Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shikamoo Pesa Pub-Sinza YAFUNGWA!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, Apr 5, 2013.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2013
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,556
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Baa maarufu ya aina yake ambayo inazo sifa Lukuki za matukio yanafanywa na wateja wake IMEFUNGWA, matukio hayo kama ya Umalaya,Ushoga na mengine lukuki yakiwemo ya watu kutoa Bastola na kupiga risasi hewani endapo mtu amefurahi ama kukasirishwa na mteja mwenzake,ama amedharauliwa kwa namna yoyote ile.
    Baa hiyo ambao hukesha na kufanya majirani ambao wamekuwa wakijaribu kuifunga/kuipiga vita kugonga mwamba kila wakati.
    SABABU ZA KUFUNGWA!
    siku ya Jumamosi kuamkia Pasaka kijana Rajabu (Chapombe) aishie jirani na hapo PUA NA MDOMO aligombana na kijana mwingine akaae jirani na hapo ugomvi huo ulitokea usiku wa manane ulimsababisha kijana (Rajab) kujeruhiwa vibaya maeneo ya mbavu na kupelekea kupelekwa Hospital ambapo alifariki dunia Jumatatu ya Pasaka,Dada wa Marehemu ambaye ana wadhifa Serikalini (Jina linahifadhiwa) alighadhabishwa sana na tukio hilo na kuamuru Mkurugenzi wake Felix (Fix),Meneja wawekwe Mabatini Kiitonyama Police na kupelekea Baa hiyo kufungwa.
    HALI ILIVYO SASA.
    Nyumba yenye Msiba imeweka Maturbai mpaka kwenye Baa hiyo na kupelekea hisia yanaweza kuwekwa hivyo wiki mbili ili kuhakikisha kila mteja anaye kwenda hapo KUTAHARUKI.
    Pole wafiwa,Pole wamiliki kwani lilikuwa chimbo la Walevi wengi.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2013
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu Tusker Bariiiidi, umeandika ki ushabiki sana, nilikuwepo juzi juzi hapo kwenye promotion ya TBL, Shortly imefungwa lini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. n

    nlambaa JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2013
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iko maeneo gani huko sinza ili tuhakikishe kinachosemwsa na mleta mada ni kweli au la, mwenye ufahamu tafadhali.
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2013
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    shikamoo pesa pub hahahahahahaahahahahahaahahahahahah aiseee laki si pesa pub hahahahaahah
     
  5. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2013
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Unaniangusha dalali. Kwa nn lakini?
     
  6. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2013
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,232
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hakuna lolote,...nipo hapa napata Sminorf Vodka ....na watoto wa chuo kibao kama kawa!......msiba ulishainuliwa ..na ishu imeshakuwa solved!
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2013
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,556
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Laki si Pesa ipo Kimanzichana Mkuranga.
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2013
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,556
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kiushabiki au kihuzuni? Wangapi ambao Baa zao kumetokea Mauaji lakini HAWAJAKAMATWA tena ya Mtu kufia Bar!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2013
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    alafu wewe nimekumis kweli kweli!!!!!!!!!heri ya pasaka dalaliiiiii
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2013
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,527
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    poleni zenu kina tusker na wenzie sie wanywa vinyo hata homu tunakunywa tu kazi kwenu wazee wa bariiiidi na moja moto..
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2013
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,556
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Basi buheri nitakuja wiki ijayo.
     
  12. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2013
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,626
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Karibu tabata kwenye pub za ukweeeeli kama Oooh yeah pub, italian pub, paris pub na boston
     
  13. 1

    19don JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2013
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    italian pub kwa sisi wenye magari ya kubebea takataka tutapaki wapi pale labda nyie wenye bodaboda
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2013
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,556
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pombe ya Home hainogi katu!
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2013
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,556
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umesahau Vienna... PAUKWEEE...EEEEH!
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2013
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Aaaah suzi weeeeeeee..wapi wali nazi,,,,,mbona ntakufa na kiu ya taska mie mtoto wa kihehe....fred usitufanyiemhivi bana watu tumewekeza hapo....
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2013
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Italian pub toka madame zai aende maternity leave imechoka tunajipindua copa cabana..kama popo vile
     
  18. Gefu

    Gefu JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2013
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 6,870
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    ...ngoja nikaonane na mchungaji..
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2013
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Oooh yeah waliniibia simu akina zuhura siendi tena
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2013
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    True kaka issue ya shikamoo pesa inaganywa kishabiki sana na polisi wajinga wa mabatini...ila tutarudi tu hatuwezi kukubali bar ifungwe watutenganishe na barafu wa roho wangu wali nazi