momentoftruth
JF-Expert Member
- Jul 5, 2014
- 2,052
- 2,176
Hiyo ndio safi kabisa naupongeza uongozi Wa hiyo hoteli!
duuh hatari sanaa hiiiKuna hoteli huwa napenda kushukia mara kwa mara ktk safari zangu za kikazi! Leo wameniudhi Sana ile katika Nakabidhi funguo, mhudumu anasema akakague chumnba kwanza! Sasa nafikiria wanafikiri nimewaibia nini! Taulo, Tv, au nini? yani wameniudhi! na sitaenda tena ktk hoteli Yao!! Wamiudhi!
Kwa halo ilivyo sasa uaminifu hakuna, nilishuhudia guest moja dada WA mapokezi alikuwa analalamika mteja wake aliyempangisha kaiba panga boi, nilipo amini siyo wateja wote wanakuja kwa Nia nzuri wengine Ni wezi wakishindwa kuwaibia wateja wanaishia kuiba vitu vya gesti, hivi ushawahi kujiuliza kwa nini kandambili nyingi za guest zimekatwa pembeni
kuna hoteli huwa napenda kushukia mara kwa mara ktk safari zangu za kikazi! Leo wameniudhi sana ile katika nakabidhi funguo, mhudumu anasema akakague chumnba kwanza! Sasa nafikiria wanafikiri nimewaibia nini! Taulo, tv, au nini? Yani wameniudhi! Na sitaenda tena ktk hoteli yao!! Wamiudhi!
Yani wameniudhi kweli! Sijui walifikiria nimewaibia!nimearibu kitu au sijui nini! Niliwapasha palepale siendi tena ktk hoteli Yao japo kwa wastani Ni pazuri, nimepachukia ghafla!
Huyo mwizi wa Utumbo wa ndani wa TV chogo lazima atakuwa ni Fundi Tv tu.Mwaka jana natoka guest flani mitaa ya Sakina..dada wa reception akaniambia nisubiri aje afanye ukaguzi..nikamuuliza vipi tena? akaanza kuniambia kuna mteja aliiba ule utumbo wa ndani wa TV yao ya chogo akaacha li box tu...
Mwaka jana natoka guest flani mitaa ya Sakina..dada wa reception akaniambia nisubiri aje afanye ukaguzi..nikamuuliza vipi tena? akaanza kuniambia kuna mteja aliiba ule utumbo wa ndani wa TV yao ya chogo akaacha li box tu...
Kuna mbunge mmoja wa ccm alishadakwa kaiba mataulo hotelini bwana. Ulivaa nguo za chama?
Yani wameniudhi kweli! Sijui walifikiria nimewaibia!nimearibu kitu au sijui nini! Niliwapasha palepale siendi tena ktk hoteli Yao japo kwa wastani Ni pazuri, nimepachukia ghafla!
labda wamekuona mjanja mjanja!! na wasi wasi ndio akili mkuu, huwezi jua kilichowakuta.
Yani wameniudhi kweli! Sijui walifikiria nimewaibia!nimearibu kitu au sijui nini! Niliwapasha palepale siendi tena ktk hoteli Yao japo kwa wastani Ni pazuri, nimepachukia ghafla!
Sio kila mtu anayelala hotelini ni mwaminifu. Wengine wanaiba vitu vya hotelini na ndio maana wanakagua.Kuna hoteli huwa napenda kushukia mara kwa mara ktk safari zangu za kikazi! Leo wameniudhi Sana ile katika Nakabidhi funguo, mhudumu anasema akakague chumnba kwanza! Sasa nafikiria wanafikiri nimewaibia nini! Taulo, Tv, au nini? yani wameniudhi! na sitaenda tena ktk hoteli Yao!! Wamiudhi!