KENZY
JF-Expert Member
- Dec 27, 2015
- 36,577
- 89,228
Hebu niulize Mimi nikujibie...😅Nataka nimuone yeye, nyie hamna majibu ya kuridhisha tutaendelea kubishana
Hebu niulize Mimi nikujibie...😅Nataka nimuone yeye, nyie hamna majibu ya kuridhisha tutaendelea kubishana
Huwezi, tutabishanaHebu niulize Mimi nikujibie...[emoji28]
Usijidanganye mkuu....moto upo,rejea Kwenye volkano vizuri utapata majibu..Hakuna Moto ndugu ukishakufa ndo imetoka hiyo.. ni kama vile kabla hujazaliwa hukuwepo na ufahamu wako haukuwa tambuzi!
Hofu yetu inazaliwa pale tunapokosa majibu ya kile ambacho hatukijui!.. baadhi ya vitu kwenye ulimwengu huu bado vimeendelea kuwa siri!,na chaajabu sio kwamba vimefichwa no! Vipo wazi isipokuwa inahitaji nguvu ya akili na mwili ili tuvifumbue!.
Huenda ukawepo ulimwengu wa kiroho ila sivyo ulivyo kama wengi wanavyodhania!.. hakuna aliekuuliza wewe kuwa hai na huenda hata ukiwauliza waliokuzaa hawana sababu ya msingi ya kukujibu ya kwanini walikuzaa! Japo wengi huona kama ni kufuru swali hilo ila linamantiki!.. Mara nyingi penye kiza ndipo hujihifadhi siri!.. Nina mengi ngoja niweke dot.
Ungeniuliza Kwanza ili ujue siwezi.Huwezi, tutabishana
Usirukeruke Cha kufanya we thibitisha tu.Usijidanganye mkuu....moto upo,rejea Kwenye volkano vizuri utapata majibu..
Hakuna kilicholetwa duniani kwa bahati mbaya...
Kufuru hiyo... they're just our mom and not otherwiseThey're not just Mom, they're Our God
View attachment 1603173
Naona Waziri wa fedha mwaka 2070s kabebwa mgongoni
Tumia akili tu mkuu....nmekupa rejea ya volkano.Usirukeruke Cha kufanya we thibitisha tu.
Mkuu bora ukaendelea na shughuli zako maana sioni hata unachonijibu zaidi ya kuongeza mikwara!Tumia akili tu mkuu....nmekupa rejea ya volkano.
Hvi apo ulipo unaweza ukanithibiti rangi ya mbingu...?
Hiyo inatukumbusha siku za Jumamosi na Jumapili ambazo tulikuwa hatwendi shule hivyo ilikuwa lazima kwenda shambani na kusaidia Wazee kulima. Jambo lililonivutia ni kila mtu kupimiwa eneo la kulima, na hakuna kuondoka mpaka umalize plot yako 🙌Dogo wa hivi akija dar lazima awe bahili hatari, sio kwamba anapenda ila anajua alipotoka maisha yalivyo so anathamini Every penny he get
View attachment 1603185
Khantwe ! [emoji23] don't spoil ....Yaani mtu uwe na uwezo wa kuosha vyombo ila kujiosha mwenyewe huwezi?
Duh!! Hizi enema bulb mlikuwa mnapigwa nyie au ?[emoji54][emoji54]
Udhaifu wao unakuja kwenye reasoning and decision, huwa wanatumia hisia sana kwenye kufanya maamuzi , ukilinganisha na wanaume ambao huwa tuna fanya maamuzi bila ya kuweka hisia.Hatari sana, sijui kwanini hawa viumbe wanaitwa dhaifu?.
😃....uwezi nielewa labdaMkuu bora ukaendelea na shughuli zako maana sioni hata unachonijibu zaidi ya kuongeza mikwara!
Sasa subiri ujionee[emoji4][emoji4]Kuna mada nilianzisha jumatatu wakaipiga pini, nikairudisha nikala ba ya siku 4 ikabidi niwe mpole asee. Hata mm siamini kaa kuna kuvhomwa moto, ila naamini kuna ufufuko kwa wale waliotenda mema ambao hakutenda yapasayo labda watafutwa existence yao. Kama mm siwezi kuchoma mdudu anayetambaa kwenye moto vipi kuhusu kuchoma mwanangu ninayempenda?? Yahitaji uwe na roho mbaya sana
Inaitwa kangalaDah! Sasa hii tuite nini..? Si bora maji ya kisima sasa! Hapa nafikiri Bomba lipo kwenye utengenezaji bado kwani haya hata ng'ombe hanywi..
Jamaa tuli mgongoni
Location ya picha imenikumbusha mbali,,,inataka kufanana na maeneo nlikua nikiishi nikiwa mdogo enzi hizoDogo wa hivi akija dar lazima awe bahili hatari, sio kwamba anapenda ila anajua alipotoka maisha yalivyo so anathamini Every penny he get
View attachment 1603185
Hhhhhhhh! tulkuwa tunaiita Duyu Mbeya io mahindi ndoyalkuw yatumika sana