Shemeji hataki kulipa deni anadai tumalizane tu

Shemeji hataki kulipa deni anadai tumalizane tu

Ushauri gani tena hapa?mbona utata hakuna hapa?mdaiwa kaweka wazi kama hata unataka kuondoka nayo mbunye wewe beba ila fedha hana sasa mnanini tena hapo?
 
Dhambi hiyo bro, ikimbie haraka yatakukuta mabaya
 
mara nne ni laki 200000 kazana tu umalie hiyo 150000 maana ujinga uliuanzisha wewe mwenyewe.
 
sor ni laki 2 hizo kwa mara nne. jitahid umalizie hiyo 1500000 kama unadhani ni bure
 
Ukitaka Kujuta Maishani Msaidie Mswahili.....
 
Kwanza wewe ulikuwa unamtaka ulitumia tatizo lake kutimiza lengo lako wewe malaya tu kama Malaya wengine umemgonga mara zote umetosheka ndio unakumbuka deni au mmezinguana wewe unatafuta 7babu.
 
Masheikh wasikuhizi tabu tupu. Ndio maana wazazi hawawapeleki watoto wao madrassa.
 
kwa karibu miezi minne sasa hali yangu kiuchumi imeimarika mara dufu, hii imepelekea rafiki yangu wa karibu kuja kuazima cash mara kwa mara kwangu

Sasa mkewe ni mfanyabiashara, na nna ukaribu na wote wawili, huyu dada watu wa mikopo walikuja saloon kwake kukamata vitendea kazi kwa kua hakupeleka marejesho, ndipo akanipigia simu nimsaidie, 350,000/= ili wasichukue vitu, kuwa atanirudishia, nikamtumia hapo hapo kwa M_pesa

Basi siku moja akaniita nyumbani, nikaenda nikijua mshikaji nae yupo, na pia nikajua naenda kupewa hela, nasikitika kufika pale bila kukusudia tukatenda dhambi, ila nn yy ndie alinirubuni na kunishawishi, mm sikua na nia hiyo, nilimkuta kajifunga mtandio tu bila chochote ndani,
Tumeshatenda dhambi kama mara nne hivi, na sasa hivi kasema nikiwa namuhitaji niwe namueleza tu tunaenda sehemu tunamalizana ila hela yy hana, kwamba hadi nitakapochoka mwenyewe au nitakapoona hela imeisha

Sasa wadau kwa hali hii nitapataje hela yangu na mm nimeitoa kwenye mzunguko wa biashara, mshikaji analijua hili deni maana siku watu wa mikopo walipoenda kukamata vitu vya mkewe yy ndie alimshauri anijaribu mm, sasa hivi nikimkumbusha mshikaji deni anasema nimwambie mwenye deni mwenyewe
Sasa hizi ndugu zangu si lawama? Au niendelee tu kupumzika na mkewe hadi nitosheke?

sheikh yasin A.a... Nakushauri endelea kula mzigo tu.. We binjua tu.. Kamua baba kamuaaa.. Kamua wala usitumie hirizi.. Piga pumbu maalim.. Chana kipochi manyoya hichooo.
 
Huu ushauri mgumu kutoa ingekua mara moja ningetoa ushauri wangu. na nyie mnaogopa kuoa kwa kisingizio cha wake zenu kutokua waaminifu, nitarudi rasmi kwa ajili ya funzo toka experience yangu na mama watoto
 
Na mimi naomba nimkope hata 200,000/= .... Weekend 4 tu na pumzike naye..... Awe tayari kutumia kinga.... Khaaa... Hii mikopo hiii....
 
Anayezini na mwanamke hana akili kabisa ndivyo bibilia inasema. Wewe utakuwa mmoja wa wapumbavu. Ushauri wangu achana na huyo mwanamke kabla mambo hayajakuwia magumu na umwombe Mungu akusamehe maana umetenda dhambi kuu kwa kutembea na mke wa mtu. Ulipoona ana mpango huo ulitakiwa ukimbie mkuu wanawake siyo watu wa kuchekana nao. Wewe kuzini na mke wa mtu dhamiri yako haikushtaki tu,
 
Mimi ninaona thamani ya hiyo hela uliyomkopesha shemeji yako imeshaisha maana umeshakutana naye mara nne.Kwa hiyo ninakushauri uachane naye na usamehe hili deni
 
Maneno yako ya hovyo utatendaje dhambi ya kulala na mke wa mwenzako sabb ya matatizo yao?hebu fikiria ungekuwa ww
 
4*50,000 = 200,000... so for that case that means umebakiza mara mara tatu deni liishe ...

hivi lakini kungonoka watu imekuwa kawaida kabisa hata hatuheshimu ndoa zetu tena ?kazi kweli kweli
Miss chaga eti 50000 inakutosha? Mbona rahisi hivyo? Au unamsaidia jamaa aendelee kugegeda mke wa mtu hadi akamatwe?
 
Miss chaga eti 50000 inakutosha? Mbona rahisi hivyo? Au unamsaidia jamaa aendelee kugegeda mke wa mtu hadi akamatwe?
ha ha haha hapana mkuu sasa mke wa mtu kamwambia agegede mpaka achoke aua atakapo ona pesa yake imeisha.. sasa akipiga mara tatu basi asizidishe hapo
 
Back
Top Bottom