Serikali yashindwa kumsomea mashtaka 'malkia wa meno ya tembo'

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
4,632
Points
2,000

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
4,632 2,000
Kesi dhidi ya mwanamke Mchina ambaye anatuhumiwa kuhusika katika ulanguzi wa pembe za ndovu kutoka Tanzania imeahirishwa tena.

Kesi hiyo dhidi ya Yang Fenglan, maarufu kama ‘Malkia wa Pembe’ imeahirishwa hadi tarehe 6 Juni.

Upande wa mashtaka uliambia mahakama kwamba faili ya kesi hiyo bado imo mikononi mwa afisi ya mkurugenzi mkuu wa mashtaka ya umma.

Maafisa hao wameambia mahakama kwamba wanatarajia kuipata faili hiyo kabla ya tarehe 6 mwezi Juni.

Kesi hiyo ilikuwa awali imetarajiwa kuanza Dar es Salaam tarehe 9 Mei lakini ikaahirishwa kwa wiki mbili.

Yang, 66, anatuhumiwa kuongoza kundi la walanguzi waliohusika kusafirisha pembe karibu 700 za ndovu za thamani ya $2.5m (£1.7m) kutoka Tanzania hadi mataifa ya Mashariki ya Mbali.
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,357
Points
2,000

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,357 2,000
Wapu


Wapuuzi tena wana dhalau sana, akili zao wanafikiri waswahili hatuna akili.
kabisaa wengi wanaishi kinyume cha sheria

wana maviwanda yanatitririrsha maji taka mitaani wananyanyasa wafanyakazi wao yaani wafanyakazi wako katika hali hatarishi ya afya zao
wengi wanazuga kuwa wawekezaji kumbe wanalia mingo nyara za serikali..... ni viumbe hatari ukifika kariakoo utadhani upo uchinani wanasukuma matoroli kule balaa yaani sijui km serikali inawaafwatiliaga
 

Forum statistics

Threads 1,390,816
Members 528,272
Posts 34,063,057
Top