PrincessAnne
JF-Expert Member
- Aug 3, 2017
- 1,875
- 2,229
Bila shaka kichwani kwake umeme mdogoJamaa hataki kuheshimiwa, teh!!
Bila shaka kichwani kwake umeme mdogoJamaa hataki kuheshimiwa, teh!!
[emoji2] [emoji2] [emoji2]Ukiona hivyo ujue sura yako imefanana na ya Sizonje... Yaani mtoto wa miaka 29 unaonekana kama mstaafu wa Jumuiya ya Afrika Mashariki aliyepunjwa mafao...
BTW... we ni msukuma? Umekuja mjini mwaka jana mwezi wa ngapi? Isije ikawa bado unaogea kwa sabuni ya OMO.
Hahahahaha mimi nikitaka kumtania Smart911 au kumchokoza au nikimuudhi sasa Ile kukosa pa kuanzia huwa namwambia shikamoo kaka smart [emoji79]
Mida anajibu " njoo uishike " [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Hahaaa kwa kweliBila shaka kichwani kwake umeme mdogo
Ukiona hivyo ujue sura yako imefanana na ya Sizonje... Yaani mtoto wa miaka 29 unaonekana kama mstaafu wa Jumuiya ya Afrika Mashariki aliyepunjwa mafao...
BTW... we ni msukuma? Umekuja mjini mwaka jana mwezi wa ngapi? Isije ikawa bado unaogea kwa sabuni ya OMO.
Ukiamka zimefanyaje[emoji15] [emoji15]Mbona kawaida tu,hata mie namuamkia nikiamka zimekaa makalioni..
[emoji2] [emoji2] [emoji2]Basi sawa. Ila hata wewe roho ilikutuma na nafsi ikaridhia sio vibaya ukanitafuta tukatenda dhambi pamoja
Bakora kwa kwenda mbele [emoji126] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kinachofuata hapo... Wacha nikae kimya tuu...
Wasukuma hatupumui wamu hii, bora iishe tu kah.Ukiona hivyo ujue sura yako imefanana na ya Sizonje... Yaani mtoto wa miaka 29 unaonekana kama mstaafu wa Jumuiya ya Afrika Mashariki aliyepunjwa mafao...
BTW... we ni msukuma? Umekuja mjini mwaka jana mwezi wa ngapi? Isije ikawa bado unaogea kwa sabuni ya OMO.
Hahahahaaaaa. Babu Shikamoo!Ukiona hivyo ujue sura yako imefanana na ya Sizonje... Yaani mtoto wa miaka 29 unaonekana kama mstaafu wa Jumuiya ya Afrika Mashariki aliyepunjwa mafao...
BTW... we ni msukuma? Umekuja mjini mwaka jana mwezi wa ngapi? Isije ikawa bado unaogea kwa sabuni ya OMO.
Nikiamka akili ziko makalioniUkiamka zimefanyaje[emoji15] [emoji15]
kawaida yao!!Wadau Nina girlfriend wangu tuna Mwezi mmoja yeye Ana miaka 27 Mimi Nina miaka 29 lakini cha ajabu ananiamkia shikamoo akiwa na rafiki zake lakini rafiki zake wanajua Mimi ni shemeji yao. Hivi hapa nini kinaendelea au nafanywa Awilo Longomba.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Wadau Nina girlfriend wangu tuna Mwezi mmoja yeye Ana miaka 27 Mimi Nina miaka 29 lakini cha ajabu ananiamkia shikamoo akiwa na rafiki zake lakini rafiki zake wanajua Mimi ni shemeji yao. Hivi hapa nini kinaendelea au nafanywa Awilo Longomba.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Ukiona hivyo ujue sura yako imefanana na ya Sizonje... Yaani mtoto wa miaka 29 unaonekana kama mstaafu wa Jumuiya ya Afrika Mashariki aliyepunjwa mafao...
BTW... we ni msukuma? Umekuja mjini mwaka jana mwezi wa ngapi? Isije ikawa bado unaogea kwa sabuni ya OMO.
Hahaaaa haya bwanaNikiamka akili ziko makalioni