Shangazi yangu ananibaka kila mara, nifanye?

Shangazi yangu ananibaka kila mara, nifanye?

Ni mwanamke tena mtu mzima ila hajawahi kuzaa tokea kaolewa ila mjomba wangu ana watoto nje wawili

haya...' unaebwana weye? Halafu hebu labda mie sijafahamu, hivyo vituanavokumwagia anavitoa wapi? Hebu ni pm tuwasiliane vizuri.
 
MKUU wanaume wengi WASHAMBA siku hizi wanakunywa madawa kama vile SUPERSHAFT kwa kutaka kuwakomoa wake zao! Akiinywa tu hiyo ANAGEGEDA usiku mzima, yawezekana hapo mwanzo alikuwa sawa ila sasa kaanza kutumia hizo

Kwa mwandiko huu kweli mleta hii mada ni bikira na jinsia yake ni KE???

Wanabodi mwenzenu nauliza


Wapi Ruttashobolwa, Nicas Mtei
 
Last edited by a moderator:
Shughuli! Una miaka 24 na bado tegemezi. unahitaji ushauri nasaha weww
 
watu8
Hapa kanitia wasi wasi maana nilimuamini kwa alicho kiandika mwanzo kwa hilo bandiko amenitia shaka na jinsia yake pamoja na uhalisia wa hicho alicho sema!

Kwa mwandiko huu kweli mleta hii mada ni bikira na jinsia yake ni KE???

Wanabodi mwenzenu nauliza


Wapi Ruttashobolwa, Nicas Mtei
 
Last edited by a moderator:
Kaka nimekuita makusudi kwa kuwa niliona.umehadaika...
Ikabidi niingie chimbo kusaka huyu mtu ni nani...

watu8
Hapa kanitia wasi wasi maana nilimuamini kwa alicho kiandika mwanzo kwa hilo bandiko amenitia shaka na jinsia yake pamoja na uhalisia wa hicho alicho sema!
 
Last edited by a moderator:
Mmmhhh mbona too late hata wakishauri namini kukubalii naniii ya mwanaume kwako ni shuguli we tafta wakina naniino wa dizain ya shangaz uendelee nao
 
Yaaah nimekupa asante sana nimeona amejichanganya hapo juu!

Kaka nimekuita makusudi kwa kuwa niliona.umehadaika...
Ikabidi niingie chimbo kusaka huyu mtu ni nani...
 
ndo maana nakupenda mwaaaaaa:A S-heart-2::A S-heart-2::A S-heart-2:

Halafu nakutafuta ujue wewe....nina picha za mdada kabakwa na shangazi yake huko MCHAMBA WIMA Unguja
 
Kwa mwandiko huu kweli mleta hii mada ni bikira na jinsia yake ni KE???

Wanabodi mwenzenu nauliza


Halafu umemuwahijee maana kadelete huo mkanganyo btw huyu sio mtoto na mchezo wa shangazi aliupenda labda atuambie anaomba msaada namna ya kuacha
 
Halafu nakutafuta ujue wewe....nina picha za mdada kabakwa na shangazi yake huko MCHAMBA WIMA Unguja
hivi wewe unaanzaje kunitafuta???kona zangu zote wazijua au unajishaua tu ha ha
 
Wewe na huyo shangazi yako wote lenu ni moja! Tena mshindwe na mlegee katika jina la aliye juuu!
 
ndugu yangu hilo wazo lilitoka kwa rafiki yangu nami nikaandika kutoka kwake! ila hata hiyo supershaft siijui ila niisikia kutoka kwake. PIA NASHUKURU KWA WAZO LAKO
 
Back
Top Bottom