[emoji23][emoji23][emoji23]Tunaoteseka ni sisi tuliotoa ahad lukuki kwa watu kua mzigo leo uhakika
Mkuu unaipondaga serikali na bado [/b]unaivizia ikupe mshahara
Saving zipi unazungumzia mkuu kila mwezi zinakatwa fedha kwenye mishahara kwa ajili ya saving au unamanisha nini?
Mnawasagia mno waajiriwa kunguni[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nondo za siku ya leo:-
Fuga kuku upate mayai na nyama, usifuge ndevu hazina tija Weka bustani ya mchicha ikusaidie pale mshahara utakapochelewa, usiweke bustani ya maua au ukoka kwa sababu hutokula hivyo vitu Wekeza fedha kwa wajasiriamali wadogo ili iwe rahisi pale utakapokwama, na usiwekeze fedha bar au kwa walimbwende Buni njia mbadala ya kuongeza kipato nje ya mshahara, ili pale utakapochelewa usitetereke. Jitengenezee mazingira ya kujiajiri, ili uweze kutunza utu wako na heshima uliyonayo.
Mshahara MADARAJA mapya si huwa Julai?Kuna watu wanapanda mwaka huu na majina yalishatoka kuwa wamepanda mwezi wa May tarehe moja
Hivyo Kuna baadhi mishahara inabadilika mwezi huu,nahisi hii ndiyo imeleta kuchelewa huku
USSR
Chochote kinachotokea katika hii dunia ni ishara ya kukumbusha kitu fulani, usiposhtuka mapema ndio hivyo tena, utajikuta unakuwa omba omba.Mnawasagia mno waajiriwa kunguni[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kuna Afisa wa Kitengo kaniambia Kuna mishahara inabadilika mwezi huu,madaraja haya pesa ilikuwepo kwenye bajeti ya 2022/2023Mshahara MADARAJA mapya si huwa Julai?
Kuna watu wanapanda mwaka huu na majina yalishatoka kuwa wamepanda mwezi wa May tarehe moja
Hivyo Kuna baadhi mishahara inabadilika mwezi huu,nahisi hii ndiyo imeleta kuchelewa huku
Ule mgomo wa kkoo subiria kibubu kijae kwanza tumepoteza hela nyingi sanaNaona kimya kama hakuna lilolo tokea vile
Mikwala ya kulipa mshahara tarehe 19 Leo hadi 23 kimya tu
USSR
Bora umemchanaAkili matope sasa bila wao hizo chupi mnazouza kariakoo mtamuzia nan
Hata msipolipwa
barua siku hizi zinatolewa baada ya kuingia mabadliko ya mshahara ili kutokuwepo kwa madai na inajulikana hvyo iweje wewe upewe barua kablaA Father
Miye ni mojawapo nimepanda mwaka huu,na barua yangu inasema nimeshapanda kuanzia 1/5/2023
Ninachosubiri ni mabadiliko hayo ya reflect kwenye mshahara wangu
Yote Kwa yote tusubirie mkuubarua siku hizi zinatolewa baada ya kuingia mabadliko ya mshahara ili kutokuwepo kwa madai na inajulikana hvyo iweje wewe upewe barua kabla
Ndio hivyo, wasilipwe tu maana hakuna la maana wanalifanyaYaani wewe [emoji23][emoji23][emoji23]
Akili matope sasa bila wao hizo chupi mnazouza kariakoo mtamuzia nan