Shonza na Mwampamba ndani ya New Habari

Shonza na Mwampamba ndani ya New Habari

inasikitisha kuona vijana wasomi kama hawa (including ben saanane and others wanaojiita ''wanasiasa'')
wanaishi kwa 'ujanja ujanja',
kuungaunga,
kulipwa posho ili watunge skendali,
hawana kazi maalumu zaidi ya kupiga domo tu ''vijiweni'' ambavyo wenyewe wanaita ''vikao'',
wanazurura tu mjini kutwa nzima kutafuta umbea uwe wa ukweli au uongo,
hawazalishi chochote kuchangia maendeleo ya taifa,
opportunists, unethical, and hypocrates!
SHAME ON YOU!
inatia kinyaa
pppttuuuuuu.!!
nashangaa kuona vyama vigogo kama CCM wanawatumia katika majukwaa yao ya siasa!
very very very poor strategy..
 
Habari Ndugu zangu Wa-Tanzania.
Kama kijana ambaye una matarajio kuwa mwanasiasa mzuri na wakuaminika na watu hapo baadae anza sasa na kamwe usikubali kutumika kijinga kwa masilahi ya mtu au chama. Ni vizuri kujijengea misingi yako binafsi na misingi ndani ya chama ambayo inafuata taratibu na kanuni ndani na nje ya chama na zaidi ya hayo ni kutanguliza masilahi ya Taifa mbele. Sasa vijana wengi kwa kutanguliza njaa yaani matumbo yetu mbele pamoja na kukosa uvumilivu kwa kutaka Maendeleo au umarufu ya haraka haraka tunajikuta tunatumika sana. CHADEMA ni chama ambacho kimeingia mioyoni mwa watu hivyo kinajitambulisha vizuri mbele ya umma. Hawa watu wanaokiandama CHADEMA waendelea ili kiweze kuondoa uchafu wote uliobakia pengine kunamasalia.
Jamani Hata dhahabu hupitia moto wa kutisha sana na hatimaye inapatikana Dhahabu safi yenye bei nzuri.
 
The day will come...
Ben Saa nane atafunguka na kusema ukweli,
Stay tuned
Ukweli wake hautakuwa na maana sana kwa sababu aliyoshiriki kuyafanya, na sababu ityakayomsukuma kuusema ukweli, tayari vinauweka ukweli wake pabaya
 
kadi ya cha cha cha de deee de ma mamaaaaa....cha chadedeema inappap.ppappaapatikakkakkaaaana wwaaaaawwappppeeeppeeppiiiiii???
 
Protocal ya fisi na mkono wa binadamu..

Itabidi uwapige marufuku kutumia jina lako kujipatia umaarufu, maana baada ya Zitto kuwapiga stop wanatafuta jina la kujiongezea kipato Lumumba.
 
Vijana waliyofukuzwa CHADEMA Juliana Shonza na Mtela Mwampamba sasa hivi wapo ofisi za NEW HABARI wakiwa na mhariri wa Mtanzania Jumatano bwana CHARLES MULINDA ambaye anatumika kuwatukana viongonzi wa CHADEMA.

Inasemekana vijana hawa wameleta ushaidi ya mambo waliyokuwa wanapanga wakiwa Zitto Kabwe.


Shida moja, watu wanasahau taaluma yao ya uandishi wa habari, kuna kosa gani muandishi wa habari kuzungumza na Shonza kwa nia ya kutafuta ukweli juu ya yale anayoyasema?
habari ikiandikwa upande mmoja tunakuwa ni wa kwanza kuwalaumu waandishi.... sasa ukitafutwa na upande wa pili nalo ni tatizo?
Cha muhimu tuache ushabiki wa kijinga.
Ja kibinda wewe ni muandishi wa habari lakini umesahau taaluma yako unabaki kufanya majungu.
 
Mwigulu wahi huku new habari kuna spea chakavu uziwahishe jkt huenda zikioshwa zitapata unafuu kidogo.
 
The day will come...
Ben Saa nane atafunguka na kusema ukweli,
Stay tuned
Naona sasa wewe unataka Ku-Draw Attentions kama William Malecela, hivi wakati Ben anajieleza kwa kirefu ktk post yake ya siku za nyuma tena ukiwa bado CDM hukuisoma?.
Utazidi kujivunjia heshima yako ndogo iliyobaki. Hv kweli huwezi kutafuta hata Button ya msg zilizopita za Ben Saanane?
nakushauri angalia ili utulize Dukuduku lako roho yako itulie.
 
njaaa ya siasa mbaya sana kila njia unatumia ili mradi upate huruma ya jamii hivi hawa vijana hawana issue zngine za kupatia rizki zaidi ya hii siasa za vijiweni huyo mwapamba c huwa anadai ni mwl by proffesion?au ndo mwl wa CIVICS yuko field?
 
Kwani lazima kuwajadili?!,si muwaache?!!aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah!
 
Hujamsoma? Karusha post ya kumaliza na anakushauri na wewe kama hujakwenda basi uende.

Kama Mwigulu ametoka mafunzo na ujinga huu bado unaendelea basi hakuna aliloenda kulifanya. Nilitegemea angerudi na moyo wa uzalendo na kuondokana na uchafu huu anaouratibu kupitia hawa waganga njaa masalia... SHAME...
 
Shida moja, watu wanasahau taaluma yao ya uandishi wa habari, kuna kosa gani muandishi wa habari kuzungumza na Shonza kwa nia ya kutafuta ukweli juu ya yale anayoyasema?
habari ikiandikwa upande mmoja tunakuwa ni wa kwanza kuwalaumu waandishi.... sasa ukitafutwa na upande wa pili nalo ni tatizo?
Cha muhimu tuache ushabiki wa kijinga.
Ja kibinda wewe ni muandishi wa habari lakini umesahau taaluma yako unabaki kufanya majungu.

Kuna upuuzi unaendelea humu ambao wakati mwingine nahisi kama unataka kuharibu hadhi kubwa ya JF ambayo inayo katika jamii ya ndani na nje ya nchi.ushabiki unataka kuwapeleka watu kubaya,labda tusubiri tuone mwisho wake.
 
Zitto kawavuruga masalia. Si walijifanya wanamtetea na kumwita role model wao? Kama kuna mtu alikuwa close na Zitto basi ni Kafulila na Danda Juju sio hawa wakurupukaji kina Juliana Shonza na Mtela Mwampamba. Na bado ngoja Mwigulu Nchemba aitwe kutoa ushahidi mahakamani ndio tutajua uhusika wa hawa masalia kwenye ile video
 
Last edited by a moderator:
Vijana waliyofukuzwa CHADEMA Juliana Shonza na Mtela Mwampamba sasa hivi wapo ofisi za NEW HABARI wakiwa na mhariri wa Mtanzania Jumatano bwana CHARLES MULINDA ambaye anatumika kuwatukana viongonzi wa CHADEMA.

Inasemekana vijana hawa wameleta ushaidi ya mambo waliyokuwa wanapanga wakiwa Zitto Kabwe.

hawa vijana wanaendelea kujivua nguo haya yanaoendelea hayatawaacha salama hata huko waliko coz itadhibitika kuwa wanadamu ya usaliti japo walibwabwaja sana kuwa waliamua kujiondoa cdm wakati walifukuzwa.
 
Hivi hawa wasaliti wanatafuta nini zaidi cdm,kwa nini wasiangalie mambo yao ccm?
 
Back
Top Bottom