Asprin
Platinum Member
- Mar 8, 2008
- 68,408
- 96,738
Pole sana kiongozi. Vyuma vilikaza au?Nilikuwa nimenuna tokea asubuhi,hasira zote zimeniisha...
Pole sana kiongozi. Vyuma vilikaza au?Nilikuwa nimenuna tokea asubuhi,hasira zote zimeniisha...
Mkesha wa nini tena yailahi toba?Ina maana jana hujakwenda mkesha
Ulienda kukoga grants!
Duh, nimecheka hadi mbavu zinauma!Ukiona hivyo ujue sura yako imefanana na ya Sizonje... Yaani mtoto wa miaka 29 unaonekana kama mstaafu wa Jumuiya ya Afrika Mashariki...
BTW... we ni msukuma? Umekuja mjini mwaka jana mwezi wa ngapi?
Ha ha ha ha ha ha ha ...aisee huku JF sitokiUkiona hivyo ujue sura yako imefanana na ya Sizonje... Yaani mtoto wa miaka 29 unaonekana kama mstaafu wa Jumuiya ya Afrika Mashariki...
BTW... we ni msukuma? Umekuja mjini mwaka jana mwezi wa ngapi?
Kwa mzee wa upako...Mkesha wa nini tena yailahi toba?
Karibu sana hapa Makuti bar Bunju. Uzuri pana vyumba vya kulala wageni incase grants ikikuchenjiaKwa mzee wa upako...
Naomba na mie grants nijiboost leo jua kali
Umenitenga siku hizi. Mi namwachia Mungu...
Unamsingizia tu... bibi mwenyewe yupo likizo.Bibi aliniambia uko busy babu.
Nakuja naita uberKaribu sana hapa Makuti bar Bunju. Uzuri pana vyumba vya kulala wageni incase grants ikikuchenjia
We babu haya maneno yako ni HatariUkiona hivyo ujue sura yako imefanana na ya Sizonje... Yaani mtoto wa miaka 29 unaonekana kama mstaafu wa Jumuiya ya Afrika Mashariki aliyepunjwa mafao...
BTW... we ni msukuma? Umekuja mjini mwaka jana mwezi wa ngapi? Isije ikawa bado unaogea kwa sabuni ya OMO.
[emoji38] [emoji38] [emoji38] [emoji119] [emoji119]Ukiona hivyo ujue sura yako imefanana na ya Sizonje... Yaani mtoto wa miaka 29 unaonekana kama mstaafu wa Jumuiya ya Afrika Mashariki aliyepunjwa mafao...
BTW... we ni msukuma? Umekuja mjini mwaka jana mwezi wa ngapi? Isije ikawa bado unaogea kwa sabuni ya OMO.
Papuchi nishakulaKula papuchi kwanza shikamoo inakatika automatically
Mambo nishakula mkuuanakufanya ndondocha wake ....
nikuulize swali ?
vp mambo yetu unapewa ? kama unapewa haya mengine ya kuamkiwa potezea .... dunia ina visa sana
Nakusubiri kwa hamu na bashasha...Nakuja naita uber
Basi napita hapo leo kama bibi hayupo.Unamsingizia tu... bibi mwenyewe yupo likizo.