Serikali imechelewa kulipa mshahara wa mwezi Mei

Serikali imechelewa kulipa mshahara wa mwezi Mei

Kama unataka kulipwa kabla hata ya tarehe 15 jiajiri hizo habari za kusubiria mshahara kama malaya wa bar anasubiri tip alooo yashapitwa na wakati waachie wanawake waajiriwe mwanaume simamia miradi yako kuajiriwa ni umama
Huna lolote unapesa Sana ajira ila huna elimu[emoji26][emoji26][emoji26]
 
Umenena ukweli kabisa,Mtu hawezi kusema kuwa mshahara umechelewa au serikali imechelewa kulipa mishahara wakati hata mwezi tu haujaisha, serikali yetu chini ya uongozi shupavu na madhubuti Ni lazima ipongezwe Sana kwa namna ambavyo imekuwa ikiwahisha mishahara kwa watumishi wa umma.

Ni Tanzania pekee chini ya mama yetu shupavu na mchapa kazi ambapo watumishi wa umma wanapata na kupokea mishahara Yao kabla ya mwezi kuisha,Ni Tanzania pekee chini ya uongozi wa mama yetu na Rais wetu ambapo huwezi ukaona mwezi ukiisha pasipo kuwalipa mishahara ya watumishi wa umma.

Watumishi wa umma Wana kila sababu ya kumshukuru na kumpongeza Sana mh Rais wetu kwa namna anavyowajali ,ikiwepo kuwalipa mishahara kwa wakati,kuwapandishia mishahara,kuwa pandisha madaraja na kuwalipa kulingana na madaraja,kuwalipa malimbikizo Yao yote,kuwalipa posho mbalimbali n.k

Kwa hakika mama yupo kazini, serikali ipo macho na inamtazama kila mtu na kila sehemu.

Watumishi Wa umma waendelee kuchapa kazi na kujituma, waendelee kufanya kazi kwa uadilifu na Nidhamu,watangulize mbele maslahi ya Taifa na kuwa wanyenyekevu kwa watanzania wafuatapo huduma katika ofisi za umma. Mama ana mipango mizuri na watumishi wa umma ,anawapenda na kuwajali sana ndio maana amewaahidi mengi mazuri na makubwa.kila Mtumishi wa umma anakwenda kucheka na kutabasamu mwaka huu na kila mmoja ataandika jina la Rais wetu mama Samia kwa machozi ya furaha katika moyo wake.

Kwa mfano mshahara umetoka tarehe 22, je mwezi ujao inatikiwa utoke tarehe ngapi ili siku 30 (mwezi) utimie? Mbona ni akili ndogo sana inahitajika kulikua hili
 
Kale ka msg ka INSUFICIENT BALLANCE huwa kanaudhi sana.

Lakini vilevile unapojaribu kutoa huku hujui kama imeingia au haijaingia mara unasikia mlio wa ATM inahesabu ankra kriiiiiiiiiiiiiii aise kale kamlio huwa kanaleta matumaini sana.
😂😂nimecheka hapo kwenye kamlio ka matumaini, maana utakuta mtu umepigika hadi unakosa confidence
 
Mmesahau kuwa Waziri mhusika na Kibubu yupo safarini ? Huenda akarudi leo kuweni na subira.
 
Kwani unaliopwa ni Mshahara wa nwezi gani?

Kwa akili hizo zako za kudhani kila mmoja ni muongo ndiyo zinakupelekea unajidanganya kuwa mwisho wa mwezi umefika.

Kulipwa nshahara kabla ya mwezi kukamilika ni kuenziwa tu lakini si lazima. Msijidanganye.
Wana mambo ya ajabu Sana Hawa watu Tena ya aibu kabisa
 
Huna lolote unapesa Sana ajira ila huna elimu[emoji26][emoji26][emoji26]
Elimu ni nini ww😂😂😂😂😂😂 kama nina fanya biashara zinaenda faida naiona maisha nayaendesha nahitaji elimu gani tena.😂😂😂😂 Madogo mliosoma siku hizi mnatabu nikuambie tu mimi chuo nimemaliza 2006 na sijasoma kama nyie skuhizi hamuelewi mbele wala nyuma.😂😂😂
 
Back
Top Bottom