Shemeji yangu hataki kuhama nyumbani akajitegemee

Shemeji yangu hataki kuhama nyumbani akajitegemee

wala siyo kikwazo ila miaka kumi nimevumilia ningekua na roho mbaya hata hiyo kazi nisengemtafutie. nae akatafute maisha yake.
Kazi kapata lini na mshahara nao kashapokea mingapi? Kama tayari ana miezi 6 kazini weka enviction notice mlangoni kwake. Je, mumeo ni mtu wa kusafiri sana? Mna watoto hapo nyumbani?
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]aisee mchane tu. Mwambie sasa shemeji,vipi ushatafuta chumba hata cha kuanzia maisha mdogo mdogo?
 
Shida iko hapo uliposema hamna hata ndugu yako ulowahi ishi nae, je angekuwa ndugu yako angekukera???!! Kama ndio je usingemwambia???!!!

Huyo shemejiyo ni kama ndugu yako tuu, ongea nae kama mdogo wako au kakako!!!! Tatizo bwana huwa tunakuwaga na umimi fulani hivi, we sema nae mbona ataelewa??!!
 
Kwhiyo umeona vyema kuja kunichoresha humu si ndio?
 
Inawezekana mmeo anakupotezea kwenye hilo suala huenda anajua sio muda mrefu dogo lake anakaribia kusepe kwa hiyo wewe kuwa mvumilivu tu maana ni ndugu wa damu hawezi kumuachia ndugu kama anaona bado hajakaa vizuri wahenga walisema damu ni nzito kuliko maji sasa mdogo wake ni damu wakati wewe mkewe ni maji

Mmeshafanikiwa kupata watoto lkn maana kama bado mwache shem awape company
 
Kazi kapata lini na mshahara nao kashapokea mingapi? Kama tayari ana miezi 6 kazini weka enviction notice mlangoni kwake. Je, mumeo ni mtu wa kusafiri sana? Mna watoto hapo nyumbani?
mume wangu si wakusafiri, watoto tunao na kazi miezi 6 imeshazidi toka apate kazi
 
Inawezekana mmeo anakupotezea kwenye hilo suala huenda anajua sio muda mrefu dogo lake anakaribia kusepe kwa hiyo wewe kuwa mvumilivu tu maana ni ndugu wa damu hawezi kumuachia ndugu kama anaona bado hajakaa vizuri wahenga walisema damu ni nzito kuliko maji sasa mdogo wake ni damu wakati wewe mkewe ni maji

Mmeshafanikiwa kupata watoto lkn maana kama bado mwache shem awape company
watoto tunao wawili
 
Ongea na mume wako amwambia au tafuta njia nzur uongee nae
 
Shida iko hapo uliposema hamna hata ndugu yako ulowahi ishi nae, je angekuwa ndugu yako angekukera???!! Kama ndio je usingemwambia???!!!

Huyo shemejiyo ni kama ndugu yako tuu, ongea nae kama mdogo wako au kakako!!!! Tatizo bwana huwa tunakuwaga na umimi fulani hivi, we sema nae mbona ataelewa??!!
natamani angekua ni ndugu yangu ningekua nishaongea nae zamani, ila nitaufanyia kazi ushauri wako. asante
 
Zungumza na Mumeo juu ya hii issue.
Mmeo akae na mdogo wake azungumze naye asikie mipango yake ya maisha. Baada ya kumsikiliza amshauri inavyotakiwa, baada ya hapo maisha yataendelea na mtakuwa katika mahusiano mema.
 
Bado anahitaji kuelekezwa,mtafutieni kiwanja mwambieni anunue, kisha msimamieni aanze kujenga.

Akimaliza ujenzi naamini atahama na hatowasahau katika maisha yake, si kila MTU ana upeo kama ww endelea kumsaidia ulipomtoa ni mbali.
khaa kiwanja tena?
 
Duh! Kuna watu wana roho ngumu...mimi kukaa kwa ndugu hata awe toka nitoke nishashindwa...kaa ongea nae naamini atakuelewa
 
Wanawake wanarojo mbaya sana au kisa si ndugu yako mbna mnakua n ubinafsi sana hauwezi jua Labda MTU ndo anajipanga aanze maisha yake vzur, ebu kua na roho nzur bc Hata kwa mwenyezi Mungu atakubariki
Nadhan ameomba msaada kwa wanawake wenzake... vipi wewe kulikoni
 
khaa kiwanja tena?
Maisha ya Mtanzania baada ya shule, chuo,kazi
Kuoa .maisha yanaendelea zigzag au kwa mpangilio.

Kwa kijana kama huyu ambaye amesoma, kazi anayo nzuri tu maana analipwa vizuri huitaji kumtafutia mke, wakati ukifika atajitathmini mwenyewe.

Kilichopo mbele ni vitu vya wazi kwa manufaa take mwenyewe ya moja kwa moja
 
Back
Top Bottom