Shocking revelation: wateja wakubwa wa sex toys ni wababa


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
98,757
Likes
113,513
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
98,757 113,513 280
Imebidi nibishane mno na huyu mama wa makamo anayefanya hii biashara kwenye saluni za kike zenye hadhi ya juu mikocheni masaki na oysterbay... Pia na maeneo ya kinondoni
Sex toys /sex dolls ni biashara iliyoharamishwa hapa kwetu na inafanyika kwa siri kubwa kuliko hata madawa ya kulevya. Ni biashara ya magendo yenye faida nzuri na wateja wa uhakika
Kwa sehemu sio vibaya kutumia mara moja moja hayo madude... Kuna sababu anuwai, kinachostua ni kwamba ni aina ya wateja... Kwamba zipo za kike na zipo za kiume... Zinazouza sana ni za kiume na ilitarajiwa kuwa wateja wakubwa wawe kina mama kutokana na malalamiko mengi ya kutotoshelezwa kitandani na wenza wao kwenye swala zima la ngono
Kinyume na matarajio hayo wateja ni wanaume tena wengi ni wa kwenye mahusiano na ndoa
Unaweza kusema inawezekana kabisa wanawapelekea wake zao! Lakini hili ni jambo lisilowezekana abadani.. Wanatumia wenyewe...
Mwanamama huyu anakiri kuwa kuna ongezeko kubwa la ushoga kwenye ndoa na kwa kuogopa aibu wengi huamua kutumia sec toys kujiridhisha... Mbaya zaidi hali hiyo imewakumba vijana wengi watanashati sana wenye elimu vyeo na pesa... Utanashati ukizidi kwa mtoto wa kiume jua kuna walakini
Sec toys ambazo hazina bei kabisa ni zile za kike.. Maana yake ni kwamba kizazi kilichopo kinaangamiza kijacho taratibu..... Kwamba hakutakuwa na waoaji tena kama mambo yenyewe ndio haya... Na ndoa za jinsia moja zitakuwa kitu cha kawaida kabisa

Mungu atunusuru tuuu.....
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,342
Likes
38,335
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,342 38,335 280
mshana jr sio kila mtu mwenye maumbile ya kiume ni mwanaume.
Kwenye wanaume 100 kuna wanaume walio kamilika 16 tu.
54 wana low sperm count
7 mashoga
33 hawana nguvu za kiume kutokana na punyeto, magonjwa ya zinaa, ulevi ulio kithiri wa pombe, madawa ya kulevya etc, kisukari na magonjwa mengine ya muda mrefu
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
98,757
Likes
113,513
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
98,757 113,513 280
mshana jr sio kila mtu mwenye maumbile ya kiume ni mwanaume.
Kwenye wanaume 100 kuna wanaume walio kamilika 16 tu.
54 wana low sperm count
7 mashoga
33 hawana nguvu za kiume kutokana na punyeto, magonjwa ya zinaa, ulevi ulio kithiri wa pombe, madawa ya kulevya etc, kisukari na magonjwa mengine ya muda mrefu
shocking........
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,196
Likes
15,221
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,196 15,221 280
Acha wafu wazikane..... Ila hadi ww umejua unafikiri hii imesha shamiri kiasi gani kwenye jamii..
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
3,982
Likes
2,696
Points
280
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
3,982 2,696 280
Ndio madhara ya kuchambia maji....vinana wa mjini kila saa toilet na maji
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,342
Likes
38,335
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,342 38,335 280
Also thrilling. Time will come ambapo wanaume marijali tutahitaji ulinzi mkali sana, maana tutakuwa tukiwindwa na mashoga, wanawake na pia wale wanaume wasioweza kubebesha mimba watakuwa wakituwinda ili tukawape wake zao watoto
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
98,757
Likes
113,513
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
98,757 113,513 280
Also thrilling. Time will come ambapo wanaume marijali tutahitaji ulinzi mkali sana, maana tutakuwa tukiwindwa na mashoga, wanawake na pia wale wanaume wasioweza kubebesha mimba watakuwa wakituwinda ili tukawape wake zao watoto
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,342
Likes
38,335
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,342 38,335 280
Ni dar si umesikia ni mikocheni,masaki na oysterbay
Kabla ya Dar walikuwa hukohuko mikoani, wakaja kumuangalia askari shupvu ambaye hatingishiki wala hayumbi, yuko vilevile na bunduki yake. Kisha wakamwamkia shikamoo baba kamanda.

askarimonument1.jpg
 
bandamo

bandamo

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Messages
1,963
Likes
1,334
Points
280
bandamo

bandamo

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2017
1,963 1,334 280
mshana jr sio kila mtu mwenye maumbile ya kiume ni mwanaume.
Kwenye wanaume 100 kuna wanaume walio kamilika 16 tu.
54 wana low sperm count
7 mashoga
33 hawana nguvu za kiume kutokana na punyeto, magonjwa ya zinaa, ulevi ulio kithiri wa pombe, madawa ya kulevya etc, kisukari na magonjwa mengine ya muda mrefu
Kama kweli hivi umeshafanya uchunguzi itakuwa wewe
 
Sopa de pollo

Sopa de pollo

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
471
Likes
413
Points
80
Age
48
Sopa de pollo

Sopa de pollo

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
471 413 80
Ila yote tisa hizo za kike bei sh ngap mkuu
 

Forum statistics

Threads 1,213,279
Members 462,055
Posts 28,472,184