Shemeji hataki kulipa deni anadai tumalizane tu

Shemeji hataki kulipa deni anadai tumalizane tu

sheik yasin achana na huyo mke wa rafiki yako imagne sku akikukuta/wakaunda tego la kukufumania unazani hiyo hela itakuwa na thamani mbele za mke wa mtu..? tena unaweza ukakosa vyote na fedheha juu na kama unamke akipata taarifa tu jua limetibuka na hatakuamini tena itakuwa ni mgogoro ktk ndoa yako..
 
Eti alikurubuni! Kwahiyo mara4 zote ukakubali kurubuniwa?!

Halafu mwanaume mzima utajiteteaje kurubuniwa?
 
ww ni bwege kwel yaani unamaliza calories kwa kufanya mapenz bure? mwambie akulipe hizo siku zote ulizozin nae na deni lako na riba juu
 
"...ila nn yy ndie alinirubuni na kunishawishi, mm sikua na nia nilimkuta kajifunga mtandio tu bila chochote ndani..."

Yaani tunajipa sababu za kutotunza viapo vya ndoa; yaani mwanamke akivaa mtandio tu tatizo?

Nashangaa, yaani mtu nyumbani kwake. wakati wa joto kali hivi, unampangia avae jeans hii nasema haikubaliki. Tena unasema yeye ndiye aliye kushawishi. Ungefumaniwa ndio ungelaumu ukiwa unapakatwa?? Ujinga mwingine unazidi
 
ushafanya kosa mkuu ushatembea nae mara 4 then bado wakomaa hela we uliona wapi mtu akamdai mpenzie
 
duuh kazi ipo endelea tu kugonga siku hela yako ikiisha atakuambia
 
Kwahyo thaman ya urafik wako ni 350,000 daah umetisha mkuu
 
Hapo cha msingi gonga mara tatu zilizosalia kama ambavyo ulivyoshauriwa na wadau kisha mkopeshe tena kama mia tano hivi ili uwe na uhakika wa kuendelea kumla shemegi!!.
Ila kuanzia sasa kila ukienda kulipwa deni uwe na akiba ya 'kilainishi' pembeni...si unajua tena wasiwasi ndio akili "sheikh"!!.
 
kuwa mtu wa shukrani umeshapewa mara 4. deni limekwisha hilo
 
Sheikh yasin!! Mpaka utakapotosheka? Hii kitu kwani huwa ina kutosheka?
 
Back
Top Bottom