Shaffih Dauda

Shaffih Dauda

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Posts
7,880
Reaction score
5,725
Habari wana JF.
Nikiwa mtanzania na mshabiki mkubwa wa Taifa stars na Manchester United ila leo nikiwa nasikiliza kipindi cha sport extra cha Clouds FM, ndiyo kipindi pekee huwa nasikiliza cha radio hiyo, nimeshangaa kumsikia Shaffih Dauda akilalamika sana kitendo cha Okwi kuruhusiwa kucheza Yanga, yaani nusu nzima ya kipindi analalamika tuu na ameingia na Katiba ya FIFA akinukuu baadhi ya vifungu na kupinga kwa nguvu Okwi kucheza, swali je hayo ni maadili ya utangazaji?

Ninavyojua mwandishi na mtangazaji unatakiwa kuongelea ulichopata huko kama ni TFF au uwanjani nk. Pia mtangazaji unatakiwa kuficha ushabiki wako kama kina Charles Hilally, nk, ameenigia studio kama msemaji wa Simba, maoni yangu huyu hafai Kuwa mwandishi wa michezo.

Nawasilisha.
 
Habari wana JF.
Nikiwa mtanzania na mshabiki mkubwa wa Taifa stars na Manchester United ila leo nikiwa nasikiriza kipindi cha sport extra cha Clouds FM, ndiyo kipindi pekee huwa nasikiliza cha radio hiyo, nimeshangaa kumsikia Shaffih Dauda akilalamika sana kitendo cha Okwi kuruhusiwa kucheza Yanga, yaani nusu nzima ya kipindi analalamika tuu na ameingia na Katiba ya FIFA akinukuu baadhi ya vifungu na kupinga kwa nguvu Okwi kucheza, swali je hayo ni maadili ya utangazaji? Ninavyojua mwandishi na mtangazaji unatakiwa kuongelea ulichopata huko kama ni TFF au uwanjani nk. Pia mtangazaji unatakiwa kuficha ushabiki wako kama kina Charles Hilally, nk, ameenigia studio kama msemaji wa Simba, maoni yangu huyu hafai Kuwa mwandishi wa michezo.
Nawasirisha.

shafii dauda si mtangazaji.. Yeye Ni mchambuzi wa soka. Mtangazaji wa kipindi cha sport extra Ni bwana Luambano. Kwaiyo shafii hajakiuka taratibu yoyote hapo. Kachambua taratibu za soka zilivo.
 
shafii dauda si mtangazaji.. Yeye Ni mchambuzi wa soka. Mtangazaji wa kipindi cha sport extra Ni bwana Luambano. Kwaiyo shafii hajakiuka taratibu yoyote hapo. Kachambua taratibu za soka zilivo.
Si mtangazaji kwa kipindi cha Sport Extra tu? Hata angekuwa hivyo usemavyo, ndiyo aonyeshe moja kwa moja ushabiki wa Timu fulani? Nionavyo, haitetei Simba, anaona haya kwa jinsi baadhi ya makala zake zilivyokwishaihukmu Yanga kuhusiana na swala la Okwi. Anatetea msimamo wa makala hiyo, bila ya kujua kwamba anajiumbua zaidi. Kumbuka pia kwamba yeye ni kiongozi wa TFF pia (kupitia mojawapo ya Kamati zake).
 
Huyu jamaa hamna lolote, ni mganga njaa tu ktk mpira kwanza sijawahi kuona mchambuzi wa soka akawa mchambuzi wa katiba ya FIFA wakati sio mwana sheria? Hapa anachofanya ni kujaribu kutafuta huruma kwa jamii kuwa Yanga wameliwa au Yanga wamemnunua wapi Okwi? Kama alivyokua anawaaminisha watu.
 
Hao m.a.b.w.e.g.e wa sport xtra nikiwa kama shabiki wa chelsea nishaacha kuwasikiliza miaka mi3 sasa maana wao kazi kuiponda chelsea na kuisifia man u wanaweka ushabiki mbele sana....so sishangai unapolalamika ishu ya mtani jembe....kawaida yao
 
Pale hakuna mtu n kuku tu yule make alishapost kuicheka yanga kwa post zake sasa yanamshuka
 
Habari wana JF.
Nikiwa mtanzania na mshabiki mkubwa wa Taifa stars na Manchester United ila leo nikiwa nasikiriza kipindi cha sport extra cha Clouds FM, ndiyo kipindi pekee huwa nasikiliza cha radio hiyo, nimeshangaa kumsikia Shaffih Dauda akilalamika sana kitendo cha Okwi kuruhusiwa kucheza Yanga, yaani nusu nzima ya kipindi analalamika tuu na ameingia na Katiba ya FIFA akinukuu baadhi ya vifungu na kupinga kwa nguvu Okwi kucheza, swali je hayo ni maadili ya utangazaji? Ninavyojua mwandishi na mtangazaji unatakiwa kuongelea ulichopata huko kama ni TFF au uwanjani nk. Pia mtangazaji unatakiwa kuficha ushabiki wako kama kina Charles Hilally, nk, ameenigia studio kama msemaji wa Simba, maoni yangu huyu hafai Kuwa mwandishi wa michezo.
Nawasirisha.

Alichokifanya Shafii ni Kizuri sana na Angalieni Yanga Msije Mkaumbuka na Kuna Hatari Yaja na Tutatafutana.
 
Habari wana JF.
Nikiwa mtanzania na mshabiki mkubwa wa Taifa stars na Manchester United ila leo nikiwa nasikiriza kipindi cha sport extra cha Clouds FM, ndiyo kipindi pekee huwa nasikiliza cha radio hiyo, nimeshangaa kumsikia Shaffih Dauda akilalamika sana kitendo cha Okwi kuruhusiwa kucheza Yanga, yaani nusu nzima ya kipindi analalamika tuu na ameingia na Katiba ya FIFA akinukuu baadhi ya vifungu na kupinga kwa nguvu Okwi kucheza, swali je hayo ni maadili ya utangazaji? Ninavyojua mwandishi na mtangazaji unatakiwa kuongelea ulichopata huko kama ni TFF au uwanjani nk. Pia mtangazaji unatakiwa kuficha ushabiki wako kama kina Charles Hilally, nk, ameenigia studio kama msemaji wa Simba, maoni yangu huyu hafai Kuwa mwandishi wa michezo.
Nawasirisha.

Hilary..BTW ni neno la kingereza
 
Habari wana JF.
Nikiwa mtanzania na mshabiki mkubwa wa Taifa stars na Manchester United ila leo nikiwa nasikiriza kipindi cha sport extra cha Clouds FM, ndiyo kipindi pekee huwa nasikiliza cha radio hiyo, nimeshangaa kumsikia Shaffih Dauda akilalamika sana kitendo cha Okwi kuruhusiwa kucheza Yanga, yaani nusu nzima ya kipindi analalamika tuu na ameingia na Katiba ya FIFA akinukuu baadhi ya vifungu na kupinga kwa nguvu Okwi kucheza, swali je hayo ni maadili ya utangazaji? Ninavyojua mwandishi na mtangazaji unatakiwa kuongelea ulichopata huko kama ni TFF au uwanjani nk. Pia mtangazaji unatakiwa kuficha ushabiki wako kama kina Charles Hilally, nk, ameenigia studio kama msemaji wa Simba, maoni yangu huyu hafai Kuwa mwandishi wa michezo.
Nawasirisha.

Wamefanya kama Morinho alivofanya wakati Real Madrid inacheza finali ya UEFA sijui na timu gani wakafunga goli moja then wkarudi nyuma kudefend, hata Mgambo JKT wamefanya mbinu hiyo.Rage bwana ni lini Madrid imecheza fainali za UEFA ikiwa chini ya Morinho?Mimi nilikuwa nafikiri ukishakuwa mtu wa soka basi lazima soka liwe ndiyo maisha yako na sio siasa za Rage kwa hiyo hata huyo Shafii Dauda mwache tu
 
Shaffih yupo tena Clouds anamwaga mipovu
 
Si mtangazaji kwa kipindi cha Sport Extra tu? Hata angekuwa hivyo usemavyo, ndiyo aonyeshe moja kwa moja ushabiki wa Timu fulani? Nionavyo, haitetei Simba, anaona haya kwa jinsi baadhi ya makala zake zilivyokwishaihukmu Yanga kuhusiana na swala la Okwi. Anatetea msimamo wa makala hiyo, bila ya kujua kwamba anajiumbua zaidi. Kumbuka pia kwamba yeye ni kiongozi wa TFF pia (kupitia mojawapo ya Kamati zake).

nchi hii inamatoyoyo mengi sana..yaani mtu ameongelea sheria zinasemaje..wewe unaleta umbulula..
 
sasa mtu alishasema alilala akaota okwi amerudishwa simba unategemea nin baada ya kuonza okwi ameidhinishwa kuichezea yanga? si mapovu yatamtoka mpaka mdomo unuke?
 
Ukisikia soka letu haliwe kuendelea basi usihoji kwanini, umbulula mwingi sanaaaa, nasijui tutafika wapi, wewe unamshambulia Shaffi Dauda kama ni yanga basi kesho usilie na kumtaja Shaff Dauda. Alicho fanya Shaffih ni kuwasaidia yanga na TFF yao waliyoitia mfukoni, na kama wasipo sikia ushauri alio utoa najua Yanga na TFF wataikumbuka Simba na ushauri walio utoa. Harafu wewe unae mshambulia Shaffih Dauda jaribu kujiongeza na uwambie TFF wakusomee barua vizuri ili uelewe, Fifa wanasema kesi bado wewe unasema Fifa wakata mzizi wa fitna kamati za Tff zinapendelea. Jifanyeni wajuaji tu na ushabiki wenu, msifikirie haya yatakuwa kama ya Twite, Ngasa na yondani ya kurudisha pesa, utakula kwenu, someni sheria za soka zijueni sio kujifanya mnajua kwa kuambiwa na watu na wakati sheria ziko wazi.
 
Back
Top Bottom