Shalobaro wa Ukweli

Bushbaby

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
1,588
1,500
View attachment 37164

Huyu dogo kama ni ushalobaro kazidi....

Huo mwendo ananikumbusha tukiwa watoto ilikuwa ukitoka kuangalia movie kali basi unatoka hapo na wewe unataka kufanya kama kina Rambo...Van Damme.... Solo.....

Hapo dogo natembea (slow) kama Rambo akisubiri bomu lilipuke...huenda anasema iyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Wewe ukiwa mdogo ulikuwa unapenda movie gani??
 

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
1,018
1,250
Mimi movie nilipenda sana ya kwanza ilikuwa SIASA NI KILIMO baadae 007 ya James Bond
 

Criss

JF-Expert Member
Mar 19, 2011
823
195
Mimi nilikua napenda American ninja 5 duuh!!
Dogo amenifurahisha vile alivyo vaa hicho kibarakatu chake kama ma mwinyi wa Bwagamoyoo.......hahahahaaaaaaa...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom