Serikali Dar es Salaam yafuatilia kuchanwa mabango ya CCM

Serikali Dar es Salaam yafuatilia kuchanwa mabango ya CCM

sasa mmeshasema ni ya sisiemu (CCM) Serikali ya nini na ya nani na kwa kutumia gharama za nani? huu muendelezo wa kula kodi zetu kwani kamnda kova na timu yake wanafanyaje si tunawalipa? YA NGOSWEEEEEEEEEEE?
 
Nasubiri wagawe Tshirt na Kanga,

Nitachukua na kudekia, kuvalisha mbwa, kuongezea maneno ya wezi hao.

Ni hasira dhidi ya wezi.
 
Kuna kitu kinaitwa kukinaisha. Sura zile zile zinaonekana kila mahali; zinakinaisha.

Mabango mengi hivyo ni ili CCM ifahamike? Kwani kuna asiyeifahamu? Ni ili mgombea wa CCM afahamike? Kwani kuna asiyemfahamu?

Watu wamekinaishwa, sio na sura za viongozi wa CCM pekee, bali na hata lichama lenyewe. Limewakalia muda mrefu mno. Wanataka sasa ahueni.
 
Kuna kitu kinaitwa kukinaisha. Sura zile zile zinaonekana kila mahali; zinakinaisha.

Mabango mengi hivyo ni ili CCM ifahamike? Kwani kuna asiyeifahamu? Ni ili mgombea wa CCM afahamike? Kwani kuna asiyemfahamu?

Watu wamekinaishwa, sio na sura za viongozi wa CCM pekee, bali na hata lichama lenyewe. Limewakalia muda mrefu mno. Wanataka sasa ahueni.

Ndio kampeni hiyo bwana Moshi....
 
Ni kosa la jinai kuharibu mabango ya kampeni; haijalishi ni ya chama au mgombea gani.
Na siyo kosa la jinai kukuta bango limebandikwa kwenye ukuta wa nyumba yangu????????
Sheria inaruhusu mtendewa kuzuia kosa lisiendelee kutendeka endapo atagundua mapema.
 
Yaani huyu Lukuvi angekuwa karibu yangu hakika ningemchapa kibao, ila kwa leo ninamwambia aache ujuha wake, anataka kuwashughurikia wanaochana mabango ya kikwete yaliyobandikwa kila kona ya jiji ambayo yanachafua mandhari ya jiji hili, mbona ameshindwa kuwashughurikia mafisadi wa ardhi wenye kumiliki zaidi ya hekari 90 kwa mmoja, hata mimi ningekuwa na muda ningepita na kuyachana, anaweza kutuambia wameyalipia jumla ya shilingi ngapi? tunasikia kila kukicha kubandika matangazo kiholela faini shilingi kadhaa sasa huo utitiri wa picha za huyo kikwete zimelipiwa kwenye manispaa husika? kama wanasema kikwete anauzika mabango ya nini? uachieni umma uamue, kibovu na chenye kunuka hata ukipuliza malashi kitatoa harufu tu, shit.
 
Sijui mvua ikiyanyeshea na vile ni ya China watamkamata mungu....

hahaha, kwa akili zao jamaa, wanaweza kusema ni mvua ya wapinzani.
Wakati mwingine unaweza kuamini hawa jamaa wa ccm kama vile watu punguani kwa matendo na kauli zao
 
Jana na leo naona wanbandika yale makubwa Old Bagamoyo kwa usumbufu mkubwa wa watumiaji barabarani....najua yanatakiwa kulipiwa manisapaa lakini nina hakika hili hailijafanyika
 
Kinachonichosha ni yule aliyekuwa Rais kutofahamika licha tu ya Tanzania nzima bali hata eneo lisilozidi kilometre tatu kutoka Ikulu. Wanaanza kukimbizana mitaani na watu wanaotoa mabango. Hayana jipya hayo. Kwani wanachuo hawajui sera zenu kandamizi kwa watoto wa maskini wanaosoma elimu ya juu.

Tumieni mabavu yenu haitawasaidia sana. Usitegemee mabango yenu yapendwe na wahanga wa utawala wenu. Sawa na kubandika picha ya Osama msikitini hiyo

Ushawahi kujaribu hiyo??
 
Serikali yenyewe ipo wapi bwana! hawa walioshindwa na wamachinga wanafanya biashara kila mahali uchafu, vibaka, watu wanaibibiwa vioo pale ubungo kwenye mataa kweupee, ndo hawa wanaochana mabango watawaweza?
 
Back
Top Bottom