sunola
JF-Expert Member
- Jun 19, 2013
- 2,781
- 1,741
[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji7]Hakika Shem amejaliwa tuta hilo lazima nimpe sifa. Shemeji ana tuta lililovimba kisawa sawa.
[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji7]Hakika Shem amejaliwa tuta hilo lazima nimpe sifa. Shemeji ana tuta lililovimba kisawa sawa.
Ndugu Wanajamvi,
Leo asubuhi wakati nakatiza kwenye mtaa anaoishi rafiki yangu, niliona ni bora niende kumtakia hali rafiki yangu pamoja na familia yake, ila kwa bahati mbaya nilipofika nyumbani kwa rafiki yangu huyo sikumkukuta huyo rafiki yangu ila nilimkuta mke wake ambae ni Shemeji yangu.
Baada ya kubishi hodi alitoka shemeji ndani halafu akakaa chini huku akiwa amevaa kanga tu! Ila wakati amekaa huku tukiwa tunasalimia ndipo nilipomtazama yule shemu pale alipokaa nikamuona ametanua miguu halafu Papuchi lake likionekana wazi wazi.
Nilishikwa na butwaa hadi pale shem akaniuliza mbona unashangaa hivo!!! Nikamuonyesha kwa macho kuwa papuchi lake liko nje nje.
Ila cha ajabu tangu nilione hilo papuchi lake huyo shem kila nikikutana nae lazima aliulize nilionaje lile papuchi!!!!!!!!?
Nashindwa nimjibu nini!!!! na kwann ananiuliza hivo!!!!!!!!!
Tuta unamaanisha mashavu pale njia panda ya mapaja au mzigo wa nyuma?Hakika Shem amejaliwa tuta hilo lazima nimpe sifa. Shemeji ana tuta lililovimba kisawa sawa.
Hicho kitumbua kimeumuka, aina hiyo ya vitumbua vinatoaga machozi ya furaha ukivikung'uta sawa sawa!Tuta ni yale Mashavu ambayo yametuna kweli, Si unajua mashavu hutofautiana kati ya mwanamke mmoja na mwingine!!!!??
Kula mzigo mzee anataka dushelele huyoooo. Duuu penye miti hamna wajenzi!!!!Ndugu Wanajamvi,
Leo asubuhi wakati nakatiza kwenye mtaa anaoishi rafiki yangu, niliona ni bora niende kumtakia hali rafiki yangu pamoja na familia yake, ila kwa bahati mbaya nilipofika nyumbani kwa rafiki yangu huyo sikumkukuta huyo rafiki yangu ila nilimkuta mke wake ambae ni Shemeji yangu.
Baada ya kubishi hodi alitoka shemeji ndani halafu akakaa chini huku akiwa amevaa kanga tu! Ila wakati amekaa huku tukiwa tunasalimia ndipo nilipomtazama yule shemu pale alipokaa nikamuona ametanua miguu halafu Papuchi lake likionekana wazi wazi.
Nilishikwa na butwaa hadi pale shem akaniuliza mbona unashangaa hivo!!! Nikamuonyesha kwa macho kuwa papuchi lake liko nje nje.
Ila cha ajabu tangu nilione hilo papuchi lake huyo shem kila nikikutana nae lazima aliulize nilionaje lile papuchi!!!!!!!!?
Nashindwa nimjibu nini!!!! na kwann ananiuliza hivo!!!!!!!!!
aaan tayari chupi alikua hana....ungemvutia kwny chemba usugue vizuri hui uchi ....msipende kudharauliwa jamaniNdugu Wanajamvi,
Leo asubuhi wakati nakatiza kwenye mtaa anaoishi rafiki yangu, niliona ni bora niende kumtakia hali rafiki yangu pamoja na familia yake, ila kwa bahati mbaya nilipofika nyumbani kwa rafiki yangu huyo sikumkukuta huyo rafiki yangu ila nilimkuta mke wake ambae ni Shemeji yangu.
Baada ya kubishi hodi alitoka shemeji ndani halafu akakaa chini huku akiwa amevaa kanga tu! Ila wakati amekaa huku tukiwa tunasalimia ndipo nilipomtazama yule shemu pale alipokaa nikamuona ametanua miguu halafu Papuchi lake likionekana wazi wazi.
Nilishikwa na butwaa hadi pale shem akaniuliza mbona unashangaa hivo!!! Nikamuonyesha kwa macho kuwa papuchi lake liko nje nje.
Ila cha ajabu tangu nilione hilo papuchi lake huyo shem kila nikikutana nae lazima aliulize nilionaje lile papuchi!!!!!!!!?
Nashindwa nimjibu nini!!!! na kwann ananiuliza hivo!!!!!!!!!
Ukubwa wa gari angalia mtuno wa mashine/engine. Kwani mashine yake ni CC ngapi?Hakika Shem amejaliwa tuta hilo lazima nimpe sifa. Shemeji ana tuta lililovimba kisawa sawa.
Sasa tutaanza kumshangaa yeye kama yeye anavyomshangaa shemegi yake.Omba papuchi hio wewe , acha uoga.
Au mpaka uambiwe njoo ule, ndio ujue kilichopikwa kimeiva??
Mtafune mkuuNdugu Wanajamvi,
Leo asubuhi wakati nakatiza kwenye mtaa anaoishi rafiki yangu, niliona ni bora niende kumtakia hali rafiki yangu pamoja na familia yake, ila kwa bahati mbaya nilipofika nyumbani kwa rafiki yangu huyo sikumkukuta huyo rafiki yangu ila nilimkuta mke wake ambae ni Shemeji yangu.
Baada ya kubishi hodi alitoka shemeji ndani halafu akakaa chini huku akiwa amevaa kanga tu! Ila wakati amekaa huku tukiwa tunasalimia ndipo nilipomtazama yule shemu pale alipokaa nikamuona ametanua miguu halafu Papuchi lake likionekana wazi wazi.
Nilishikwa na butwaa hadi pale shem akaniuliza mbona unashangaa hivo!!! Nikamuonyesha kwa macho kuwa papuchi lake liko nje nje.
Ila cha ajabu tangu nilione hilo papuchi lake huyo shem kila nikikutana nae lazima aliulize nilionaje lile papuchi!!!!!!!!?
Nashindwa nimjibu nini!!!! na kwann ananiuliza hivo!!!!!!!!!
Sasa tutaanza kumshangaa yeye kama yeye anavyomshangaa shemegi yake.
Kuna mahali popote duniani ambapo watu wazima wanaokula wakashiba hawawazi papuchi??
NakaziaKwani ulilionaje lile papuchi?
Umeamua kufukua makaburiMtafune mkuu
HahahaUmeamua kufukua makaburi