Shangazi yangu ananibaka kila mara, nifanye?

Shangazi yangu ananibaka kila mara, nifanye?

Pole Habibty, kwani hujasomea chochote iliufanye kazi ujitegeme? Sababu utasema hupendi mpaka utapenda, kumbuka umeshakua mkubwa na unamamuzi yako, mweleze ukweli.....kua hupendi na utaondoka Kama ataendelea, muombe mungu kwa sana atakupatia ufumbuzii.
 
@ Nadidi....du pole..utapata msaada wa kisaikolojia hapa (tuma PM)...Bado hujatoa maelezo ya kujitosheleza kuhusu mchezo mzima huo anaokufanyia shangazi....bado sipati picha inakuwaje we mtu mzima(hata kama anakutunza)ukaendelea kumkubalia akufanyie mchezo huo hadi umri huu...wakati kuna vyombo vya kijamii vyenye kuweza kukusaidia kuondokana na tatizo hili la huyo shangazi yako....hii inasikitisha sana..maana watoto wanapofanyiwa hii kitu huwa hawajitambui na hawana maamuzi..sasa wewe mtu mzima inakuwaje uendelee kumkubalia??????...Bado huja ni convince nikubali malalamiko yako...maana unless umekuwa una enjoy mchezo mzima...ungeshatoa malamiko yako hata kwenye family yenu....haingii akilini kabisa.....Kwa mtu mzima kumwagiwa maji maji kwenye tupu yako na wala usishtaki...wakati kuna magonjwa chungu mzima siku hizi!!!!!!kweli!!!.ahaaa...unless ulikuwa una enjoy bana....sema ukweli....fafanua mchakato mzima..usaidiwe.....
 
Pole Habibty, kwani hujasomea chochote iliufanye kazi ujitegeme? Sababu utasema hupendi mpaka utapenda, kumbuka umeshakua mkubwa na unamamuzi yako, mweleze ukweli.....kua hupendi na utaondoka Kama ataendelea, muombe mungu kwa sana atakupatia ufumbuzii.

Asante, ni mwanafunzi kwasasa namuomba sana mola innshaallah siku moja nitakuwa na kipato vhangu
 
hivyo anavyokumwagia shangazi yako anavitoa wzpi? Halafu miaka 24 bado unabakwa tu? Nawe unakubali?
 
Akininyonya MATITI naona kama natekenywa ila sehemu nyingine sihisi chochote na hayo MAJIMAJI yanatoka katika TUPU yake na si katika yangu

oohh pole sana, mtekenyo si ndio raha! na kama unahisi mtekenyo hayo maji yawezekana kutoka kwenye tupu zote 2. Pole tena ila labda urekebishe heading sababu mwanamke habaki, hana kibakio
 
Mimi nadhani wewe ni mtu mzima sasa and deep down in your heart you know what is best for you cha muhimu ni kamuamua kuendelea kusagwa au kuondoka ukaanze maisha yako. Siku zote penye nia pana njia.
 
Huwa anatumia tupu yake kuilalia tupu yangu na baadae hujikuta nina shahawa, huwa ananinyonya maziwa sehemu nyingine nyingi na katika tupu yangu pia. Naona AIBU kutokutumia TAFSIDA

wala usiogope mama lengo letu tunataka kujua, wewe weka makavu live hapa hakuna anaye kujua. Coz sis tunahisi yawezekana anajisia mbili na kiume ndo dominant. Je huwa anakuingiza chochote kwenye uke wako, au kwa maneno mengine huwa anaku.-----
 
hakuna anachotumia zaidi ya vidole vyake, ulimi na UCHI wake

sasa uchi wake anautumiaje kwako hapa mimi naona mnashirikiana coz yeye hawezi kukunyonya na kuchezea uchi wako afu yeye akamwaga hii kwa mwanamke haiwezekani. Sasa basi wewe akikuchezea na wewe unamchezea tupu yake ndo maana anamwaga na hata wewe lazima unamwaga yakutosha tu. Na hali hii unaifurahia coz 12yrs ni mingi sana. Sasa ushauri hata wewe umeshakuwa addicted na kama usipopata counselling hutaacha na utakuwa ndo mwalimu wa wengine. Ondoka hapo kwa ant yako na umweleze mjomba wako reason ya kuondoka, uwe muwazi na mkweli, ukweli daima utakuweka huru.
 
wala usiogope mama lengo letu tunataka kujua, wewe weka makavu live hapa hakuna anaye kujua. Coz sis tunahisi yawezekana anajisia mbili na kiume ndo dominant. Je huwa anakuingiza chochote kwenye uke wako, au kwa maneno mengine huwa anaku.-----

Poa. Ninavyomuona anajinsia moja ambayo ni ya kike, haingizi chochote zaidi ya kisimi chake kukigusisha na changu na kwenda juu chini juu chini
 
sasa uchi wake anautumiaje kwako hapa mimi naona mnashirikiana coz yeye hawezi kukunyonya na kuchezea uchi wako afu yeye akamwaga hii kwa mwanamke haiwezekani. Sasa basi wewe akikuchezea na wewe unamchezea tupu yake ndo maana anamwaga na hata wewe lazima unamwaga yakutosha tu. Na hali hii unaifurahia coz 12yrs ni mingi sana. Sasa ushauri hata wewe umeshakuwa addicted na kama usipopata counselling hutaacha na utakuwa ndo mwalimu wa wengine. Ondoka hapo kwa ant yako na umweleze mjomba wako reason ya kuondoka, uwe muwazi na mkweli, ukweli daima utakuweka huru.

ok, asante. Ushauri wako mzuri
 
Poa. Ninavyomuona anajinsia moja ambayo ni ya kike, haingizi chochote zaidi ya kisimi chake kukigusisha na changu na kwenda juu chini juu chini

Hicho kinahii kitakuwa kirefu cha kutosha...Dah!Kazi ipo.
 
Nimeshaomba nikakae mwenyewe ila wamekataa na kusema ni uhuni, tena mtoto wa kike HAIWEZEKANI kukaa mwenyewe na nyumba ipo wazi!! wamesema kitakachonitoa kwao ni NDOA!

Mpaka umri huo ulionao bado unakubali akufanyie hivyo au huwa unamkatalia???
 
fanya mpango ukapime ili kujua kama umepata tatizo au laa,ukimaliza nenda wizara ya ustawi wa jamii ukapate ushauli kwanza umeshaa athirika kisaikolojia au ni pm.
 
mmh jamani huyu ni mtoto kabsa hata kama ana miaka 24! kwani hajui mwanaume ,kwangu huyu ni bikra!
 
Nenda kwanza kaishi na mama yako mdogo.Alafu akili itatulia na utapata mwenza wako.Kwani ukiendelea kukaa pale na huyo shangazi yako ndio mama wa nyumba utapata shida sana kama ukikataa.pole sana.fanya maamuzi.
 
Back
Top Bottom