Shangazi yangu ananibaka kila mara, nifanye?

Shangazi yangu ananibaka kila mara, nifanye?

Wewe sagana naye tu si unaogopa kusema kusema kwa sababu anakusapoti kwa kila kitu.
Enjoy mwaya....akikupa na mimba uzae..sawa mama?
 
Fanya hivi.
Tafuta pilipili kichaa au mbuzi, iponde vizuri na utengeneze kama mchuziwe.
Chukua huo mchuzi na ujipake sehemu ambayo shangazi yako huwa anajisugulisha kojoleo lake.
Fanya hivyo bila yeye kujua na ufanye siku anayokuja chumbani kwako.
 
pole sana, lakini we ni mvumilivu! wakati akikuchezea unajiskiaje lakini? ukweli wako utasaidia upatiwa msaada/ushauri barabara kwa tatizo lako. Mf. kama una jipu sehemu fulani tuseme miguu inapo otea na wewe umekazana kumwambia tabibu mguu unauma sana atashindwa kuelewa chanzo halisi na dawa utakayopewa yaweza isiwe msaada sana. Hivyo toa ushirikiano kwa hili, je unapopandwa mpaka anakunyonya, maji fulani yanatoka wewe wajisikiaje? pole tena

Akininyonya MATITI naona kama natekenywa ila sehemu nyingine sihisi chochote na hayo MAJIMAJI yanatoka katika TUPU yake na si katika yangu
 
Kwa nn uogope?

Kwanza ni mkali sana na aninisema sana pale napokuwa nakosea na mara nyingine upoa kidogo na kunibembeleza, then yeye ndiye ananisaidia kwa kila kitu na wazazi wangu wote washafariki! nakuwa naogopa huenda nikimwambia uncle huyu aunt anaweza kusitisha huduma anazonisaidia na kikubwa ni ADA
 
Nicas Mtei;
Unaitwa NASRA halafu shangazi anakubaka? Kiaje? Au shangazi yako ni mwanaume?

Bora ushangae wewe mana na me nilikuwa najiuliza jinsia yake mana anasema mke wa mjomba wake ndo anambaka halaf anamwagia vitu fulani.........!!!!!!!!! Hapo sijaelewa bado najiuliza.........
 
Fanya hivi.
Tafuta pilipili kichaa au mbuzi, iponde vizuri na utengeneze kama mchuziwe.
Chukua huo mchuzi na ujipake sehemu ambayo shangazi yako huwa anajisugulisha kojoleo lake.
Fanya hivyo bila yeye kujua na ufanye siku anayokuja chumbani kwako.

Thankx
 
mtu teyote maana shangazi yangu ndiye alikuwa kila kitu, pesa zote za shule na mahitaji muhimu alinipatia yeye maana mjomba alikuwa kasimamishwa kazi kwa kipindi kile. Shangazi alikataa mimi kwenda Zanzibar ila nililia sana mpaka akakubali, nikaenda unguja na kuendelea na masomo yangu tena kama kawaida tena kwa amani. Nilimaliza elimu ya SEKONDARI na baadae shangazi akaja kunifata tena na kusema anaomba akakae na mimi maana kuna mama yake ambaye ni mgonjwa yupo nae so ningemsaidia kumuudumia!

Nilikubali ila nikajua kwa mara hii hatajaribu ule mchezo wake maana nimeshakuwa sasa, ila amekuwa akiendelea mpaka sasa kunifanyia hivyo na kuniambia nisimwambie mtu.

Sasa ndugu zangu naomba mnisaidie ushauri nifanyaje? Na tabia hiyo mimi siipendi na yeye ndiye ananiwezesha kwa kila kitu kuanzia ada, mavazi, chakula, hata mara nyingi ananipeleka beach mbalimbali ili niweze kuvumilia mchezo wake, ILA KIUKWELI SIPENDI MCHEZO WAKE NA TABIA ZAKE PIA ZISHANICHOSHA

Nasra inaonekana matunzo toka kwa Shangazi yako kwa sasa ndio chanzo cha utumwa wako wa ngono.

Kama kweli umeuchoka (miaka 24 ya ngono=mkongwe) mwambie Shangazi kwamba IMETOSHA, HUTAKI TENA. Akiendelea kukuomba (maana inaonekana una hiari; hakubaki) wambie ndg zako!
 
Umri unavyozidi kwenda na wewe unakua aaddicted na hako kamchezo,usipoangalia mbeleni na wewe utakuja kua msagaji mzuri tuu,mwambie uncle wako kwa yeye hawezi kuchkua hilo jukum la kukusomesha??
 
Nasra inaonekana matunzo toka kwa Shangazi yako kwa sasa ndio chanzo cha utumwa wako wa ngono.

Kama kweli umeuchoka (miaka 24 ya ngono=mkongwe) mwambie Shangazi kwamba IMETOSHA, HUTAKI TENA. Akiendelea kukuomba (maana inaonekana una hiari; hakubaki) wambie ndg zako!

ok, thankx. wewe ungejua wewe ndugu yangu wewe! kifupi ananibaka maana sijakubaliana na hiyo khali! Anafanya kazi nzuri inayompa kipato kizuri ila mara nyingi wadada humfuata mda ambapo anakuwa haendi kazi awafunde (malavidavi) yaani yeye ni KUNGWI
 
Mimi naitwa NASRA na nina mika 24, hilo nalileta kwenu jambo lango wana-jf naomba mnisaidie ushauri ili niwe kutatua tazizo hili linalonikabili hapa chini

Baada ya mama yangu kufariki 2001 kuna shangazi yangu (ambaye ni mke wa mjomba wangu) alinichukua kwa minajili ya kunilea na kunisomesha ila amekuwa akinibaka tokea niko mdogo mpaka sasa! ambapo nikiwa mdogo wakati nimelala nilikuwa nashtuka yupo juu yangu na mimi nipo UCHI huku ananinyonya MATITI na sehemu nyingine za mwili na baadae alikuwa anapanda juu yangu na kunilalia huku akifanya vitu fulani mpaka ananimwagia vitu fulani katika sehemu zangu za siri na kuniambia ninyamaze nisimwambie mjomba "eti atanipa pesa ya kutumia shule na kunipeleka na gari, alipokuwa akimaliza baadae alikuwa akiniogesha na kuninunulia vitu VITAMUTAMU. Nilinyamaza maana sikujua jambo lile ila aliendelea kila mara mchezo wake huo.


Baadae niliamua kumuomba mjomba wangu anipeleke UNGUJA nikaishi na mama yangu mdogo maana nilikuwa nachukia kitendo kile na niliogopa kumwambia
..Labda nashindwa kuelewa hapo maandishi mekundu, huyo shangazi yako alikuwa anafanya vitu gani baada ya kukulalia?, alikuwa anatumia maumbile ya kiume ya bandia au? hivo vitu anavyokumwagia ni nini, shahawa au?
Una miaka 24, mtu mzima wewe, hebu weka wazi ueleweke ili upatiwe msaada
 
miaka 24 bado unakaa kwa shangazi?hayo ndio majibu ya kuendelea kulelewa,siku ukijambua yote yataisha
 
Mie nakushauri ufunge macho umwambie mjomba. Ingekuwa ni mwanaume anakalawiti katoto ingekuwa ishu kubwa sana kwahio mlipue tu shangazi hana adabu. Angetafuta wanaume mbona wako wengi...
 
Huyo shangazi ni wa kiume au wa kike? Maana nashindwa kuelewa unaposema hadi anakumwagia kabisa!

Anyway labda maushamba yangu tu namie

Ni ushamba wako tu....pindi mwanamke anaposikia raha na kufikia mshindo haswa humwaga pia japi sio wote...baadhi tu....fanya utafiti
 
Mpaka sasa utakua umejua alikua anakumwagia vitu gani,tujuze tuweze kukusaidia.
 
..Labda nashindwa kuelewa hapo maandishi mekundu, huyo shangazi yako alikuwa anafanya vitu gani baada ya kukulalia?, alikuwa anatumia maumbile ya kiume ya bandia au? hivo vitu anavyokumwagia ni nini, shahawa au?
Una miaka 24, mtu mzima wewe, hebu weka wazi ueleweke ili upatiwe msaada

Huwa anatumia tupu yake kuilalia tupu yangu na baadae hujikuta nina shahawa, huwa ananinyonya maziwa sehemu nyingine nyingi na katika tupu yangu pia. Naona AIBU kutokutumia TAFSIDA
 
Jaman heeee nimsaidie kama nimemuelewa vizuri ni hv aunt yake anamsaga.....yaan homisexual iyo ndo inafanyika hapi ila kiubakaj zaidi.....
 
Back
Top Bottom