Shalobaro wa Ukweli


Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,598
Likes
112
Points
160
Bushbaby

Bushbaby

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,598 112 160
View attachment 37164

Huyu dogo kama ni ushalobaro kazidi....

Huo mwendo ananikumbusha tukiwa watoto ilikuwa ukitoka kuangalia movie kali basi unatoka hapo na wewe unataka kufanya kama kina Rambo...Van Damme.... Solo.....

Hapo dogo natembea (slow) kama Rambo akisubiri bomu lilipuke...huenda anasema iyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Wewe ukiwa mdogo ulikuwa unapenda movie gani??
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,624
Likes
3,785
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,624 3,785 280
nimecheka sanaaa!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Dogo kanifurahisha...
 
O

omari msuya

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
10
Likes
0
Points
0
O

omari msuya

Member
Joined Sep 7, 2011
10 0 0
du huyo charii ni noma tena zaid ya sharolilo ni ganster na akikuwa atakuwa movie star
 
O

omari msuya

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
10
Likes
0
Points
0
O

omari msuya

Member
Joined Sep 7, 2011
10 0 0
charii kanivunja mbav u kwel ni sharobaro legend na atakuja kuwa noma zaid ya hata mashoriro wenyewe
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,905
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,905 13 145
Komando joni, nilikuwa najipaka masizi na mkaa!
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
oooooooooooooooh sometimes unawish uwemdogo manake vituko vyakeeeeeeeeeeee! mpaka raha..
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
Jack chen mmh whuhwa yuuuuuuuuuu hoooooooooooooooo
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Siyo yeye tu hta viongozi wetu wako hivyo
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,013
Likes
15
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,013 15 135
Mimi movie nilipenda sana ya kwanza ilikuwa SIASA NI KILIMO baadae 007 ya James Bond
 
Criss

Criss

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
824
Likes
1
Points
35
Criss

Criss

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
824 1 35
Mimi nilikua napenda American ninja 5 duuh!!
Dogo amenifurahisha vile alivyo vaa hicho kibarakatu chake kama ma mwinyi wa Bwagamoyoo.......hahahahaaaaaaa...
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,458
Likes
1,302
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,458 1,302 280
Anatisha,teh teh teh.
 

Forum statistics

Threads 1,213,996
Members 462,462
Posts 28,497,676