchwa wasivyokuwa na stahaVijana waliyofukuzwa CHADEMA Juliana Shonza na Mtela Mwampamba sasa hivi wapo ofisi za NEW HABARI wakiwa na mhariri wa Mtanzania Jumatano bwana CHARLES MULINDA ambaye anatumika kuwatukana viongonzi wa CHADEMA.
Inasemekana vijana hawa wameleta ushaidi ya mambo waliyokuwa wanapanga wakiwa Zitto Kabwe.
umenena vyema kak a hawa ni panya tu hawastahili kuongelewa muda huo woteCome on, give us a break, achaneni na kuwaongelea hawa jamaa. Mnawapandisha bure. Kila kukicha kuna nyuzi zinazowahusu. Pigeni chini hizi mtu, twende kwenye issues nyingine!!!! Kama wangekuwa na akili timamu na uzalendo na nchi hii, kwanini wasipeleke ushahidi huo Polisi au Mahakamani, wanaupeleka New Habari Cooperation ili iweje?
The day will come...
Ben Saa nane atafunguka na kusema ukweli,
Stay tuned
Ha ha haa! MAGAMBA wamesha washtukia Mazee. Sasa hivi wamekuwa wasaka nyoka Mkuu. Si unaona hawaitwi tena majukwaani! Wameamua kujialika wenyewe kwenye MEDIA. Kila kukicha wana haha wapi watume maombi ya kuhojiwa. Na kama unavyo zijuwa MEDIA zetu walivyo wavivu wa kutafuta habari za maana.
Kibaya zaidi ni kwamba hata stori zao haziuziki siku hizi.