Shangazi yangu ananibaka kila mara, nifanye?

Shangazi yangu ananibaka kila mara, nifanye?

kwanza nafikiria then mimi ni muoga sana, sidhani kama naweza kuanza kuomba msaada tena kwenye internet!! then kwa asiyenijua!! INAHITAJI NAYO MOYO
Nadidi,
Unalo tatizo kubwa na hauna utayari wa kuepukana na tatizo hilo, hii ni kwa mujibu wa aina ya majibu yako yenye uwoga. Jikwamue...ukwamuliwe!
Alamsiki.
 
Nadidi,
Unalo tatizo kubwa na hauna utayari wa kuepukana na tatizo hilo, hii ni kwa mujibu wa aina ya majibu yako yenye uwoga. Jikwamue...ukwamuliwe!
Alamsiki.

ABINURU, nifundishe basi nianzie wapi! na si kunisusia mwenzio nina TATIZO
 
Fanya hivi.
Tafuta pilipili kichaa au mbuzi, iponde vizuri na utengeneze kama mchuziwe.
Chukua huo mchuzi na ujipake sehemu ambayo shangazi yako huwa anajisugulisha kojoleo lake.
Fanya hivyo bila yeye kujua na ufanye siku anayokuja chumbani kwako.

Ha ha a ha a, itakuwa zaidi ya maumivu
 
Life is all about choices. Chagua kusema hapana tena mchana kweupe ukiwa na sura kavu na kumweleza hutaki huo ujinga na tena akiendelea utamsemea kwa mumewe na ndugu wengine...hivi msichana wa miaka 24 mbona ni mkubwa sana kubakwa?? au na wewe unapata raha kwenye kusiginana.....

Pengine anajua wewe unafurahia, hayo mambo ya kihisia akijua humpendi na hupendi hata hatopata utamu na atatafuta mwingine.
 
Kwa maelezo yako hayo, kifupi ni kwamba wewe ni 'mpenzi' wake. Ni juu yako kujinasua. Haujanijibu kuhusu suala la kuwa na hisia za kimapenzi wewe binafsi 9si lazima ukiwa na yeye). Kubanwa siyo issue maana umeshasema unatongozwa na unakataa. Kwa nini unakataa? (swali la mwisho usilijibu kirahisi, lijibu kwa ukamilifu ukizingatia bayolojia pia, on top of religious and health precautionary contexts)

HISIA za KIMAPENZI ninazo SANAA, maana maana mara nyingi kuna vitu huwa nawaza vile juu ya mwanaume nitakayekuja kuwa naye na nikifikiria hivyo nasisimka, hata siku nzima nakaa NIMEZUBAA na kujifungia ndani
 
Huwa anatumia tupu yake kuilalia tupu yangu na baadae hujikuta nina shahawa, huwa ananinyonya maziwa sehemu nyingine nyingi na katika tupu yangu pia. Naona AIBU kutokutumia TAFSIDA

kwani mwanamke anatoa shahawa? kama huyo shangazi anatoa basi atakuwa mwanga, uenda ikawa ni misukule ya shangazi ndo unakula uroda baada ya shangazi kumaliza kusagana.
 
Life is all about choices. Chagua kusema hapana tena mchana kweupe ukiwa na sura kavu na kumweleza hutaki huo ujinga na tena akiendelea utamsemea kwa mumewe na ndugu wengine...hivi msichana wa miaka 24 mbona ni mkubwa sana kubakwa?? au na wewe unapata raha kwenye kusiginana.....

Pengine anajua wewe unafurahia, hayo mambo ya kihisia akijua humpendi na hupendi hata hatopata utamu na atatafuta mwingine.

Raha wapi ndugu yangu! ni shida tu
 
kama hajazaa zaa nae ww sasa c anakupanda? pengine mjomba hawz mambo au vp shoga yangu?
 
kama hajazaa zaa nae ww sasa c anakupanda? pengine mjomba hawz mambo au vp shoga yangu?

Nimefurahi kukutana na mtu wa jinsi yangu hapa, haya TINAMBUYA mpendwa ingekukuwa ndiyo wewe imekutokea ungefanya nini?? Mjomba wangu ana watoto wawili nje ya ndoa yake na walileta mtafaruku mkubwa!!
 
naomba kuuliza wewe uko wapi kwasasa? vipi ukihitajika wapi tunaeza kukupata? Huyo shangazi anafanyakazi wapi ? serikalini au kampuni?
 
Dah sema kamchezo hako madem wengi wanafurahia

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Nadidi, siajakuelewa vizuri, maana hata nimetafuta DVD ya wasagaji na sijaona kama hii story yako inafanana.

1. Huwa anakufanyeje (maana unasema anakaa juu yako),
2. Anakaa juu yako nawe ukiwa umelala (anakaa juu yako akiwa amekulalia au amekukalia????
3. Umeshawahi kujimuvuzisha nae kwa ridhaa yako??
4. Unaposema kakumwagia mananilii una maana gani
5. Anatumia nini kukufanya (ana zana zozote za kungonoana??

Nijuavyo mimi usagaji sio rahisi kufanya kama ilivyo ngono hiari. Sasa ningeomba ufafanue kidogo
 
Pole sana!
umeulizwa unapoishi sasa, namna unavyoweza kupatikana lkn sijaona sehemu yoyotee ukijibu!

Uwiano wa mchezo unaochezewa hauendani na upeo wako kwa mujibu wa unavyojieleza vema kwenye baadhi ya post, unless uwe unaupenda, maana inaonesha una uwezo mkubwa wa kukataa kwa maana ya hutaki huo mchezo!

My Take:
Kuna kituu unaki-study au una taka wadau wa-loose concetration somewhere wahamie kwenye hii thread yako.
Naamini mwisho tutabainni ukweli wa hili.

Pole sana lkn.
 
thamani ya mwili (maisha) yako ni zaidi ya fedha, dhahabu, etc. nakuomba acha mchezo huo mchafu kutoka kwa shangazi
 
Nadidi, siajakuelewa vizuri, maana hata nimetafuta DVD ya wasagaji na sijaona kama hii story yako inafanana.

1. Huwa anakufanyeje (maana unasema anakaa juu yako),
2. Anakaa juu yako nawe ukiwa umelala (anakaa juu yako akiwa amekulalia au amekukalia????
3. Umeshawahi kujimuvuzisha nae kwa ridhaa yako??
4. Unaposema kakumwagia mananilii una maana gani
5. Anatumia nini kukufanya (ana zana zozote za kungonoana??

Nijuavyo mimi usagaji sio rahisi kufanya kama ilivyo ngono hiari. Sasa ningeomba ufafanue kidogo

sina ufahamu kwa undani sana ila kuhusu kusagana inategemea kunauwezekano ananyonywa na sehemu zake za siri na shangazi au anaingiziwa vidole ndani ya K napengine wanaweza kugusisha K zao kama kama tendo la ndoa linavyofanyika. lakini pia anaweza kuwa na dhana za kufanyi inategemeana. mtendwa anaweza tupa ukweli zaidi
 
naomba kuuliza wewe uko wapi kwasasa? vipi ukihitajika wapi tunaeza kukupata? Huyo shangazi anafanyakazi wapi ? serikalini au kampuni?

Naishi na nipo SINZA-MORI, Mkinihitaji mwaweza kunipa na aunt anafanya kazi bandarini (katika kampuni fulani)
 
Back
Top Bottom