Econometrician
JF-Expert Member
- Oct 25, 2013
- 17,907
- 33,728
dah nimecheka sana kwa statement yako.Kama mimi, yaani mshahara wa Mei umeukuta mshahara wa Aprili kwenye akaunti. Nilibakiza sh 183.70 [emoji1][emoji1]
dah nimecheka sana kwa statement yako.Kama mimi, yaani mshahara wa Mei umeukuta mshahara wa Aprili kwenye akaunti. Nilibakiza sh 183.70 [emoji1][emoji1]
Usijali, leo lazima kiekeweke.kama wewe ni Mwalimu tayari umisha ingia,ngoja sisi tuendelee kusugua gaga
Kazini siendi mpaka mshahara utokeHakuna kitu Mkuu alitulisha chai,
Mimi niko hapa jirani na [emoji763] mpaka kieleweke ndo niende nyumbani ama kazini itategemea umeingia mda gani
Kwangu inasoma -755.57. Hatari sana hii!Kama mimi, yaani mshahara wa Mei umeukuta mshahara wa Aprili kwenye akaunti. Nilibakiza sh 183.70 [emoji1][emoji1]
Bos!!!!! [emoji2297] [emoji2297] [emoji2297]Kwangu inasoma -755.57. Hatari sana hii!
MALI yako ambayo Kuna Mtu mwingine anaichungulia chungulia!Mwajiri anafungaje akaunti yangu ya mashahara. AKAUNTI NI MALI YANGU NA SIO YA MWAJIRI
Kwamba akikuta kibubu kimejaa anaweza kuzizuia?MALI yako ambayo Kuna Mtu mwingine anaichungulia chungulia!
ujui ilo we kama acc yako haijawai kuwekwa milion mia toka ifunguliwe jaribu kuweka huone watakavyoifanyaKwamba akikuta kibubu kimejaa anaweza kuzizuia?
Kipindi cha Magu kuna dogo mwanachuo ACC iliingia 30M akaitwa kwa manager wa bank kutoa maelezoujui ilo we kama acc yako haijawai kuwekwa milion mia toka ifunguliwe jaribu kuweka huone watakavyoifanya
Mwamba unahamu nao angalia usiende kupanga mipango barOyaaa wenzangu nasikia mambo tayari
Ngoma bado mbichi...
muwe wazalendo kwa taifa,endeleeni kujitolea kumbuka mwezi unack 30Naona kimya kama hakuna lilolo tokea vile
Mikwala ya kulipa mshahara tarehe 19 Leo hadi 23 kimya tu
USSR
Kada ipi?wamalipwa?Oyaaa wenzangu nasikia mambo tayari