Shemeji huyu anataka nini?

Shemeji huyu anataka nini?

Toka ulipoona linakuzunguka kichwani ungekula si ungekuwa umeshahau na ushetani ungeshakutoka sasa ungekuwa chuo kikuu unasomea dini
 
kwa akili kama hizi, na mawazo kama haya, na kama ndiyo mijadala kwenye vijiwe na makundi ya watu mbalimbali,

je Tanzania itapiga hatua ya maendeleo?
kweli jpm kazi anayo. kubadilisha hii mitazamo.
Ni tatizo ila kwa kulisema unataka ugomvi humu mkuu
 
Mali za watu ni sumu, jiandae kuliwa kiboga.
 
kwa akili kama hizi, na mawazo kama haya, na kama ndiyo mijadala kwenye vijiwe na makundi ya watu mbalimbali,

je Tanzania itapiga hatua ya maendeleo?
kweli jpm kazi anayo. kubadilisha hii mitazamo.
Ndio nmemuelewa magu pale aliposema anajuta...!?
 
Hii story ya kupikwa....... angalia mwanzo kasema leo asubuhi......... then mwisho anasema kila nikikutana naye...... that means mmeshakutana mara kadhaa siku ya leo...... what a joke. Sometimes tunapotunga story angalau zibebe uhalisia.
 
Toka ulipoona linakuzunguka kichwani ungekula si ungekuwa umeshahau na ushetani ungeshakutoka sasa ungekuwa chuo kikuu unasomea dini
Hongera mkuu nlikuwa sijagundua hili[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Ndugu Wanajamvi,
Leo asubuhi wakati nakatiza kwenye mtaa anaoishi rafiki yangu, niliona ni bora niende kumtakia hali rafiki yangu pamoja na familia yake, ila kwa bahati mbaya nilipofika nyumbani kwa rafiki yangu huyo sikumkukuta huyo rafiki yangu ila nilimkuta mke wake ambae ni Shemeji yangu.

Baada ya kubishi hodi alitoka shemeji ndani halafu akakaa chini huku akiwa amevaa kanga tu! Ila wakati amekaa huku tukiwa tunasalimia ndipo nilipomtazama yule shemu pale alipokaa nikamuona ametanua miguu halafu Papuchi lake likionekana wazi wazi.

Nilishikwa na butwaa hadi pale shem akaniuliza mbona unashangaa hivo!!! Nikamuonyesha kwa macho kuwa papuchi lake liko nje nje.

Ila cha ajabu tangu nilione hilo papuchi lake huyo shem kila nikikutana nae lazima aliulize nilionaje lile papuchi!!!!!!!!?
Nashindwa nimjibu nini!!!! na kwann ananiuliza hivo!!!!!!!!!
Mwambie uliliona kwa macho
 
Hii story ya kupikwa....... angalia mwanzo kasema leo asubuhi......... then mwisho anasema kila nikikutana naye...... that means mmeshakutana mara kadhaa siku ya leo...... what a joke. Sometimes tunapotunga story angalau zibebe uhalisia.
huwaga wanasahau ukiwa muongo uwe na kumbukumbu. Magufuli afikirie tena kuwafungia hawa watoto kucheza pool mchana maana athari yake wanakuja kutujazia ujinga JF.
 
Mpaka karne hii bado unakwenda kwa watu bila kuwataarifu?
 
kuna kitu kingine uliona ila tu kwa sabababu mawazo yako ulikuwa umeshayahaimishia kwenye hao maumbo, ila je ndiyo mara ya kwanza kuona mpaka uje kutueleza huku?
 
kwa akili kama hizi, na mawazo kama haya, na kama ndiyo mijadala kwenye vijiwe na makundi ya watu mbalimbali,

je Tanzania itapiga hatua ya maendeleo?
kweli jpm kazi anayo. kubadilisha hii mitazamo.
Nchi gani katika ulimwengu huu ambapo mapenzi hayajadiliwi?usikute kuna nchi zinaendekeza ngono kuliko sisi tanzania lakini wamepiga hatua kubwa kimaendeleo.
 
Omba papuchi hio wewe , acha uoga.

Au mpaka uambiwe njoo ule, ndio ujue kilichopikwa kimeiva??
We asigwa wewe sikuwezi kabisa majibu yako yameendana na MO11
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom