Shangwe laibuka mazishi ya bibi mwenye miaka 132 Moshi

Shangwe laibuka mazishi ya bibi mwenye miaka 132 Moshi

Inside10

Platinum Member
Joined
May 20, 2011
Posts
34,777
Reaction score
42,921
Bibi mmoja aliyefahamika kwa jina la Anna amefariki dunia Septemba 3, 2024 akiwa na miaka 132 ambapo mamia ya watu wamekusanyika kumuaga katika Kijiji cha Huruma eneo la Uru Kaskazini – Moshi mkoani Kilimanjaro.

Bibi Anna ameweka rekodi ya kuishi umri mrefu zaidi katika kijiji hicho na vijiji jirani, Kufuatia kuishi katika umri huo, mamia ya waombolezaji hawakuwa na sababu ya kulia na kuhuzunika badala yake ilikuwa ni furaha, shangwe ya kucheza matarumbeta na vigelegele kama vyote huku wakimsifu na kumshukuru Mungu kwa kumpa bibi yao umri huo mrefu zaidi wa kuishi.

Bibi Anna alizaliwa Septemba 4, 1892 na kufariki dunia Septemba 3, 2024 akiwa na umri huo wa miaka 132, ibada ya kumuaka Bibi Anna imefanyika katika Kanisa Katoliki Jimbo la Huru Kaskazini Parokia ya Moyo Mtakatifu wa Yesu.

Bibi Anna alijaliwa watoto tisa; nane wakiwa ni wanawake na mmoja wa kiume ambaye ameshatangulia mbele za haki, Bibi Anna alijaliwa wajukuu 45, vitukuu 132, virembwe 68 na virembwekize 8.
 
Nijalie umri zaidi ya huyo Bibi eee muumba wangu ,ndiyo maana mtoto wako nimeachana na pombe za kemikali ili walau niione dunia na vimbwanga vyake ,eeee muumba unisikie na unisaidie mwanao
Ulanzi + mbege, ila haya mambo hayatabiriki kuna babu mmoja alikufa na 110 , ila alikua anakunywa gongo toka kijana inavyosemekana.
 
Ulanzi + mbege, ila haya mambo hayatabiriki kuna babu mmoja alikufa na 110 , ila alikua anakunywa gongo toka kijana inavyosemekana.
Vyovyote vile naomba yasitabirike kwangu nijikute Mia hii hapa Mara Mia mbili hii hapa ni hapo naanza kuitwa kwenye vikao vya nchi ili nchi ipate baraka zangu
Muda huo raisi ni baba mdogo polepole ,ayiiiii nitawauwa
 
Nijalie umri zaidi ya huyo Bibi eee muumba wangu ,ndiyo maana mtoto wako nimeachana na pombe za kemikali ili walau niione dunia na vimbwanga vyake ,eeee muumba unisikie na unisaidie mwanao

Sasa umri wote huo si utakuwa unawatesa wanaokuuguza?

Utawapa tabu ya kukuanika na kukuanua kila siku asubuhi na jioni...

Walioishi na watu wenye umri mkubwa wanajua tabu yake
 

​

Bibi mmoja aliyefahamika kwa jina la Anna amefariki dunia Septemba 3, 2024 akiwa na miaka 132 ambapo mamia ya watu wamekusanyika kumuaga katika Kijiji cha Huruma eneo la Uru Kaskazini – Moshi mkoani Kilimanjaro.

Bibi Anna ameweka rekodi ya kuishi umri mrefu zaidi katika kijiji hicho na vijiji jirani, Kufuatia kuishi katika umri huo, mamia ya waombolezaji hawakuwa na sababu ya kulia na kuhuzunika badala yake ilikuwa ni furaha, shangwe ya kucheza matarumbeta na vigelegele kama vyote huku wakimsifu na kumshukuru Mungu kwa kumpa bibi yao umri huo mrefu zaidi wa kuishi.

Bibi Anna alizaliwa Septemba 4, 1892 na kufariki dunia Septemba 3, 2024 akiwa na umri huo wa miaka 132, ibada ya kumuaka Bibi Anna imefanyika katika Kanisa Katoliki Jimbo la Huru Kaskazini Parokia ya Moyo Mtakatifu wa Yesu.

Bibi Anna alijaliwa watoto tisa; nane wakiwa ni wanawake na mmoja wa kiume ambaye ameshatangulia mbele za haki, Bibi Anna alijaliwa wajukuu 45, vitukuu 132, virembwe 68 na virembwekize 8.

 
Back
Top Bottom