Shonza na Mwampamba ndani ya New Habari

Shonza na Mwampamba ndani ya New Habari

Lukosi bwana unachekesha
si ndio ww juzi juzi ulikuwa supporter mkubwa wa upinzani ukiiponda CCM?
sasa umerudi tena CCM unaponda upinzani na kuwatakia upinzani mabaya
watu kama nyie ktk jamii ni hatari zaidi ya cobra na black mamba..
waache chadema watamaliz amambo yao wenyewe,,
walio nje hawana haki ya kujadili kama Juliana na Mwampamba..

The day will come...
Ben Saa nane atafunguka na kusema ukweli,
Stay tuned
 
inasikitisha kuona vijana wasomi kama hawa (including ben saanane and others wanaojiita ''wanasiasa'')
wanaishi kwa 'ujanja ujanja',
kuungaunga,
kulipwa posho ili watunge skendali,
hawana kazi maalumu zaidi ya kupiga domo tu ''vijiweni'' ambavyo wenyewe wanaita ''vikao'',
wanazurura tu mjini kutwa nzima kutafuta umbea uwe wa ukweli au uongo,
hawazalishi chochote kuchangia maendeleo ya taifa,
opportunists, unethical, and hypocrates!
SHAME ON YOU!
inatia kinyaa
pppttuuuuuu.!!
nashangaa kuona vyama vigogo kama CCM wanawatumia katika majukwaa yao ya siasa!
very very very poor strategy..

Walipokuwa wanaharisha mwanzoni baada ya kuingia Magambani, uliwasifu sana! Leo hii unawaponda! Kweli wonders shall never end!
 
Bora hata wangeenda kusaidia kuokoa watu walilaliwa na kifusi kuliko kwenda new media,ngoma ya watoto haikeshi,ngoja tuona mwisho wao japo sumu yao sio kali sana
 
waache waungane na Yuda iscarioti, katika harakati hizi wasaliti wataongezeka tu
 
Mtaonekana mazuzu! Cdm mmekuwa punching bag tangu lini? Akitokea mwendawazimu akaingiza post yake ya kipuuzi msipoteze mda wenu kuijadili. Mnawapa nafas ya kuwachimba.post mufilisi mziache zijiishie.Natural death.
 
Gazeti la Mtanzania linapoteza mwelekeo nalo litajikuta linuza nakala 20 kwa siku na nakala zingine zitauzwa kama reject na kufungiwa vitumbua na maandazi kama gazeti la uhuru.
 
Si waliisha ambiwa kwamba, kwa vile hawapo CHADEMA, hawana uhalali wa kuzungumzia mambo ya CHADEMA!!??? Anyway, waacheni wabwabwanye maana hio ndiyo imekuwa kula yao. Bila hivyo, ni ngumu mkono kwenda kinywani. Kibaya zaidi ni kwamba ile MISSION ya kuiua CHADEMA imebugi, ndiyo maana kila siku wapo kwenye media ambazo nazo zinajitahidi kujiokoa kwenye tanuru la moto siku ya UHURU kamili ikifika.
Sasa watazungumza nini wakati kule hakuna sera ila ufisadi tu?
 
Hawa vijana naoana wamekubali minyororo ya utumwa. Ni vigumu kujua kama wana elimu yoyote ya kuwafanya wajitambue na kuwa huru. Wamekuwa watumwa wa kila kitu!
 
Guys,Tunatakiwa tuzijue dalili za watu wabaya,Tume huru ni altenative murua ya kuwatoa Magamba,Daftari la Kudumu la wapiga kura pia lilekebishwe kwaaaaaanii,mnafikiri 2015 ni mbali just imagine March 2013 imetokomea,so guess what,soon or later 2014,then the swagga beggin,2015. any way tusubiri muingiliano mwingine wa kikombe cha Babu na Kibanda mwingine.
 
Ndo maana Rostam aliziita siasa za maji taka!
 
The day will come...
Ben Saa nane atafunguka na kusema ukweli,
Stay tuned
Ww kweli c.h.i.z.i.z.Mabadiliko ya M4C ni ya asili.Upende usipende.mobutu,banda,idd amin,gaddafi,mubarak,mungai.Kuelekea ukombozi wa kweli,tutalogwa,tutafungwa,tutapigwa,tutasingiziwa.lakini mungu yu mwema,tutaing'oa nyinyiemu tu
 
Una uhakika gani?! Pengine kuna tape Kama ya Rwakatare? Shauri yenu na tabia zenu za kufukuzana bila kutafakari, nyie mmemwaga mboga na wao sasa wanataka kumwaga ubwabwa

msaliti hana chake cdm kwakuwa ccm ndiyo waliokuwa wanadhamini usaliti huo ndiyo maana wakawapokea kwa mbwembwe chini ya mwenyekiti wenu.....wanachoendelea kukifanya wanazidi kukipa credit cdm kuwa maamuzi ya wao kufukuzwa yalikuwa ya haki.
 
Vijana waliyofukuzwa CHADEMA Juliana Shonza na Mtela Mwampamba sasa hivi wapo ofisi za NEW HABARI wakiwa na mhariri wa Mtanzania Jumatano bwana CHARLES MULINDA ambaye anatumika kuwatukana viongonzi wa CHADEMA.

Inasemekana vijana hawa wameleta ushaidi ya mambo waliyokuwa wanapanga wakiwa Zitto Kabwe.

Nilishapendekeza huko awali kuwa hawa wawili waoane!
 
msaliti hana chake cdm kwakuwa ccm ndiyo waliokuwa wanadhamini usaliti huo ndiyo maana wakawapokea kwa mbwembwe chini ya mwenyekiti wenu.....wanachoendelea kukifanya wanazidi kukipa credit cdm kuwa maamuzi ya wao kufukuzwa yalikuwa ya haki.

CDM hakuna mwaminifu, wote mko hapo kuganga njaa, hata huyo M/Kitilla wenu anaganga njaa tu. ukitaka kuamini jiulize kwa nini juzi Kati aliwatosa baada ya kuongea na mchaga mwenzie! Nyie mpo hapo kumpepea Bw mkubwa kwa ujira wa kibaba cha mlio mmoja wkt yeye ananeemeka
 
Back
Top Bottom