Benaire
JF-Expert Member
- Dec 13, 2011
- 1,962
- 312
The day will come...
Ben Saa nane atafunguka na kusema ukweli,
Stay tuned
Ben si alishafunguka au bado kuna sehemu bado pamefungwa...?
The day will come...
Ben Saa nane atafunguka na kusema ukweli,
Stay tuned
Vijana waliyofukuzwa CHADEMA Juliana Shonza na Mtela Mwampamba sasa hivi wapo ofisi za NEW HABARI wakiwa na mhariri wa Mtanzania Jumatano bwana CHARLES MULINDA ambaye anatumika kuwatukana viongonzi wa CHADEMA.
Inasemekana vijana hawa wameleta ushaidi ya mambo waliyokuwa wanapanga wakiwa Zitto Kabwe.
Kama Mwigulu ametoka mafunzo na ujinga huu bado unaendelea basi hakuna aliloenda kulifanya. Nilitegemea angerudi na moyo wa uzalendo na kuondokana na uchafu huu anaouratibu kupitia hawa waganga njaa masalia... SHAME...
Hao vichaa waliochokozwa hata wakiamua kujinyea hadharani hakuna atakayewazingatia na jamii imeshawajua kuwa ni mateka waliofilisika kisiasa.Zitto kachokoza vichaa lol
where is Gaijin lol
jeshi linakupa Uwoga juu ya bosi wako..Mimi siamini sana kuwa jeshi linaleta uzalendo. Hivi wanajeshi wetu ni wazalendo?
yaliyowapeleka CCM ni kupokea kitu kidogo na kuanza kazi ya kuisambaratisha CDM.sasa mnashangaa nini?wenzenu wako kaziniBado inawauma kufukuzwa chadema .............wafanye mambo yanaowahusu na yaliyowapeleka ccm
jeshi linakupa Uwoga juu ya bosi wako..
Kweli kabisaaa.
Uzalendo haufundishwi bana... Unatoka moyoni.
Hao kina Jk mbona wajeshi sijaona uzalendo wao. Tunadanganywa tu, hivi Shimbo sio mjeshi au nimechanganya.
The day will come...
Ben Saa nane atafunguka na kusema ukweli,
Stay tuned
The day will come...
Ben Saa nane atafunguka na kusema ukweli,
Stay tuned