Sheria gani inasimamia makosa ya Uharamia?

  • Thread starter Mzee Mwanakijiji
  • Start date

Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,754
Likes
7,640
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,754 7,640 280
Siku chache zilizopita kumekuwa na habari ambayo imejaribu kuonesha umahiri mkubwa wa JWTZ kukabiliana na maharamia. Kwamba watu kama nane wanaosadikiwa kuwa ni maharamia walikamatwa walipojaribu kuiteka meli moja kwenye bahari ya Hindi. Watu hao walikamatwa na baadaye kupelekwa kikosi cha jeshi na sasa imeripotiwa kuwa wanapelekwa Polisi.

Najiuliza kama kuna sheria yoyote ya kusimamia Uharamia (Anti-Piracy in the High Seas) Tanzania. Isije kuwa tunajaribu kuita kosa kitu ambacho si kosa kisheria! Kama kuna sheria inayosimamia haya ni ipi nimejitahidi kutafuta lakini sijaona bado.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,321
Likes
217
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,321 217 160
Hata mimi nilijaribu kujiuliza hasa baada ya hao jamaa kukabidhiwa kwa jeshi la polisi. Nilihofu wasije kupelekwa mahakamani halafu tukasikia mahakama imetupilia mbali au hakuna kesi ya kujibu!!? Ngoja tuwasubiri wanasheria.
 
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
1,960
Likes
51
Points
145
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
1,960 51 145
sheria yoyote ya kusimamia Uharamia (Anti-Piracy in the High Seas) Tanzania.
Basi tuseme hata kuteka ndege Tanzania si kosa kwa vile hakuna sheria ya Anti-Hijacking in the High Skies!!!!
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
30
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 30 135
Watawapeleka Marekani kwenye sheria hiyo hahaha ahahahaha ahahahah!!!!!!!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,754
Likes
7,640
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,754 7,640 280
Basi tuseme hata kuteka ndege Tanzania si kosa kwa vile hakuna sheria ya Anti-Hijacking in the High Skies!!!!
Nina uhakika mkubwa unaamini kabisa moyoni mwako kuwa umesema kitu ambacho kina mantiki kweli. Well hakuna sheria ya Anti-Hijacking in the High Skies!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,754
Likes
7,640
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,754 7,640 280
Watakula makosa ya ugaidi kaka, ile sheria hujaisoma?
yeah nimeangalia lakini ingekuwa nchi nyingine ingekuwa kazi kweli kuwashughulikia... ngoja tuone watashtakiwa hasa kwa makosa gani.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
141
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 141 160
MMM, sina interest wala utaalam wa sheria kutokana na bias niliyonayo kwa hiyo taasisi nchini kwetu... but all i can say ni kwamba hao jamaa watapotezewa kwani mzunguko wao wa pesa unaneemesha hadi "vigogo" hapo mujini
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,960
Likes
218
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,960 218 160
Mkuu Mwanakijiji nasikitika tu kwamba hawa jamaa wataachiwa kwani maharamia ndo wenye hotel kubwa Bagamoyo, Dar na Morogoro. Kwa hiyo sioni mtu wa kuwafunga hata kama sheria ipo, Tanzania ya mwalimu siyo hii ya sasa.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,145
Likes
22,567
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,145 22,567 280
Maritime piracy, according to the United Nations Convention on the Law of the Sea (UNCLOS) of 1982, consists of any criminal acts of violence, detention, rape, or depredation committed for private ends by the crew or the passengers of a private ship or aircraft that is directed on the high seas against another ship, aircraft, or against persons or property on board a ship or aircraft. Piracy can also be committed against a ship, aircraft, persons, or property in a place outside the jurisdiction of any state, and in fact piracy has been the first example of universal jurisdiction. Nevertheless today the international community is facing many problems in bringing pirates to justice.

We are the UN.
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,612
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,612 280
Siku chache zilizopita kumekuwa na habari ambayo imejaribu kuonesha umahiri mkubwa wa JWTZ kukabiliana na maharamia. Kwamba watu kama nane wanaosadikiwa kuwa ni maharamia walikamatwa walipojaribu kuiteka meli moja kwenye bahari ya Hindi. Watu hao walikamatwa na baadaye kupelekwa kikosi cha jeshi na sasa imeripotiwa kuwa wanapelekwa Polisi.

Najiuliza kama kuna sheria yoyote ya kusimamia Uharamia (Anti-Piracy in the High Seas) Tanzania. Isije kuwa tunajaribu kuita kosa kitu ambacho si kosa kisheria! Kama kuna sheria inayosimamia haya ni ipi nimejitahidi kutafuta lakini sijaona bado.
Kama hakuna sheria hiyo, basi tunawashitaki kwa kosa la uvamizi (ujambazi) kwa kutumia silaha, na hapo kila mmoja anakula mvua 30! Au haiwezekani?!manake ni kweli, wakikurupuka kuwa makini wa kuandaaa mashitaka, basi hakuna shaka kabisa wanaweza wasipatikane na kosa la kujibu!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,145
Likes
22,567
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,145 22,567 280
Kuna sheria inaitwa Customary international law, inaweza ikatumika.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,418
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,418 3,471 280
Wanasheria wa serikali wana matatizo sana!!
 
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
1,960
Likes
51
Points
145
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
1,960 51 145
... kuwa umesema kitu ambacho kina mantiki kweli. Well hakuna sheria ya Anti-Hijacking in the High Skies!
Well, kama hakuna sheria ya Anti-Hijacking in the High Skies, je kuteka ndege angani Tanzania ni kosa?

Halafu tutarudi kwenye swala la shauku yako ya kutaka tuwe na sheria ya "Anti-Piracy in the High Seas"....ha ha ha hahaaaa.....
 

Forum statistics

Threads 1,212,852
Members 461,778
Posts 28,456,671