Shangazi yangu ananibaka kila mara, nifanye?

Shangazi yangu ananibaka kila mara, nifanye?

Itakuja 'mimba' ya shangazi, angalia namna ya kutoka kwake, at your age you can live indepently
 
Huwa anatumia tupu yake kuilalia tupu yangu na baadae hujikuta nina shahawa, huwa ananinyonya maziwa sehemu nyingine nyingi na katika tupu yangu pia. Naona AIBU kutokutumia TAFSIDA

katika khali ya kawaida na ukazingatiwa umefanya mda mrefu toka 2001, msichana yeyote akilambwa au nyonywa juu ya chuchu husisimuka mwili, ukeni ndo msisimko double, sasa haiwezekan ww usisimke ck zoote hzo, ww sema kwamba umekuwa ukienjoy na kumpa kampan muwapo pamoja, ila kwa sasa umechoka na hutak kuendelea, ila kujifanya unaongea kinyume na ukwel utakoswa mawazo ya msaada na utabak ivo ivo....funguka na weka wazi kila k2.
 
Fanya hivi.
Tafuta pilipili kichaa au mbuzi, iponde vizuri na utengeneze kama mchuziwe.
Chukua huo mchuzi na ujipake sehemu ambayo shangazi yako huwa anajisugulisha kojoleo lake.
Fanya hivyo bila yeye kujua na ufanye siku anayokuja chumbani kwako.
umetisha mkuu tena sana huo ushauri tosha sana kwake
 
seriously wana jf,acheki kumtania huyu dada.suala la kubakwa ni very sensitive issue.vitu kama hivi kuviongelea huwa ni shida sana.na matokea kama haya hutokea ndani ya familia.kama ni kweli dada,kwa age uliyokuwa nayo,unao uwezo wa kukataa,otherwise na wewe baadae utaingia kundi la mapenzi ya jinsia ya kike na ya kike.najua anakusaidia,ila muelezee huo mchezo anaokufanyia ni mchafu.akikufata piga kelele usijiachie tu,au yeye atahisi na wewe unapenda.au weka mtego wa kumuumbua.
 
  • Thanks
Reactions: Mbu
Jaman heeee nimsaidie kama nimemuelewa vizuri ni hv aunt yake anamsaga.....yaan homisexual iyo ndo inafanyika hapi ila kiubakaj zaidi.....

inakuwa ngumu kumshauri, coz haiwezekan ck zote asienjoy na ilihali ananyonywa matiti na critolisis, na najua lazima wamewah tumia zaidi ya meanz moja yaan dildos, ndizi, vdole n.k, na pia ni ngumu shangaz mtu kumganda m2 ambae haonyeshi ushirikiano kwa muda wote huo...hapa kuna mengi yapo nyuma ya screen! Unaweza shaur ambavyo cvyo..
 
Hapo sasa,tena ni kungwi...huna ndugu wengine wa kukupatia ada ya skuli?
ok, thankx. wewe ungejua wewe ndugu yangu wewe! kifupi ananibaka maana sijakubaliana na hiyo khali! Anafanya kazi nzuri inayompa kipato kizuri ila mara nyingi wadada humfuata mda ambapo anakuwa haendi kazi awafunde (malavidavi) yaani yeye ni KUNGWI
 
seriously wana jf,acheki kumtania huyu dada.suala la kubakwa ni very sensitive issue.vitu kama hivi kuviongelea huwa ni shida sana.na matokea kama haya hutokea ndani ya familia.kama ni kweli dada,kwa age uliyokuwa nayo,unao uwezo wa kukataa,otherwise na wewe baadae utaingia kundi la mapenzi ya jinsia ya kike na ya kike.najua anakusaidia,ila muelezee huo mchezo anaokufanyia ni mchafu.akikufata piga kelele usijiachie tu,au yeye atahisi na wewe unapenda.au weka mtego wa kumuumbua.

Hilo nalo NENO!!! ASANTE SANAAAA.........
 
asante, Hutaniweza!!

kwa nn hatakuweza? Dat minz umekuwa addicted tayari na huo mchezo? Basi waone madaktari na hakika kama ni kweli toka 2001 nipo 4m nyoa had leo aisee ni mda mrefu ati miaka 12...take it crius otherwise utakuwa bachala la kike 4reva.
 
Umeshawahi kulala na mwanaume?una mchumba mwanaume?unatongozwa na wanaume?unawakubali au unawakataa?
 
inakuwa ngumu kumshauri, coz haiwezekan ck zote asienjoy na ilihali ananyonywa matiti na critolisis, na najua lazima wamewah tumia zaidi ya meanz moja yaan dildos, ndizi, vdole n.k, na pia ni ngumu shangaz mtu kumganda m2 ambae haonyeshi ushirikiano kwa muda wote huo...hapa kuna mengi yapo nyuma ya screen! Unaweza shaur ambavyo cvyo..

hakuna anachotumia zaidi ya vidole vyake, ulimi na UCHI wake
 
Welcome back Baba V! Sasa hivi usiende kule kumechafuka

Itakuja 'mimba' ya shangazi, angalia namna ya kutoka kwake, at your age you can live indepently
 
Last edited by a moderator:
Hujawahi kua na mahusiano na mwanamume?
 
Mimi naitwa NASRA na nina mika 24, hilo nalileta kwenu jambo lango wana-jf naomba mnisaidie ushauri ili niwe kutatua tazizo hili linalonikabili hapa chini

Baada ya mama yangu kufariki 2001 kuna shangazi yangu (ambaye ni mke wa mjomba wangu) alinichukua kwa minajili ya kunilea na kunisomesha ila amekuwa akinibaka tokea niko mdogo mpaka sasa! ambapo nikiwa mdogo wakati nimelala nilikuwa nashtuka yupo juu yangu na mimi nipo UCHI huku ananinyonya MATITI na sehemu nyingine za mwili na baadae alikuwa anapanda juu yangu na kunilalia huku akifanya vitu fulani mpaka ananimwagia vitu fulani katika sehemu zangu za siri na kuniambia ninyamaze nisimwambie mjomba "eti atanipa pesa ya kutumia shule na kunipeleka na gari, alipokuwa akimaliza baadae alikuwa akiniogesha na kuninunulia vitu VITAMUTAMU. Nilinyamaza maana sikujua jambo lile ila aliendelea kila mara mchezo wake huo.


Baadae niliamua kumuomba mjomba wangu anipeleke UNGUJA nikaishi na mama yangu mdogo maana nilikuwa nachukia kitendo kile na niliogopa kumwambia
Nitumie PM Nadidi nikushauri 'out of record'.Pole sana!
 
Last edited by a moderator:
Huwa anatumia tupu yake kuilalia tupu yangu na baadae hujikuta nina shahawa, huwa ananinyonya maziwa sehemu nyingine nyingi na katika tupu yangu pia. Naona AIBU kutokutumia TAFSIDA
Ok, basi kama ni hivo hizo shahawa ni zako wewe sio zake, it seems alikuwa anakuandaa vizuri mpaka unajikuta unamwaga. Kimsingi unahitaji ushauri wa kisaikolojia na pia kupima afya yako, labda nikuulize, Una rafiki wa Kiume?, na je ulishamweleza hayo unayofanyiwa? kama unae na hujamweleza fanya hivo, pia utahitaji Mwanasaikolojia kwa ajili ya counselling na baadae vipimo vya afya yako kama umeambukizwa magonjwa yoyote ya kuambukizwa.

Kuhusu kumwambia mjomba wako, nadhani nalo ni vizuri kulifanya isipokuwa tu kama huyo mjomba wako ni muelewa, otherwise ongea nae muandae mtego na huyo mjomba wako, siku ambayo huyo Aunt yako atakuingilia then umkamatishe na mmewe
 
inakuwa ngumu kumshauri, coz haiwezekan ck zote asienjoy na ilihali ananyonywa matiti na critolisis, na najua lazima wamewah tumia zaidi ya meanz moja yaan dildos, ndizi, vdole n.k, na pia ni ngumu shangaz mtu kumganda m2 ambae haonyeshi ushirikiano kwa muda wote huo...hapa kuna mengi yapo nyuma ya screen! Unaweza shaur ambavyo cvyo..

KUNGWI ni kama ziada na wanamlazimisha, yaani yeye ndiye yupo juu kifedha
 
katika khali ya kawaida na ukazingatiwa umefanya mda mrefu toka 2001, msichana yeyote akilambwa au nyonywa juu ya chuchu husisimuka mwili, ukeni ndo msisimko double, sasa haiwezekan ww usisimke ck zoote hzo, ww sema kwamba umekuwa ukienjoy na kumpa kampan muwapo pamoja, ila kwa sasa umechoka na hutak kuendelea, ila kujifanya unaongea kinyume na ukwel utakoswa mawazo ya msaada na utabak ivo ivo....funguka na weka wazi kila k2.

Akininyonya katika uke na chuchu nahisi natekenywa ila vingine sihisi chochote
 
Jaman heeee nimsaidie kama nimemuelewa vizuri ni hv aunt yake anamsaga.....yaan homisexual iyo ndo inafanyika hapi ila kiubakaj zaidi.....

Nimeshaomba nikakae mwenyewe ila wamekataa na kusema ni uhuni, tena mtoto wa kike HAIWEZEKANI kukaa mwenyewe na nyumba ipo wazi!! wamesema kitakachonitoa kwao ni NDOA!
 
Back
Top Bottom