PostGE2025 Sheikh: Mnaotaka haki, nchi hii mbona haki zipo

PostGE2025 Sheikh: Mnaotaka haki, nchi hii mbona haki zipo

Conversations and stories after Tanzania's 2025 General Elections

Richer

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2025
Posts
2,276
Reaction score
3,936
"Wanasema baadhi yao kwamba itakuaje mpiganie amani wakati nhi hakuna haki, wanasema hivyo lakini sisi tunasema nchi hii ipo haki kwa sababu taasisi zinazosimamia haki za watu zipo zote mahakama zipo, vyombo vya dola polisi wapo" -Amesema Sheikh

-------------
Hii battle ya Masheikh ya masheikh kukataa kukubali kuwa nchi hii haina haki ishakuwa ngumu kuwaelewesha
Sheikh unapopima uwepo wa haki kwa kuzingatia vyombo vya kusimamia haki kama Mahakama na vyombo vya ulinzi hii inatupa taswira ya udumavu wa ubungo uliobeba kichwani.

Mahakama na vyombo vya ulinzi vimeshindwa kusimamia wajibu wao, kwa sasa wananchi tunaamini Polisi ndiyo wauaji na anayetoa order ya mauaji ni Serikali na anayekandamaiza zaidi ni mahakama kwa kuwapa vijana kesi za uhaini shtaka ambalo kwa sasa imekua ya kawaida na mazoea kwa mahakama



"
 
"Wanasema baadhi yao kwamba itakuaje mpiganie amani wakati nhi hakuna haki, wanasema hivyo lakini sisi tunasema nchi hii ipo haki kwa sababu taasisi zinazosimamia haki za watu zipo zote mahakama zipo, vyombo vya dola polisi wapo" -Amesema Sheikh

-------------
Hii battle ya Masheikh ya masheikh kukataa kukubali kuwa nchi hii haina haki ishakuwa ngumu kuwaelewesha
Sheikh unapopima uwepo wa haki kwa kuzingatia vyombo vya kusimamia haki kama Mahakama na vyombo vya ulinzi hii inatupa taswira ya udumavu wa ubungo uliobeba kichwani.

Mahakama na vyombo vya ulinzi vimeshindwa kusimamia wajibu wao, kwa sasa wananchi tunaamini Polisi ndiyo wauaji na anayetoa order ya mauaji ni Serikali na anayekandamaiza zaidi ni mahakama kwa kuwapa vijana kesi za uhaini shtaka ambalo kwa sasa imekua ya kawaida na mazoea kwa mahakama



"
Madrasa graduands ukichanganya na na udini huwezi bishana na majuha kama hawa!

Note: Si wote
 
"Wanasema baadhi yao kwamba itakuaje mpiganie amani wakati nhi hakuna haki, wanasema hivyo lakini sisi tunasema nchi hii ipo haki kwa sababu taasisi zinazosimamia haki za watu zipo zote mahakama zipo, vyombo vya dola polisi wapo" -Amesema Sheikh

-------------
Hii battle ya Masheikh ya masheikh kukataa kukubali kuwa nchi hii haina haki ishakuwa ngumu kuwaelewesha
Sheikh unapopima uwepo wa haki kwa kuzingatia vyombo vya kusimamia haki kama Mahakama na vyombo vya ulinzi hii inatupa taswira ya udumavu wa ubungo uliobeba kichwani.

Mahakama na vyombo vya ulinzi vimeshindwa kusimamia wajibu wao, kwa sasa wananchi tunaamini Polisi ndiyo wauaji na anayetoa order ya mauaji ni Serikali na anayekandamaiza zaidi ni mahakama kwa kuwapa vijana kesi za uhaini shtaka ambalo kwa sasa imekua ya kawaida na mazoea kwa mahakama



"
FB_IMG_1763144290307.jpg
 
Yuko wapi Sheikh Ponda, baada ya kuingia ACT na kugombea Ubunge na kupigwa chini sauti yake nayo imezimwa kabisa. Alishauriwa vibaya na KC.
 
"Wanasema baadhi yao kwamba itakuaje mpiganie amani wakati nhi hakuna haki, wanasema hivyo lakini sisi tunasema nchi hii ipo haki kwa sababu taasisi zinazosimamia haki za watu zipo zote mahakama zipo, vyombo vya dola polisi wapo" -Amesema Sheikh

-------------
Hii battle ya Masheikh ya masheikh kukataa kukubali kuwa nchi hii haina haki ishakuwa ngumu kuwaelewesha
Sheikh unapopima uwepo wa haki kwa kuzingatia vyombo vya kusimamia haki kama Mahakama na vyombo vya ulinzi hii inatupa taswira ya udumavu wa ubungo uliobeba kichwani.

Mahakama na vyombo vya ulinzi vimeshindwa kusimamia wajibu wao, kwa sasa wananchi tunaamini Polisi ndiyo wauaji na anayetoa order ya mauaji ni Serikali na anayekandamaiza zaidi ni mahakama kwa kuwapa vijana kesi za uhaini shtaka ambalo kwa sasa imekua ya kawaida na mazoea kwa mahakama



"
Mwambie akasikilize hotuba ya Samia jana bungeni.
Halafu aende MEMKWA nitamnunulia kaptura,shati fagio na kidumu..
 
Haki hamna kama Mukiro anauwa watu alafu video zinasambaa anasema ni Ai yani ukweli unapindishwa makusudi
 
"Wanasema baadhi yao kwamba itakuaje mpiganie amani wakati nhi hakuna haki, wanasema hivyo lakini sisi tunasema nchi hii ipo haki kwa sababu taasisi zinazosimamia haki za watu zipo zote mahakama zipo, vyombo vya dola polisi wapo" -Amesema Sheikh

-------------
Hii battle ya Masheikh ya masheikh kukataa kukubali kuwa nchi hii haina haki ishakuwa ngumu kuwaelewesha
Sheikh unapopima uwepo wa haki kwa kuzingatia vyombo vya kusimamia haki kama Mahakama na vyombo vya ulinzi hii inatupa taswira ya udumavu wa ubungo uliobeba kichwani.

Mahakama na vyombo vya ulinzi vimeshindwa kusimamia wajibu wao, kwa sasa wananchi tunaamini Polisi ndiyo wauaji na anayetoa order ya mauaji ni Serikali na anayekandamaiza zaidi ni mahakama kwa kuwapa vijana kesi za uhaini shtaka ambalo kwa sasa imekua ya kawaida na mazoea kwa mahakama



"
 
Back
Top Bottom