Shangwe laibuka mazishi ya bibi mwenye miaka 132 Moshi

Shangwe laibuka mazishi ya bibi mwenye miaka 132 Moshi

Sasa umri wote huo si utakuwa unawatesa wanaokuuguza?

Utawapa tabu ya kukuanika na kukuanua kila siku asubuhi na jioni...

Walioishi na watu wenye umri mkubwa wanajua tabu yake
Kama watakuwa ni wanangu basi ni wajibu wao maana hata Mimi watanipa tabu kuwalea hivyo haina namna tuleane tu
 
shangwe ya kucheza matarumbeta na vigelegele kama vyote huku wakimsifu na kumshukuru Mungu kwa kumpa bibi yao umri huo mrefu zaidi wa kuishi
Ukifika Miaka 100 cha kwanza masikio yanakata network Ubongo unapoteza kumbukumbu Bibi yangu ana miaka 99 Ila hata ukienda leo kesho ukienda kashakusahau unaanza kumkumbusha tena upya ndio memory inafanya loading anakukumbuka kwa hio ni mwendo wa kumkumbusha na kumkumbusha na kumkumbusha hivyo hivyo Meno yote yameenda kabakiza Jino 1 tu
 
Ukifika Miaka 100 cha kwanza masikio yanakata network Ubongo unapoteza kumbukumbu Bibi yangu ana miaka 99 Ila hata ukienda leo kesho ukienda kashakusahau unaanza kumkumbusha tena upya ndio memory inafanya loading anakukumbuka kwa hio ni mwendo wa kumkumbusha na kumkumbusha na kumkumbusha hivyo hivyo Meno yote yameenda kabakiza Jino 1 tu
Sio wote, wengine hubakiza afya nzuri tu ya akili na ya kinywa pia. Nilishakula chakula na babu ana miaka 96 mie niko na 40s lakini kwenye utafunaji nyama napata shida ila mzee yeye anavunja mifupa tu, na hatembelei fimbo wala havai miwani wala hana visaidizi sikioni yupo fiti
 
Wakatoliki wanatunza kumbukumbu vizuri sana. Taarifa za waumini wote waliobatizwa kwenye parokia husika- kumbukumbu zao za kuzaliwa na kubatizwa utazikuta hapo.
Cheti cha kuzaliwa Mzee sio Cheti cha ubatizo kubatizwa hata Bibi wa miaka 90 wanambatiza kwa hio huo utetezi sio makini tafuta mwingine, Cheti cha kuzaliwa tunataka sio cha ubatizo
 
Back
Top Bottom