Shonza na Mwampamba ndani ya New Habari

Shonza na Mwampamba ndani ya New Habari

siku zote unaemuamin ndio unampa kipaumbele ktk harakati zako za maisha sasa anapokua msaliti unamtoa ktk kundi la waaminifu​
 
Hata wamchafue vipi bado ataendelea kuonekana ni mmoja kati ya viongozi shupavu wa Chadema. Sikatai kutetereka kupo lakini mtu anayerudi kwenye mstari ndo shupavu naona wamechelewa sana
 
Hii ndo inayoonesha kuwa many minds in Tz are but SIMPLE minds, hawana jipya zaidi ya kila kukicha kuongelea watu!!!!!
 
[h=5]Habib Mchange[/h]Thursday via BlackBerry Smartphones App


Katika mapambano yoyote yale lazima kunakuwa na mkuu wa mapambano, inapotokea mkuu wa mapambano amesita ama kurudi nyuma inatosha kabisa kuitwa MSALITI, na kwa namna yoyote ile ni nadra sana kwa mkuu wa mapambano kuuawa katikati ya mapambano, yeye hurudi nyuma na kujisalimisha..kujisalimisha ni USALITI, na adhabu ya USALITI sote twaijua..msaliti kamwe hasameheki..mapambano lazima yaendelezwe..#OPERESHENI UZALENDO.

​

Mkumbushe na vyanzo nya mapato vyote vimeanza kupotea
 
Sijui hii makitu itawafikisha wapi hawa Masalia. Naungana na Dhaifu kuuita huo ni Upepo tu Utapita.
 
and this is what Tanzanians are good at... blah blah blah

we cant think of anything progressive than majungu, fitina na uchonganishi, wakimaliza hapo, yatakuja mengine

baada ya muda tunalalama TAnzania ni nchi maskini

what a waste
 
Duh!

Zitto alidhani "jini likujualo, halikuli likakwisha" ila kumbe misemo ya zamani yote haifanyi kazi enzi za digital hizi

huenda cdm waliwashtukia vijana hao kuwa mamluki wa ccm na kuamua kumtumia zitto kufuatilia nyendo zao kupata ushahidi wa kutosha kabla ya kuwatimua, huoni kuwa cdm wana intelijensia kali kuliko ya polisi. endapo zito alifanikisha kazi aliyotumwa unafikiri atafukuzwa, chezeni na intelijensia ya cdm iliyoko mioyoni mwa watu

pia matendo yao yanathibitisha kuwa wao walikuwa mamluki na wanachma waaminifu kwa ccm, kwahiyo tusiwalaumu cdm kuwafukuza uanachama bali tuwapongeze kwa kuondoa ufisadi ndani ya chama chao. tabia hii ikijengeka itajenga mfumo wa uwjibikaji kwa wanachama

tukumbushane slogani ya Mhe. G. Lema, wao wana dola na jeshi sisi tuna Mungu, tumeanza na Mungu tutamaliza na Mungu teh teh....
 
Nadhani hapa kunakosa Masalia wanafanya kwani kwa kumshambulia ZZK ni kwenda kinyume na sera za CCM amabzo siku zote ni kuonyesha kuwa ZZK anaonewa ndani ya CHADEMA kwa sababu ya Dini yake pamoja na ukanda.

Wakiiendelea hivi sigle ya CCM itakuwa haina maana tena na itathibitisha CHADEMA walikuwa sahihi kumbana na Kunyima ZZK uongozi kwa kuwa walishagundua kuwa ni Msaliti.
 
The day will come...
Ben Saa nane atafunguka na kusema ukweli,
Stay tuned

Huu usaliti wa kutolea ushuhudakwenye majukwaa ya siasa huu unaweza kuulinganisha na usaliti CCM? Usaliti waCCM mimi naishi nao nalala nao naamkanao naenda nao kazini, hospitali, hata nienda kijijini kusalimia usaliti wa ccmunanifuata...huu usaliti wa CCM ni usaliti ambao nikifungua waleti yangukununua chochote unanitumbulia macho, nikiendesha ka mkweche kangu kwenda kazini na wenyeweupo ndani, niki sema nitoe kichwa dirishani nipumue kidogo nauona kwenye mashimo yabarabara, usaliti huu upo hadi kwenye menu yangu ya breakfast, lunch na dinner, kwenye pagala langu hapa mtaa wa ujenzi holela aaarrghhhh!!

Halafu wewe mwana CCM wewe!! Yaani leo hii badouna ubavu wa kuzunguka mtaani kwa nguvu, ari na kasi mpya kuniambia ni staytuned??.....kwa taarifa yako CDM sasa na chama cha wananchi , hata kama Bensaanane, Zitto na wengine wote mnaowachongea wakisema "ukweli" au hata wakihamia ccm, chama hiki kitabakikama vile kilivyobaki baada ya wewe na wenzio kuondoka. Tupeni wananchi nafasiili na mimi ni test huo usaliti wa CDM kwa kukichagua 2015 halafu nifanyecomparison na huu wa ccm kisha nifanye maamuzi ya wapi nielekee 2025 kama bado ntakuwahai.
 
Naona sasa wewe unataka Ku-Draw Attentions kama William Malecela, hivi wakati Ben anajieleza kwa kirefu ktk post yake ya siku za nyuma tena ukiwa bado CDM hukuisoma?.
Utazidi kujivunjia heshima yako ndogo iliyobaki. Hv kweli huwezi kutafuta hata Button ya msg zilizopita za Ben Saanane?
nakushauri angalia ili utulize Dukuduku lako roho yako itulie.

Achana na huyo binadamu Lukosi maji mara moja.
 
mtekaji na mtesaji mkuu wa watanzania huru

Acha hasira kaka.Nilikuonya wewe na wenzako kuwa ipo siku mtu atawakana kama ilivyokua kwangu.

Muosha huoshwa,what goes around comes around.

Rudi kibaha kaka uongee na watu wa kule.Achana na huu ujasiriamali mpya wa simu zetu
 
Ikawa mchana ikawa usiku, siku ya jumatano ikawadia. hahahhaa
 
Back
Top Bottom