Shemeji ulichofanya ipo siku tu

Kumbe dada yako hafai kuwa mke,alikuwa anakuja kukuhadithia kwamba navaa machupi tuu? Kwa hiyo alikuwa pia anakwambia alivyokuwa anakojozwa?
 
Ndugu ya Kaisari mwachie Kaisari, utakosa pa kujifichà wakipatana maana sista alimpenda sana mchizi, Fanya yako aisee.
 
Blaza huyo wa kupunch. Uki, uppercut na japs zinahusika. And serves him right maana utakuwa unajaribu kumuelewesha kwamba asizoee kuchezea wanawake wote wengine wana makaka.
 
Shemeji anaumia sana kwa niaba ya dada. Kumbe alikuwa anavaa machupi badala ya boxer? poleni sana.
 
Anasamehewa na dadako siyo nyinyi.
 
Mke / mume hasomeshwi pia Mali si kigezo uwanjani ndio mambo yote. Ila huyo kuku angeolea pembeni sio kwenye nyumba ya mke mkubwa
 
acha mikwara
 
yaani shemeji ndio umeamua kuja kunianika huku?
 
Nikupe wewe pole ,pili Dada yako ,tatu familia .

Sasa hawa watu walipendana wao wenyewe sasa wewe umeumia zaidi ya Dada kweli damu nzito ila tayari hapo mmeunganisha damu tayari mjomba atakuja kumtafuta Baba.
Wape muda hao wapendanao utakuja kuona ni nini kitaendelea.
 
aiseee ka aliyoyafanya mpaka kutukana wazazi wangu sio rahisi aiseee na dada angu haitakaa itokee tena ndo tushaamuaa nando anaanza kufuatiliaa talaka kanisani
Poleni aisee inaudhi sana shukrani ya punda ni mateke
 
Very sorry brother .
Haja mambo huwatokea binadamu ,ila nakajua mwanamke ndio wanakuwa vigeu geu asee mwanaume usaidiwe na masheji zako ufanye ujinga kama mke mwingine siangempangia uswahilini.


Asee ata Mimi kimeniuma
Ila unaweza kuta Dada ako bado amependa
 
Sio kila jambo LA kuleta Jf! Kajadili km ndugu na muyamalize.kuleta huku haisaidii chochote,think big
 
Reactions: TLE
mapenzi waachie wapendanao kwenye mapenzi kamwe usishawishi wapenzi kuachana unless waamue wenyewe.
matatizo ya wapendao waachie wenyewe ukaka udada ufamilia usiingilie mapenzi ya watu. Ndio mlimsaidia unachokifanya hapa unamnyanyasa na may be ni manyanyaso yenu wewe dada na familia ndo nadhani imemchosha shemeji. wanaume hatufanyi hivyo kaka wakipatana hao utaonekana mbaya
 
kumbuka familia au dada asochukue maamuzi akiwa na hasira kwani shetani hukaa kati.
Maishani mwako usitoe ahadi ukiwa na furaha iliyopitiliza

hizi nikauli alizokuwa ananieleza mjomba wakati ule nakaribia kuoa
 
kwa sasa ni goodbye forever hawez na haitatokea imagine mtu kisa dadaa ngu kahamishwa kikazi yy kawekewa mpaka wadada wawili wa kazi akaamua kuleta na mwanamke ndani mwingine
Kweli inauma lkn wale ni wanandoa usiwaingilie ipo cku utaaibika wakirudiana,dadako ni mtu mzima imagine shemeji yako akakujibu humu akasema dadako hajui mapenzi au haniridhishi utauweka uso wako wapi?
Nataka kujua kwani jamaa kamuacha au unataka waachane kisa kaoa mke wa pili?
Kisa kama hiki kiliishawahi tokea katika familia moja pale MWANZA ,Baba alikuwa na nyumba ndogo wakati huo anawatoto wakubwa tu wakike,wale mabinti baada ya kujua hilo wakawa wanaenda kumfanyia fujo bi-mdogo,Babao alipopata taarifa akakaa na mabinti zake akawaambia tatizo lenu nyie ni nini?mabinti zake wakabwata sana ,mshua akawaambia msiingilie mapenzi yangu nyie bado watoto hv nikisema mamaenu haniridhishi mtasemaje?mabinti kimya aibu zimewajaa usoni mmoja baada ya mwingine wakawa wanaondoka.
Brother we ni mtoto wa kiume pole sana lkn sijui kama umeoa,kama umeoa tarajia hata ww ipo cku utachepuka tu,cku ukichepuka plz uje humu utuombe radhi ,you can't change nature hvyo ndivyo wanaume tulivyo huwezi kukaa na mwanamke mmoja mda mrefu mvuto wa kimapenzi unapungua uta-underperform kisha ataanza kukudharau mwisho wa cku unaanza kugongewa na wajanja,ukichepuka ni kama unachaji betri ukirudi lazima ufanye kweli,nakushauri vuta subira changamoto katika mapenzi /ndoa ni kitu cha kawaida sana,
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…