Serikali mnaziona Magufuli joging Clubs? Je, kukianzishwa Mbowe jogingi club msimu huu kutakuwa na makosa ya Kisheria?

superbug

JF-Expert Member
Jan 31, 2018
5,650
2,000
Ndani ya jamhuri ya muungano wa Tanzania kumeshaanzishwa magufuli jogingis ushahidi Ni channel ten.

Naomba kuuliza taasisi za serikali za kiulinzi na kisheria CHADEMA wakifanya hivyo litakuwa kosa?

CHADEMA wameminywa hawana watetezi sisi wapenda haki tusioegemea upande wowote tunauliza.

CHADEMA wakianzisha evening jogingis watakuwa na makosa?

Superbug.
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
38,740
2,000
Hawa CCM kwa miaka karibu mitano wanajinadi lakini hawauziki, hivyo, hata wakiendelea kujinadi hakuna wa kuwaaunga mkono zaidi tu ya wale wanaofaidika na uwepo wa CCM na wajinga wachache wasiojua yanayoendelea nchi hii.
 

minyoo

JF-Expert Member
May 25, 2013
16,324
2,000
Hiyo joging utakimbilia wapi? Maana mkikimbilia barabarani CCM watawagonga na magari
 

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
5,244
2,000
Haijulikani kwenye udikteta huu watu wanaomba hata kuruhusiwa kupumua.
 

G Sam

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
9,914
2,000
Huyu mtu alipewa nchi kimakosa sana. Rais hauwi vile hata kidogo! Mbaya zaidi hata aibu haoni!
 

superbug

JF-Expert Member
Jan 31, 2018
5,650
2,000
Ni vema
Hawa CCM kwa miaka karibu mitano wanajinadi lakini hawauziki, hivyo, hata wakiendelea kujinadi hakuna wa kuwaaunga mkono zaidi tu ya wale wanaofaidika na uwepo wa CCM na wajinga wachache wasiojua yanayoendelea nchi hii.
Ni vema Ma rpc wakajibu haya pia mikoani zianzishwe joging clubs za club huru mfano kukianzishwa mbowe au Tundu lisu marathon waruhusiwe pia maana wote ni watanzania .

Huyu akianzisha magufuli joging club a mwingine apewe kibali Cha tundu Lissu marathon au boss ruge joging club !!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom