Shikamoo kina mama

Shikamoo kina mama

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Posts
2,696
Reaction score
740
Shikamoni kina dada wa kike na wa kiume

Nimewamiss sana. Nilienda nje ya nchi kwa ajili ya kufanyiwa marekebisho ya umri. Wataalam wamefanikiwa kupunguza umri wangu mpaka kufikia miaka 30 tu.

Cheusimangala na Afrodenzi ndio waliniomba nifanye hivyo ili nimuoe mmoja wao.

Jamani nimerudi.
 
Kumbe kuna kina dada wa kiume!!!!!! :juggle:
 
Sifa za KIJINGA!

Wewe ni mwanaume wa kike au wa kiume?
 
Labda huu uzi upo dedicated kwa wadada wa kiume (mashoga). :eyebrows:
 
marhaba hopefuly hujambo,nilikupendea uzee wako lkn kama umerekebisha umri ukawa kijana wa 30 sikutaki tena,pia utakua hela zote umemalizia kwenye hayo marekebisha hutaweza tena kunipeleka dinner za maana.
 
marhaba hopefuly hujambo,nilikupendea uzee wako lkn kama umerekebisha umri ukawa kijana wa 30 sikutaki tena,pia utakua hela zote umemalizia kwenye hayo marekebisha hutaweza tena kunipeleka dinner za maana.

teh teh teh,
ngoja nimwambie jamaa arudi huko ughaibuni wamrudishie umri wake na hela zake walizochukua labda anaweza kukupata etii
 
marhaba hopefuly hujambo,nilikupendea uzee wako lkn kama umerekebisha umri ukawa kijana wa 30 sikutaki tena,pia utakua hela zote umemalizia kwenye hayo marekebisha hutaweza tena kunipeleka dinner za maana.



Cheusie wafanya nini hapa? oohoooo!!! lol
 
teh teh teh,
ngoja nimwambie jamaa arudi huko ughaibuni wamrudishie umri wake na hela zake walizochukua labda anaweza kukupata etii

kumrudisha ujana wanaweza hela yake tu ila simshauri coz anaweza kuwa kama michael jackson tutakimbiana bure.Kumrudishia hela sidhan hiyo ni non refundable biznezz.
 
Back
Top Bottom