Shikamo.. ! naomba mia


Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,823
Likes
125,859
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,823 125,859 280
Mjini ni mjini tu asikudanganye mtu, Dsm salam ni deal zinauzwa
Ukishaona tu Unasalimiwa kwa adabu na heshima kubwa iwe ni mkubwa au mdogo ujue kuna jambo
Kama ni mwanafunzi atakuomba nauli , kama ni mtu mzima ujue Anataka kukupiga mzinga au anataka umsaidie kitu

Hivi hivi Dsm mtu hakujui, ndo maana mitaa mbalimbali mjini Hapa kuna mabango kabisa yanayosema kuuliza mia 300 kupelekwa mia 500
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
Shkamoo!
Yaani huu mguu wako huu!
Nakuona blaza! Umechana , shavu dodo ninii !
Afu nimekutana na kale kavlana (katoto) kako , unajua kale katoto kako kana akili mtaa mzima huu , hakunaga mtoto wa kumkaribia !
(mtoa misifa hiyo anaitoa huku mijicho kaitumbua kwenye mfuko wako wa gorofani)
Then what next ? Kilichotokea kambi ya jeshi Mbagala/G-mboto!
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,189
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,189 280
Mjini ni mjini tu asikudanganye mtu, Dsm salam ni deal zinauzwa
Ukishaona tu Unasalimiwa kwa adabu na heshima kubwa iwe ni mkubwa au mdogo ujue kuna jambo
Kama ni mwanafunzi atakuomba nauli , kama ni mtu mzima ujue Anataka kukupiga mzinga au anataka umsaidie kitu

Hivi hivi Dsm mtu hakujui, ndo maana mitaa mbalimbali mjini Hapa kuna mabango kabisa yanayosema kuuliza mia 300 kupelekwa mia 500
Mada yako nimeielewa ndugu ila naona kama hujaimalizia vizuri. Wazungu husema: 'Your topic has a loose end.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,823
Likes
125,859
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,823 125,859 280
Mada yako nimeielewa ndugu ila naona kama hujaimalizia vizuri. Wazungu husema: 'Your topic has a loose end.
Kaka skilini touch hizi vidole vinauma, Please naomba jazia palipopelea tusongeshe
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,823
Likes
125,859
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,823 125,859 280
Mada yako nimeielewa ndugu ila naona kama hujaimalizia vizuri. Wazungu husema: 'Your topic has a loose end.
Kaka skilini touch hizi vidole vinauma, Please naomba jazia palipopelea tusongeshe
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,823
Likes
125,859
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,823 125,859 280
Shkamoo!
Yaani huku mguu wako huu!
Nakuona blaza! Umechana , shavu dodo ninii !
Afu nimekutana na kale kavlana (katoto) kako , unajua kale katoto kako kana akili mtaa mzima huu , hakunaga mtoto wa kumkaribia !
(mtoa misifa hiyo anaitoa huku mijicho kaitumbua kwenye mfuko wako wa gorofani)
Then what next ? Kilichotokea kambi ya jeshi Mbagala/G-mboto!
Bonge la mzinga...aka kirungu hahahaaaaa
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
Kaka skilini touch hizi vidole vinauma, Please naomba jazia palipopelea tusongeshe
Mbona mie sioni pweleo ?
Unajua ukifatilia kila muamala uwe kama watu wapendavyo , kuna siku watatokea watu watayaambia magazeti ,
"Wee muhariri wa Mwananchi/Nipashe/Raia mwema/ Majira/Dimba Magazeti yenu hayajatimia , yana upungufu n.k
Hivi waweze lihadithia soko habari , ukaacha bukheri umelikidhisha ?
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,211
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,211 280
mambo namba uniongezee nauli....!
 

Forum statistics

Threads 1,252,259
Members 482,061
Posts 29,801,906