Shangazi yangu ananibaka kila mara, nifanye?

Shangazi yangu ananibaka kila mara, nifanye?

Akininyonya MATITI naona kama natekenywa ila sehemu nyingine sihisi chochote na hayo MAJIMAJI yanatoka katika TUPU yake na si katika yangu
Ulishawahi kuwa na mwanamume kimapenzi? Unapata hisia za mapenzi ukiwa na mwanamume au ukimfikiria au kuongea na mwanamume, mfano boyfriend wako (kama unaye)? Maana hizi sexual immorality acts zinaweza kuwa na effects ambazo ni far reaching!
 
Poa. Ninavyomuona anajinsia moja ambayo ni ya kike, haingizi chochote zaidi ya kisimi chake kukigusisha na changu na kwenda juu chini juu chini
Na bado hadi hapa unasema huhisi msisimko wowote wa kimapenzi hata akifanya hivyo? Wasiwasi hapa ni kwamba either umeshakuwa addicted na kamchezo haka bila kujua japo ukifikiria baadaye unahisi vibaya, au kuna tatizo ktk saikolojia au fiziolojia yako ktk masuala ya mapenzi, na yote mawili ni matatizo yanayotakiwa kutafutiwa ufumbuzi
 
Ni mwanamke, hata sijui kitendo anachonifanyia kinaitwaje. Naomba unirekebishe kidogo


kitendo ndio hichohicho hata useme kwa lugha gani, tafuta bwana uolewe huyo shangazi yako hana hayaaa??? Mungu atamlipia ila nawewe toka hapo kwa watu uolewege hujui kuwa bure ghali??
 
Huwa anatumia tupu yake kuilalia tupu yangu na baadae hujikuta nina shahawa, huwa ananinyonya maziwa sehemu nyingine nyingi na katika tupu yangu pia. Naona AIBU kutokutumia TAFSIDA
hapo huwa unapata feeling gani?
 
Nadidi, Umesema shangazi tangu aolewe hajapata mtoto! Ona mambo anayokufanyia ... tambua kuwa huo msukumo unaomjegea hamu na tamaa kukufanyia hivyo unauhusiano mkubwa sana na mambo ya-hormones-zake kukaa kiume.

Kumsaidia Shangazi na Mojomba ni kufanya familia ijue Matatizo aliyokuwa nayo Shangazi. Ni kumsema bila kujali matokeo yake kwako. Ni kumsema kwa Mjomba au Mwanafamilia mwingine... Nakuhakikishia inaweza kumpelekea tatizo lake kufahamika kushughulikiwa ana anaweza kupata mtoto !! Kumbauka hii ndio maana ya upendo!!

Unaweza kupata misukosuko kidogo mwanzoni ...lakini hatimaye utakuwa mshindi! Mseme alafu njoo ni PM nini kimetokea.. Nasema Kamseme ... Tena sasa hivi!!!

ushauri wako mzuri nitaanza kuufanyia kazi kuanzia leo, asante sana. ALLAH akubariki
 
Last edited by a moderator:
Akininyonya katika uke na chuchu nahisi natekenywa ila vingine sihisi chochote
Huko kutekenywa unakufurahia?
Unapenda anyonye tu chuchu na matiti na si sehem zingine ambako huisi chochote?
 
Ulishawahi kuwa na mwanamume kimapenzi? Unapata hisia za mapenzi ukiwa na mwanamume au ukimfikiria au kuongea na mwanamume, mfano boyfriend wako (kama unaye)? Maana hizi sexual immorality acts zinaweza kuwa na effects ambazo ni far reaching!

KIUKWELI NI HAPANA ila nabanwa saaana, hata niseme naenda wapi napelekwa! na kila mara haishi kupokuwa sim yangu!! NACHUKIA SANA hata aje rafiki yangu wa kike kunisalimu hapa nyumbani, ANANUNA! Ila leo nimeanza kupata dawa yake, NAWASHUKURU SANA KWA USHAURI WENU
 
Sina MCHUMBA, sijui ladha ya UUME, NATONGOZWA, NAKATAA
Ni ngumu kukubali,
kwa nini? bcoz tayari una option. shangazi.
You are an addict,
12yrs down the line is a respectable experience ati!!
 
Nicas Mtei;
Unaitwa NASRA halafu shangazi anakubaka? Kiaje? Au shangazi yako ni mwanaume?

Bora ushangae wewe mana na me nilikuwa najiuliza jinsia yake mana anasema mke wa mjomba wake ndo anambaka halaf anamwagia vitu fulani.........!!!!!!!!! Hapo sijaelewa bado najiuliza.........

Mkuu wala usishangae kwa hilo, kuna baadhi ya wanawake na (ni wachache sana) wakifika kwenye kilele wanatoa maji mengi kwa pressure kubwa sana kama pump vile; mwanzo unaweza kuchanganyikiwa na kufikili ni labda ni haja ndogo kumbe ndio maumbeli yao - ni maji kabisa hayana alufu!!
 
ulishawahi kuwa na mwanamume kimapenzi? Unapata hisia za mapenzi ukiwa na mwanamume au ukimfikiria au kuongea na mwanamume, mfano boyfriend wako (kama unaye)? Maana hizi sexual immorality acts zinaweza kuwa na effects ambazo ni far reaching!

Najuta miye
 
KIUKWELI NI HAPANA ila nabanwa saaana, hata niseme naenda wapi napelekwa! na kila mara haishi kupokuwa sim yangu!! NACHUKIA SANA hata aje rafiki yangu wa kike kunisalimu hapa nyumbani, ANANUNA! Ila leo nimeanza kupata dawa yake, NAWASHUKURU SANA KWA USHAURI WENU
Kwa maelezo yako hayo, kifupi ni kwamba wewe ni 'mpenzi' wake. Ni juu yako kujinasua. Haujanijibu kuhusu suala la kuwa na hisia za kimapenzi wewe binafsi 9si lazima ukiwa na yeye). Kubanwa siyo issue maana umeshasema unatongozwa na unakataa. Kwa nini unakataa? (swali la mwisho usilijibu kirahisi, lijibu kwa ukamilifu ukizingatia bayolojia pia, on top of religious and health precautionary contexts)
 
ni PM mkuu, ukionja huku hutajakaa umkumbuke shangazi yako!
hilo nalo NENO ila kifupi sidhani na sina HISIA hizo

Bsi we tayari umekubuhu kwenye mapenzi ya jinsia moja, sijui ndo kusagana.
Sidhani kuna ushauri utaupata hapa JF utakaobadilisha uzoefu wako wa miaka 12.
Hata ukihama, ukakaa peke yako utamtafuta mwanamke mwenzio kama kweli we ni mwanamke kwa jinsi unavotuaminisha.
 
Nasra a.k.a NADIDI,
Nakushauri haraka sana weka BANDIKO hapa JF ukiomba msaada tukulipie ada na ulipe + mahitajio yako shule ili uachane na ushaitwani huo. Hii ni iwapo kweli unadhamira ya dhati kuchukizwa na matendo hayo ya KUSAGANA.
Omba mods wakutengenezee mfumo mzuri na zikufikie (michango), narudia...hii ni iwapo tu unayo dhamira ya kweli.
 
Mpaka amekuja kuomba ushauri hapa unafikiri anajisikiaje? Akisema anajisikia vibaya au vizuri, au hajisikii kitu swala linabaki pale pale, anabakwa na shangazi yake.
Nadidi, kama stori yako ni ya ukweli hama hapo nyumbani, umeshakuwa mtu mzima tafuta kibarua kafanye achana na ndugu wanaotumia shida yako kuutumia mwili wako. Huwezi kukaa hapo unabakwa huku umekaa kimya ukitegemea aache. Hataacha na utaathirika kisaikolojia kama bado hujaathirika.

pole sana, lakini we ni mvumilivu! wakati akikuchezea unajiskiaje lakini? ukweli wako utasaidia upatiwa msaada/ushauri barabara kwa tatizo lako. Mf. kama una jipu sehemu fulani tuseme miguu inapo otea na wewe umekazana kumwambia tabibu mguu unauma sana atashindwa kuelewa chanzo halisi na dawa utakayopewa yaweza isiwe msaada sana. Hivyo toa ushirikiano kwa hili, je unapopandwa mpaka anakunyonya, maji fulani yanatoka wewe wajisikiaje? pole tena
 
Last edited by a moderator:
kitendo ndio hichohicho hata useme kwa lugha gani, tafuta bwana uolewe huyo shangazi yako hana hayaaa??? Mungu atamlipia ila nawewe toka hapo kwa watu uolewege hujui kuwa bure ghali??

Thankx Zakiyar, nilifumbika tu kidogo na kutokana na mahitaji! Allah will help me for anything na KIUKWELI NIMECHOKA NA SIUPENDI, Ila dawa yake nishaanza kuipata hapa MMU. KWELI HAPA NI MWISHO WA TATIZO
 
Nasra a.k.a NADIDI,
Nakushauri haraka sana weka BANDIKO hapa JF ukiomba msaada tukulipie ada na ulipe + mahitajio yako shule ili uachane na ushaitwani huo. Hii ni iwapo kweli unadhamira ya dhati kuchukizwa na matendo hayo ya KUSAGANA.
Omba mods wakutengenezee mfumo mzuri na zikufikie (michango), narudia...hii ni iwapo tu unayo dhamira ya kweli.

kwanza nafikiria then mimi ni muoga sana, sidhani kama naweza kuanza kuomba msaada tena kwenye internet!! then kwa asiyenijua!! INAHITAJI NAYO MOYO
 
Back
Top Bottom