Shoga maarufu jijini Dar, Anti Asu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shoga maarufu jijini Dar, Anti Asu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kweli, Jun 7, 2011.

  1. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,124
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Daaamn Bongo tumefika huku?
     

    Attached Files:

    • asu.jpg
      asu.jpg
      File size:
      117 KB
      Views:
      2,883
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 22,214
    Likes Received: 9,234
    Trophy Points: 280
    bwabwabwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    astaghafirulahi....:confused2:
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Asumani au athumani
     
  5. C

    Cremo joe joe Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Khaa huna haya ww, unapumulia godoro nawe wapumuliwa.?
     
  6. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 867
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    aise jamaa anakamuliwa kinyeshi.halafu amekaa ki demu demu kabisa,sema miguu imekomaa kama anafanya mazoezi ya kung fu!
     
  7. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
  8. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Watoto wako watakaofuata baada yako katika vizazi vya baadaye na wageni ambao watakuja kutoka nchi za mbali, wataona maafa, yaliyoipata nchi na magonjwa ambayo BWANA aliyaleta juu yake. Nchi yote itakuwa jaa linaloungua la chumvi na kiberiti, hakuna kilichopandwa, hakuna kinachochipua, hakuna mimea inayoota juu yake. Itakuwa kama maangamizo ya Sodoma na Gomora, Adma na Seboimu ambazo BWANA aliangamiza kwa hasira kali. Mataifa yote yatauliza: "Kwa nini BWANA amefanya hivi juu ya nchi hii? Kwa nini hasira hii kali ikawaka?''
    Na jibu litakuwa: "Ni kwa sababu watu hawa waliacha agano la BWANA Mungu wa baba zao, agano alilofanya nao wakati alipowatoa katika nchi ya Misri.Walienda zao na kuabudu miungu mingine na kuisujudia, miungu wasioijua, miungu ambayo Mungu hakuwapa.Kwa hiyo hasira ya BWANA ikawaka dhidi ya nchi hii, hivyo Mungu akaleta juu yake laana zote zilizoandikwa katika kitabu hiki. Katika hasira kali na katika ghadhabu kuu BWANA aliwang'oa kutoka nchi yao na kuwasukumia katika nchi nyingine, kama ilivyo sasa.''
    KUMBUKUMBU LA TORATI 29:
     
  9. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    pumbavu kabisa!!
     
  10. b

    bia JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kitondo kyake
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,360
    Likes Received: 11,140
    Trophy Points: 280
    huyu mbona anafanana na member mmoja wa JF aliyebadilisha uraia akawa mkenya?
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,991
    Likes Received: 3,547
    Trophy Points: 280
    Mkuu Member yupi huyo aliyebadilisha Uraia? Akajifanya kuwa mkenya? Mkuu mtaje basi?
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Unamaanisha YO YO :becky::becky:
     
  14. K

    Kipopori Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyu kwa lugha ya kwetu tutamwita MNGETE,
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,464
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    Mmmh!! Mimi simo.....
     
  16. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :A S 13::A S 13::A S 13::puke::puke::puke:
     
  17. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,317
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 180
    Dah!..kwato hizoo!!
    Ila ana uhuru wa kufanya hivyoi,tusitumie dini za wageni kuhukumu watanzania wenzetu,thats primitive.
     
  18. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,116
    Likes Received: 1,372
    Trophy Points: 280
    Astaghafilulah
     
  19. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkate kidevu.
     
  20. k

    kinyongarangi Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anatia aibu na kichefuchefu. watu kama hawatakiwi katika jamii lakini kwa kuwa ni utandawazi basi acha apuyange
     
Loading...