Shangazi yangu ananibaka kila mara, nifanye?

Shangazi yangu ananibaka kila mara, nifanye?

Nadidi, siajakuelewa vizuri, maana hata nimetafuta DVD ya wasagaji na sijaona kama hii story yako inafanana.

1. Huwa anakufanyeje (maana unasema anakaa juu yako),
2. Anakaa juu yako nawe ukiwa umelala (anakaa juu yako akiwa amekulalia au amekukalia????
3. Umeshawahi kujimuvuzisha nae kwa ridhaa yako??
4. Unaposema kakumwagia mananilii una maana gani
5. Anatumia nini kukufanya (ana zana zozote za kungonoana??

Nijuavyo mimi usagaji sio rahisi kufanya kama ilivyo ngono hiari. Sasa ningeomba ufafanue kidogo
5.
KIUKWELI huwa anatumia vidole vyake, ulimi wake na tupu yake (uke) hakuna anachokiongeza labda ASALI tu.
4. Hayo majimaji yanatoka katika tupu yake, pale anapoanza KUSUGULISHA na tupu yangu.
3.Hapana, mara nyingi ananifata usiku wa manane na hunikuta nimelala fofo, ananza kama kunikanda kanda hivi nikishtuka tunamuona tena anaamia pengine.
2.Amenilalia
1.Anasugulisha TUPU yake na yangu.
 
i)[/QUOTE]
ungeelekeza mwisho had hapo baan au ungetoa email kwa atakae kuhitaj akutafute via email yko, lakin kutaja had nyumba nadhan sio vzur 4 privacy au sio bidada.
 
ungeelekeza mwisho had hapo baan au ungetoa email kwa atakae kuhitaj akutafute via email yko, lakin kutaja had nyumba nadhan sio vzur 4 privacy au sio bidada.

mmmmhh! hili nitalifikiria na kumpa kwa atakayeihitaji na kwa ushauri zaidi.
 
miaka 24 unashindwa kutoa maamuzi hata kama unapata msaada toka kwake isiwe kufanya yale usiyopenda.......ninachoona hapa shosti hata wewe umeridhia na wafurahia muyafanyayo
 
ungeelekeza mwisho had hapo baan au ungetoa email kwa atakae kuhitaj akutafute via email yko, lakin kutaja had nyumba nadhan sio vzur 4 privacy au sio bidada.

so hizo nilizoelekeza mpaka nyumba nizidelete??
 
kazi ipo humu duniani! nashindwa hata nikushauri vipi hapo ndo patamu kwa sisi maskini nenda kamshitaki ustawi wa jamii akome mm ndo maana nasema mchawi wa mwanamke ni mwanamke mwenyewe! inakuwaje ndugu yako kabisa afanye mambo ya kipuuzi kama hayo aangalie asikuambukize maradhi kama anakukojoelea hii ni hatari
 
miaka 24 unashindwa kutoa maamuzi hata kama unapata msaada toka kwake isiwe kufanya yale usiyopenda.......ninachoona hapa shosti hata wewe umeridhia na wafurahia muyafanyayo

NI MTAZAMO WAKO TU! kama ningelirizia nisingelileta hapa JAMVINI! UKIZINGATIA: aunt ndiyo kila kitu kuanzia chakula, ziada, ada, mavazi na sijawahi kumwambia mtu yoyote katika maisha yangu nimeshajitahidi kutaka kuondoka ila anasema ni UHUNI kukaa mwenyewe wakati yeye anaendelea kunifanyia haya! nimekuwa nikilia sana na hata kumsukuma mara nyingi na kujifungia chumbani kutwa ila huishia kunibembeleza na kusema nimsamehe! INGEKUWA NDIYO WEWE UNGEFANYAJE??
 
so hizo nilizoelekeza mpaka nyumba nizidelete??

delete v2 vinavyoonyesha kwamba m2 anaweza kukujua kwa hayo maelekezo, hii ni jf yan kuna watu hapo jiran ako wapo humu, hvyo wanaweza badala ya kukushaur wakaanza kukusota kidole, kuisota kidole hyo nyumba enu na hata kumsota kidole shangaziyo na mjombawo! My advice toa email au waambie wenye msaada zaidi waku pm! Never xpose privacy details
 
kazi ipo humu duniani! nashindwa hata nikushauri vipi hapo ndo patamu kwa sisi maskini nenda kamshitaki ustawi wa jamii akome mm ndo maana nasema mchawi wa mwanamke ni mwanamke mwenyewe! inakuwaje ndugu yako kabisa afanye mambo ya kipuuzi kama hayo aangalie asikuambukize maradhi kama anakukojoelea hii ni hatari

yeah, hili nalo NENO! thankx EDISON
 
delete v2 vinavyoonyesha kwamba m2 anaweza kukujua kwa hayo maelekezo, hii ni jf yan kuna watu hapo jiran ako wapo humu, hvyo wanaweza badala ya kukushaur wakaanza kukusota kidole, kuisota kidole hyo nyumba enu na hata kumsota kidole shangaziyo na mjombawo! My advice toa email au waambie wenye msaada zaidi waku pm! Never xpose privacy details

Thankx, i will do it right now
 
delete v2 vinavyoonyesha kwamba m2 anaweza kukujua kwa hayo maelekezo, hii ni jf yan kuna watu hapo jiran ako wapo humu, hvyo wanaweza badala ya kukushaur wakaanza kukusota kidole, kuisota kidole hyo nyumba enu na hata kumsota kidole shangaziyo na mjombawo! My advice toa email au waambie wenye msaada zaidi waku pm! Never xpose privacy details
Ushauri mzuri, Nasra zifute maana naona bado zipo. Sasa hivi naelekea Sinza mori kuitafuta nyumba yenu ha ha ha!!!!
 
ungeelekeza mwisho had hapo baan au ungetoa email kwa atakae kuhitaj akutafute via email yko, lakin kutaja had nyumba nadhan sio vzur 4 privacy au sio bidada.
WISEBOY naomba ufute hii inayoelekeza mpaka maeneo! kwa usalama wangu zaidi
 
dah sijui hawa wanawake huwa wanafanyeje hadi wanaridhisha aise, mbona pirikichi ikiwa sio powerful hutoka enje ya ndoa, nahawa wanawake tu na wanashiba pasipo pirikichi! Elemu hii ingetolewa kwa wanaume wote wenye small size and short, nadhani wale wauzao dawa za nguu na kukuza pirikichi wasinge pata tena soko na ndoa zisinge meguka tena.
 
jitahidi kusahau yaliyo tokea maana ni doa maishan kama utaliwazia,chamsingi ondoka kwan huyo ni shetan atakufatafata ila chunga thaman yako hakukuumba yeye hivyo hawezi jua thaman yako bali tamaa zake
 
Back
Top Bottom