Shemeji hataki kulipa deni anadai tumalizane tu

Shemeji hataki kulipa deni anadai tumalizane tu

Mkuu Mungu akurehemu,hujui ulitendalo mara NNE na mke wa rafiki yako;!?go to hell!!!!
Mm nadhani wao wenyewe kama watu wako wa karibu wangekuwa wamejifunga kwako kuomba pesa,Kwasababu dawa ya deni ni kulipa,ww ungekaa tuu kimya shida haziishagi cku wangekwama tena wangekuja tuu na ww hapo ndo ungewakomesha kwa kuwaambia nilipeni ndio niwaazime tena..

Sasa ww daah,..wainna lilah inailah rajuun
 
Mtu mwongo hana kumbukumbu amedai hali ya uchumi kwake imeimarika huku 350k tu iliyotoka inafanya biashara yake itetereke, ya kwi hayo?

Uchumi umeimarika unashindwa kumvumilia mke wa mshikaji wako akulipe kidogokidogo hadi umlambe kwanza, ya kweli hayo?
 
Kwanza acha kujiita majina yenye imani za dini kisha mzinifu kiasi hicho,Sheikh gani wewe,sasa subiri adhabu ya mwenyezimungu na pesa hutopata tena
 
Mtu mwongo hana kumbukumbu amedai hali ya uchumi kwake imeimarika huku 350k tu iliyotoka inafanya biashara yake itetereke, ya kwi hayo?

Uchumi umeimarika unashindwa kumbumilia mke wa mshikaji wako akulipe kidohokidogo hadi jmlambe kwanza, ya kweli hayo?
Kuna tafsiri pana kwenye hilo kulingana na previous status ya mtu ...sorry kwa mfano huu kama hujawahi kumiliki hata baiskeli leo ukimiliki pikipiki lazima uone mambo yamechanganya
 
Mtu anapojaribiwa asiseme amejaribiwa na mungu bali mtu hujaribiwa na tamaa zake mwenyewe.
 
kama mmewe alitoa ushauri uombwe hela. basi pia alitoa ushaur upewe mzigo usepe. btw how was the " ..x"?
 
sasa ushamgonga mara zote nne ndo unakuja kuomba ushauri? tena apo bado yeye ndo anakudai balance, kila mara moja laki na wewe usha gonga mara nne, kwahiyo unadaiwa 50,000/ mpe hiyo balance kisha muachane nae.
Hii bei elekezi ya ewura au sumatra....mbona petrol imeshuka sasa iweje bei hapi juu iwe 50,000 na sio 2500?
 
Sasa kuna haja ganii ya kudai hela wakatii mmeshagoneka tayari afuu unaombaa Ushaurii sijui tukushaurii nini

Na ipoo siku utawekewa mtego we semee etii niendlee nae hadi hela iisheee Unafikir madogo hayoo???
 
Acha ujinga ww badilisha id kwanza alaaa ebooo Eti Sheikh Yasin
 
kwa karibu miezi minne sasa hali yangu kiuchumi imeimarika mara dufu, hii imepelekea rafiki yangu wa karibu kuja kuazima cash mara kwa mara kwangu

Sasa mkewe ni mfanyabiashara, na nna ukaribu na wote wawili, huyu dada watu wa mikopo walikuja saloon kwake kukamata vitendea kazi kwa kua hakupeleka marejesho, ndipo akanipigia simu nimsaidie, 350,000/= ili wasichukue vitu, kuwa atanirudishia, nikamtumia hapo hapo kwa M_pesa

Basi siku moja akaniita nyumbani, nikaenda nikijua mshikaji nae yupo, na pia nikajua naenda kupewa hela, nasikitika kufika pale bila kukusudia tukatenda dhambi, ila nn yy ndie alinirubuni na kunishawishi, mm sikua na nia hiyo, nilimkuta kajifunga mtandio tu bila chochote ndani,
Tumeshatenda dhambi kama mara nne hivi, na sasa hivi kasema nikiwa namuhitaji niwe namueleza tu tunaenda sehemu tunamalizana ila hela yy hana, kwamba hadi nitakapochoka mwenyewe au nitakapoona hela imeisha

Sasa wadau kwa hali hii nitapataje hela yangu na mm nimeitoa kwenye mzunguko wa biashara, mshikaji analijua hili deni maana siku watu wa mikopo walipoenda kukamata vitu vya mkewe yy ndie alimshauri anijaribu mm, sasa hivi nikimkumbusha mshikaji deni anasema nimwambie mwenye deni mwenyewe
Sasa hizi ndugu zangu si lawama? Au niendelee tu kupumzika na mkewe hadi nitosheke?
Kaka ni kweli kuwa ni bora umsamehe tu kuwa deni limekwisha na hii ilimpaya 4afiki yangu mmoja alileta nguo na viatu toka nje akampa dada mmoja amuuizie akazikwa naalipodai akapewa 7chi basi deni lijaishia hapo tena mwenzie ilikuwa 2.2 milions
 
unafikiri akiliwa tutapata mrejesho 😉

Atatuletea visitori vya ajabu ajabu...tutaunganisha dots,,,huyu jamaa hajitambui kabsa,yaani Mungu kamfungulia milango biashara ake inaanza kushamiri mpaka mwanamme mwenzie anamkubal, na kumruhusu mkewe akakope...jamaa kaona hiyo fursa
 
Daaaah unalala na mke wa rafiki yako nyumbani kwake ? [emoji57]
 
Ulishakubali kumla..deni sahau. Kwanini unalalamikia vitu vidogo hivi na wakati hiduma unataka!. Utachekwa bure. Nakushauri nyamanza.
 
Unaulizia ushauri gani wakati jibu ushapewa... Kula penzi mpaka utosheke ndiyo imetoka hiyo... Dawa ya dhambi ni umauti... kosa ulilofanya na kumlala mdeni...
 
kwa karibu miezi minne sasa hali yangu kiuchumi imeimarika mara dufu, hii imepelekea rafiki yangu wa karibu kuja kuazima cash mara kwa mara kwangu

Sasa mkewe ni mfanyabiashara, na nna ukaribu na wote wawili, huyu dada watu wa mikopo walikuja saloon kwake kukamata vitendea kazi kwa kua hakupeleka marejesho, ndipo akanipigia simu nimsaidie, 350,000/= ili wasichukue vitu, kuwa atanirudishia, nikamtumia hapo hapo kwa M_pesa

Basi siku moja akaniita nyumbani, nikaenda nikijua mshikaji nae yupo, na pia nikajua naenda kupewa hela, nasikitika kufika pale bila kukusudia tukatenda dhambi, ila nn yy ndie alinirubuni na kunishawishi, mm sikua na nia hiyo, nilimkuta kajifunga mtandio tu bila chochote ndani,
Tumeshatenda dhambi kama mara nne hivi, na sasa hivi kasema nikiwa namuhitaji niwe namueleza tu tunaenda sehemu tunamalizana ila hela yy hana, kwamba hadi nitakapochoka mwenyewe au nitakapoona hela imeisha

Sasa wadau kwa hali hii nitapataje hela yangu na mm nimeitoa kwenye mzunguko wa biashara, mshikaji analijua hili deni maana siku watu wa mikopo walipoenda kukamata vitu vya mkewe yy ndie alimshauri anijaribu mm, sasa hivi nikimkumbusha mshikaji deni anasema nimwambie mwenye deni mwenyewe
Sasa hizi ndugu zangu si lawama? Au niendelee tu kupumzika na mkewe hadi nitosheke?
"tapeli" katepeliwa?
Habari zenu

Nimefanya kazi ya uganga kwa miaka mingi, kazi hii imenipa kula, nimejenga nyumba tatu, Dar 2 na Mwanza moja, ila sina amani ya roho, na sipati hela kama zamani nimekuwa natamani kuiacha na kuwa mtu mwema bila mafanikio.

Wateja wangu wengi ni akina mama, wanaokuja kutaka ndoa, watoto na kuwadhibiti waume zao, sina ujuzi wowote wa dawa wala uganga Bali tuna mtandao wetu Wa waganga feki ambapo tunapeana mbinu mbalimbali na kushirikiana

Mfano ni mama mmoja aliyefiwa na mumewe na kuachiwa Mali, alikuja kwangu kwamba nyumba yake ina mauzauza, nikafanya ramli ya uongo na kumwambia ni shemeji zake upande wa marehemu mumewe ndio wanamchezea, akaingia kingi, kila pesa anayopata akawa analeta na nikatembea nae, mwisho nikamuomba alete hati ya nyumba niifanyie zindiko, akaleta, tukaenda kwake nikiwa na wenzangu, tukajifanya tunaizindika, nilikuwa nimeshawabonyeza wenzangu, wakamwambia mama huwezi kuishi humu tena utakufa, akaenda kupanga yeye na wanawe wadogo wa shule ya msingi.

Tukaiuza nyumba tukatokomea, baadae alipata matatizo ya moyo akafa, kwa kawaida huwa hatukai sehemu moja, tukahama eneo, hata hivyo roho inaniuma hadi leo, maana wanawe wameteseka sana.

Kuna Dada mmoja nilipewa namba yake kupitia mtu flani, nilikuwa namuwinda siku nyingi sana maana ana hela sana, anafanya shirika kubwa, nilipopata namba, nikatafuta line nikamtumia sms ya kutisha sana, kwamba mimi ni fundi wa kiroho, kuna mtu kaja kushtaki kwangu kwamba umemkosea nikataja na kosa lenyewe, na anataka nikuondoe duniani, na hapa nipo kwenye maandalizi ya mwisho kabisa ya kuchanganya dawa ili nikamilishe hiyo kazi, sasa nikaone ni vyema nikusikilize na wewe upande wako unajiteteaje, wana Jf niligundua mwanaadam anaogopa sana kifo, huyu Dada alibabaika akaniomba nisifanye hivyo, yupo tayari kwa lolote.

Kwa kweli nilikula sana hela za huyu Dada, na akawa kama bibi yangu, tunalala mahotelini akisingizia yupo semina, mwisho nikakimbia na hela ya maana.

Baadae nikapata dawa flani kwa wenzangu ambayo ukiwa unaongea na mtu unampumbaza anaweza kukupa chochote alichonacho mkononi au kukufuata nyumbani hati au kadi ya Gari akishakupa ndo anazinduka na kuanza kupiga kelele katapeliwa.

Kwa sasa nimehamia Mkoani, azma ya kuwaandikia ninyi nikuwajulisha kuwa nataka kuacha kazi hii, nimepata msichana Mwanza nilikohamishia makazi yangu na nimejenga Nyasaka, huyu msichana nimempenda na ningependa kumuoa, ingawa hajui kama nafanya kazi hizi, maana nafanyia kazi hizi sehemu fulani nimekodi Chumba, huyu binti hapafahamu, ila nyumbani anapajua ninapoishi.

Nataka kuacha niwe mtu mwema, najua dini inakataza mambo Haya, lakini kila nikitaka kuacha najikuta nashindwa kwamba ntaishije, naweza kuacha kwa mwezi au zaidi lakini baadae narudia tena.

Wakati wa nyuma nilipata hela sana ila sikufanya cha maana, zaidi ya wanawake na starehe.

Sasa hivi napata wateja wa kawaida hela ya kula tu.

Nilikua nataraji nikipiga hela nyingi ndo niache niamie kwingine

Nahitaji kuacha


mzee wa chai...lete gahwaaaa sasa
 
kwamba hadi nitakapochoka mwenyewe au nitakapoona hela imeisha
kwa karibu miezi minne sasa hali yangu kiuchumi imeimarika mara dufu, hii imepelekea rafiki yangu wa karibu kuja kuazima cash mara kwa mara kwangu

Sasa mkewe ni mfanyabiashara, na nna ukaribu na wote wawili, huyu dada watu wa mikopo walikuja saloon kwake kukamata vitendea kazi kwa kua hakupeleka marejesho, ndipo akanipigia simu nimsaidie, 350,000/= ili wasichukue vitu, kuwa atanirudishia, nikamtumia hapo hapo kwa M_pesa

Basi siku moja akaniita nyumbani, nikaenda nikijua mshikaji nae yupo, na pia nikajua naenda kupewa hela, nasikitika kufika pale bila kukusudia tukatenda dhambi, ila nn yy ndie alinirubuni na kunishawishi, mm sikua na nia hiyo, nilimkuta kajifunga mtandio tu bila chochote ndani,
Tumeshatenda dhambi kama mara nne hivi, na sasa hivi kasema nikiwa namuhitaji niwe namueleza tu tunaenda sehemu tunamalizana ila hela yy hana, kwamba hadi nitakapochoka mwenyewe au nitakapoona hela imeisha

Sasa wadau kwa hali hii nitapataje hela yangu na mm nimeitoa kwenye mzunguko wa biashara, mshikaji analijua hili deni maana siku watu wa mikopo walipoenda kukamata vitu vya mkewe yy ndie alimshauri anijaribu mm, sasa hivi nikimkumbusha mshikaji deni anasema nimwambie mwenye deni mwenyewe
Sasa hizi ndugu zangu si lawama? Au niendelee tu kupumzika na mkewe hadi nitosheke?
 
lawama gani utapata wakati ushamambandua shemejio...........ulikuwa unamtaka kwa muda kumkopesha fedha ilikuwa mtego
 
Back
Top Bottom