Shaa afunguka mengi kuhusu mapenzi yake na Master Jay


Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180


Akihojiwa katika kipindi cha ng'ari ng'ari, Shaa alisema," mimi sikuwa sababu ya kuachana kwa wao wawili (master jay na mama watoto wake),kwani ugomvi au kuachana kwa watu wawili huwa inahusu wao.

Wenyewe wawili ila sio mtu watatu, na kwakuwa mimi nilikuwa nimetoka kutendwa ilichukua muda kidogo hadi kuja kuwa na mahusiano na Master Jay hata yeye pia aliniambia alikuwa na maumivu yake ndio mana ilichukua muda hadi kuwa na mahusiano. Hivyo kwanini niachie bahati yangu, nampenda sana Master J.

Mtangazaji: Huwa unapika ukiwa nyumbani, ilikumpagawisha mzee

Shaa: Nashukuru sana kwani Master anapenda sana kupika kwakweli na mara nyingi huwa anapika yeye kuliko mimi, na Inshalah namshukuru sana Mwenyezi Mungu
 
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
3,207
Likes
1,962
Points
280
Kazitunayo

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
3,207 1,962 280
Kwa iyo
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
sasa alivyokuwa anakataaga.............watu toka enzi hizo tunajua

anakisanua na master lakin akiulizwa anabisha......leo naona kaamua kusema

ila master namuaminia wallah
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,428
Likes
6,398
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,428 6,398 280
Master kumbe kwl anapumzika kwa mtoto wa Kaisi heeeeee bora dada wa watu kafunguka maana yangefumuka mengi cku wamesukumana wakiwa chakaliii kwa JD
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,016
Likes
5,334
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,016 5,334 280
ah..ah.ah..niliwahi kusoma mahala aliulizwa hili suala akakataa...
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180
sasa alivyokuwa anakataaga.............watu toka enzi hizo tunajua

anakisanua na master lakin akiulizwa anabisha......leo naona kaamua kusema

ila master namuaminia wallah
kuna tetesi ni mjamzito
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,417
Likes
11,988
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,417 11,988 280
Ila analipa kimtindo,
anaonyesha ni fundi sana kunako 6x6
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,211
Likes
6,651
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,211 6,651 280
sasa alivyokuwa anakataaga.............watu toka enzi hizo tunajua

anakisanua na master lakin akiulizwa anabisha......leo naona kaamua kusema

ila master namuaminia wallah
Hao ndio wabongo,ya bayana anaficha,ya siri anatoa
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Mi napenda video zake tuu
Anajitahidi angalau
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,305
Likes
1,633
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,305 1,633 280
wenyewe wawili ila sio mtu watatu, na kwakuwa mimi nilikuwa nimetoka kutendwa ilichukua muda kidogo hadi kuja kuwa na mahusiano na Master Jay hata yeye pia aliniambia alikuwa na maumivu yake ndio mana ilichukua muda hadi kuwa na mahusiano. Hivyo kwanini niachie bahati yangu, Nampenda sana Master"Mtangazaji: Huwa unapika ukiwa nyumbani, ilikumpagawisha mzee
Sound dizaini hiyo ukizi-frame vizuri, zinakuwa mbolea sana tu manake bi mdada ndo lazima akuhurumie "mhanga/muathirika" mwenzake! Na ukitaka matokeo ya faster, lazima utie maneno "sio siri Shaa, yaani hapa hata kuwa na demu kwa sasa naogopa ile mbaya, hata kufikiria sijafikiria kabisa..." kudadadeki, unampa hizo sound kumbe unamlia mingo na jana yake tu umekula mzigo!
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,417
Likes
11,988
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,417 11,988 280
apo kwenye red umetumia vigezo gani?

Aaaaa Mkuu wangu,
Wajua ukiwa mpitiaji sana wa lile Jukwaa kule chini mwisho kabisa, mambo kama haya unayajua automatically tu kaka!! Kule chini kabisa kuna makungwi wazoefu so mkao na muonekano wa huyu dada ni wazi shahiri kua ni mtaalamu.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,417
Likes
11,988
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,417 11,988 280
Sound dizaini hiyo ukizi-frame vizuri, zinakuwa mbolea sana tu manake bi mdada ndo lazima akuhurumie "mhanga/muathirika" mwenzake! Na ukitaka matokeo ya faster, lazima utie maneno "sio siri Shaa, yaani hapa hata kuwa na demu kwa sasa naogopa ile mbaya, hata kufikiria sijafikiria kabisa..." kudadadeki, unampa hizo sound kumbe unamlia mingo na jana yake tu umekula mzigo!
Hizi za Kujifanya na wewe umetendwa nishazitumiaga sana kipindi fulani kwenye beach zetu hizi.

Nilikua naendaga kutega mingo ili kutafuta wadada ambao wako singo mitaa ile, akili ilikua ikinituma kua nikimuona mdada peke yake halafu yuko mahali kama beach hivi basi atakua ana stress zake anazipunguzia pale, so nama najifanya na mimi nina stress zangu kumbe nipo mawindoni.

Enzi hizo ukisikia Shark basi Shark kweli, siku hizi kumbe na wanawake nao wapo wa style yangu nao wako mawindoni, halafu ukichanganya na majukumu na umri vimenipiga speed governor.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,272,646
Members 490,095
Posts 30,455,941