Series (Special thread)

leonardo da vinc

JF-Expert Member
Apr 25, 2014
1,106
2,000
Hivi unaanzaje kumlazimisha mtu aishi maisha yako wewe unapenda maigizo ya Red Indians wenzio sio taste yao usilazimishe mfanane harafu siamini mpaka 2018 hii still kuna watu bado wanalazimisha wenzao kuenenda maisha ya imani zao kwa kutumia post Za vitisho na kejeri sijui mungu gani huyo
Hapa tunajadili series and movies let's us be!
 

Mgagaa na Upwa

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
5,971
2,000
Inamuhusu daktari mdogo ambae alipokuwa mdogo alipitia manyanyaso yanayompelekea kutokujiamini na msongo was mawazo,mean while ni daktari mzuri sana kwenye upasuaji,ana extra knowledge.. Anaajiliwa lakini kazini anakumbana na vikwazo kibao
Who killed mia turner

Mdogo mdogo ishanikamata,episode ya 12 now
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom