Sex ni suluhisho la ugomvi (misunderstanding)?


Runner

Runner

Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
85
Likes
0
Points
0
Runner

Runner

Member
Joined Feb 7, 2011
85 0 0
Habari,naomba kupata ufafanuzi juu ya hili jambo,katika mahusiano ya kimapenzi ikatokea kukawa na kutoelewana kwa jambo fulani baina ya wapendanao (wana ndoa nk),je sex ni njia mojawapo ya kuondoa ile misunderstanding?.....Je hali ya kutokuelewana itatoweka baada ya kufanya sex?.Katika kuchunguza kwangu mara nyingi nimeona waliogombana baada ya kupatana huwa wana-sex,thats why nikauliza swali hili.Naomba ufafanuzi
 
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
305
Likes
52
Points
45
Mghoshingwa

Mghoshingwa

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
305 52 45
Dah, ngoja tusubiri wataalamu wa saiko lojia waje watujuze.
 
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
463
Likes
10
Points
35
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2008
463 10 35
Watu hufanya hivyo ingawa ni njia mbaya zaidi, I would recommend kuzungumza na kufikia muafaka, kwa uwazi zaidi na mnapozungumza matatizo yenu msiweke upendo wenu mbali (pembeni);

kutumia sex as solution, inaharibu bse haitoi solutions
 
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
463
Likes
10
Points
35
Smarter

Smarter

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2008
463 10 35
Wajemeni, hata kwa akili ya kawaida Nkosi na ..Mghoshingwa mnaonaje?
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Sijui kwa wengin but mimi naamini kama mmenuniana alafu muka engage katika hilo tendo... ina maana yameisha kabisa... ndo maana wanandoa wanashauriwa wawe na vitanda vidogo acha hii maneno ya 6/6
 
Tausi.

Tausi.

Senior Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
125
Likes
1
Points
0
Tausi.

Tausi.

Senior Member
Joined Aug 29, 2011
125 1 0
Ni asilimia 50% inaweza ikawa soln. lakini kama mmoja amechukia na hataki kumuona mwenzio sitegemei kama itakuwa soln, na haipendezi watu kufanya jambo hilo huku mmenuniana, halitakuwa soln tena bali kuongeza maumivu na machungu.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Kwani hamwezi patana na hilo jambo lisifanyike kwa wakati huo?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,335
Likes
4,821
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,335 4,821 280
Hii sio solution hata kidogo,
 
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
311
Likes
4
Points
35
Age
37
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
311 4 35
Habari,naomba kupata ufafanuzi juu ya hili jambo,katika mahusiano ya kimapenzi ikatokea kukawa na kutoelewana kwa jambo fulani baina ya wapendanao (wana ndoa nk),je sex ni njia mojawapo ya kuondoa ile misunderstanding?.....Je hali ya kutokuelewana itatoweka baada ya kufanya sex?.Katika kuchunguza kwangu mara nyingi nimeona waliogombana baada ya kupatana huwa wana-sex,thats why nikauliza swali hili.Naomba ufafanuzi

baada ya kupatana ni kweli ila kabla ya kupatana sio suluhisho
 
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
1,433
Likes
475
Points
180
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
1,433 475 180
mi naona poa2, maaana wanasaikolojia wamedhibitisha kuwa sex inaondoa msongo wa mawazo kwa asilimia 65.
 
Runner

Runner

Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
85
Likes
0
Points
0
Runner

Runner

Member
Joined Feb 7, 2011
85 0 0
Mmoja kati ya niliokutana nao yeye aliniambia wazi kuwa hawongei na mkewe,akasema cha kufanya ikifika home ni kumpeleka kitandani,nikasha sex nae tu habari imekwisha atarudi mwenyewe hali ya kawaida....na kweli hali ilirudi kuwa ya kawaida.
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
8
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 8 145
Sijui kwa wengin but mimi naamini kama mmenuniana alafu muka engage katika hilo tendo... ina maana yameisha kabisa... ndo maana wanandoa wanashauriwa wawe na vitanda vidogo acha hii maneno ya 6/6

Hahahahahahah ndo maana jamaa yangu ana kitanda 2.5x4 full mgusano
 
wapalepale

wapalepale

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
259
Likes
20
Points
33
wapalepale

wapalepale

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
259 20 33
Sijui kwa wengin but mimi naamini kama mmenuniana alafu muka engage katika hilo tendo... ina maana yameisha kabisa... ndo maana wanandoa wanashauriwa wawe na vitanda vidogo acha hii maneno ya 6/6
hahahahhaa umenichekesha sana... 6x6 ni noumer kuna jamaa baada ya kugombana na mkewe, mke akaweka mpaka wa mitete katikati ya kitanda ili wakilala hakuna kuvuka mpaka. jamaa alikuwa mdogo kama pilton. siku ya pili aliomba yaishe.
 
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2009
Messages
1,352
Likes
294
Points
180
Kiteitei

Kiteitei

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2009
1,352 294 180
nakumbuka the other time tulichuniana na wife kama siku ya nne kiu ilinikaba nikamvua kimya kimya(kumbe nae alikua anasubiria) nikaendelea kujisevia cha kushangaa nilipata ushirikiano 100% kumaliza nilishangaa hakuna aliyekuwa na kumbukumbu sahihi za ugomvi wetu!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Hahahahahahah ndo maana jamaa yangu ana kitanda 2.5x4 full mgusano
hahahahhaa umenichekesha sana... 6x6 ni noumer kuna jamaa baada ya kugombana na mkewe, mke akaweka mpaka wa mitete katikati ya kitanda ili wakilala hakuna kuvuka mpaka. jamaa alikuwa mdogo kama pilton. siku ya pili aliomba yaishe.

Naona Wakuu mnakubaliana na mimi....lol... ila saa ingine mtu anakua na hasira mpaka anahama chumba....
 
S

SALOS

Member
Joined
Aug 27, 2011
Messages
26
Likes
1
Points
0
S

SALOS

Member
Joined Aug 27, 2011
26 1 0
Naogopa kuchangia,mie bado mwanafunz! Ila co suluhisho bali hupunguza hasira!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,873
Likes
8,693
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,873 8,693 280
Mtakuwa,mnabakana best..sex lazima wote muwe safiii we umekutwa na condom ukachuniwa usiku ukurupuke kumuingiziaa kirahisi lo ningekuwa mie naikata kabisa tukose wote so usiingie kwenye hiyo fomula mpwa hutokaa na mke hata sikumoja
 
M

Museven

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2011
Messages
400
Likes
18
Points
35
Age
48
M

Museven

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2011
400 18 35
katika mazingira ya hasira na maudhi sex haiwezekani na kamwe haiwezr kuleta kuelewana. Nijuavyo mimi, baada ya suluhu mkifanya sex, inasaidia kuimarisha muafaka uliokwisha fikiwa. That's all!
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
Sure, nimewahi post thread moja homu ilikuwa na title ya Dawa ya mwanamke aliyekasilika.
suala hili lilinikuta mimi na mke wangu nilikuwa nimemkosea tulipoenda kulala nikawa nambeleleza hataki kunielewa
kutoelewana kulidumu kwa muda wa siku tatu lakini siku moja nikamwomba tufanye kwani nimezidiwa
akakataa niliendelea kumbembeleza huku nikimchezea baadae alikubali na kweli baada ya kufanya ugomvi uliisha.
nikaamua kuuliza mabinti ambao tunafanya nao kazi kati ya wasichana saba ni mmoja tu alisema haija mtokea na wavulana wawili walisema ni sawa tosha ila kazi ni kum-mbeleza ili akupe penzi ile hali amekasilika
 

Forum statistics

Threads 1,237,757
Members 475,675
Posts 29,299,708