Sera Mbadala ndiyo slogan yetu ya uchaguzi 2020

Sera Mbadala ndiyo slogan yetu ya uchaguzi 2020

Kwanza tutashusha bei ya vifaa vya ujenzi kila mwananchi ajenge nyumba bora, tutashusha bei ya pembejeo za kilimo, mkulima tutamruhusu kuuza mazao yake popote atakapo duniani. Shule zote zitaanza kufundisha kwa kiingereza tena bure toka chekechea isipokiwa somo jipya la uzalendo (siasa na uraia) ndio yatafundishwa kwa kiswahili. Itakuwa ni marufuku mtoto wa rais, mbunge, diwani, au mtumishi wa umma kusoma shule za binafsi. Utaratibu huu mpya wa elimu utaanza ndani ya miaka mitatu.
well done

Sent using Jamii Forums mobile app
 
View attachment 1044201

Sera Mbadala na Tundu Lissu 2020.

Tumechoka kukumbatia umasikini na kuona wachache wakifaidi keki ya Taifa.

Tunakuja na Sera Mbadala.

Kitambulisho cha machinga kitakuwa historia. Kunyonya wanyonge ni mwiko.
Sera ya Mashoga na Wasagaji
Kujeni mwakani na sera yenu Mbadala
Karibuni ulingoni mje muone kama Watanzania wanataka Ushoga na Usagaji na sasa tunakusanya taarifa zenu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwanza tutashusha bei ya vifaa vya ujenzi kila mwananchi ajenge nyumba bora, tutashusha bei ya pembejeo za kilimo, mkulima tutamruhusu kuuza mazao yake popote atakapo duniani. Shule zote zitaanza kufundisha kwa kiingereza tena bure toka chekechea isipokiwa somo jipya la uzalendo (siasa na uraia) ndio yatafundishwa kwa kiswahili. Itakuwa ni marufuku mtoto wa rais, mbunge, diwani, au mtumishi wa umma kusoma shule za binafsi. Utaratibu huu mpya wa elimu utaanza ndani ya miaka mitatu.
Nitajie mtoto wa Lissu na Mbowe wanasoma shule gani ya public? Tutawaambia kajengeni kwanza ofisi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sera ya Mashoga na Wasagaji
Kujeni mwakani na sera yenu Mbadala
Karibuni ulingoni mje muone kama Watanzania wanataka Ushoga na Usagaji na sasa tunakusanya taarifa zenu

Sent using Jamii Forums mobile app

Sera ya Mashoga na Wasagaji
Kujeni mwakani na sera yenu Mbadala
Karibuni ulingoni mje muone kama Watanzania wanataka Ushoga na Usagaji na sasa tunakusanya taarifa zenu

Sent using Jamii Forums mobile app
Nanyie mtauza Sera gani za kutwanga watu Risasi kwa kutumia kodi zao? SLOGAN yenu hii # Kodi yako Inakutoa uhai wako#
 
Kufuta Sheria Kandamizi,Kodi rafiki,,kuruhusu Uraia Pacha,Kushikisha wananchi katika kuchunga Mazingira,kuondoa kero zote za Muungano,Uwazi katika Mikataba ya Serikali na Wawekezaji,Tume huru kwelikweli,Matokeo ya Kura za Uraisi kupingwa Mahakamani,Raisi Kushitakiwa Wakuu wa mikoa kuchaguliwa au kufutwa kabisa.
Duu! Damu imechemka..... Gud move!
 
ikitoka hapa kazi tu, iwekwe hapa kasi tu kuonesha kazi imefanyika na maendeleo yanaonekana kwa kasi
Kwa mujibu wa mpango had Machi hii bajet ya maendeleo ni trion 2 out of 12 imepatikana na bado miez 3 Sasa maendeleo gani hapo kinachofanya kazi ni pesa ya mikopo tu na wahisani hasa kwenye elimu lakini mipango inayotegemea makusanyo ya tra hakuna kitu
Sera mbadala imekaa poa
 
Sasa mkuu ndo utuweke wazi na hiyo sera mbadala uku ukiusianisha ni kwa namna gani hiyo national cake tutaifaidi wote. Lakini kama ikiwezekana tuoneshe mipango mikakati ya sera mbadala ya kuweza kupunguza au kufuta umaskini.
NJOPINO NAANDKA KWA HERUFI KUBWA HILO SWALI HAUTAKAA UPATE JIBU HUWAGA HAWANA JIBU LAKE ABADAN NI WAONGO WA KUFA MTU HAO
 
View attachment 1044201

Sera Mbadala na Tundu Lissu 2020.

Tumechoka kukumbatia umasikini na kuona wachache wakifaidi keki ya Taifa.

Tunakuja na Sera Mbadala.

Kitambulisho cha machinga kitakuwa historia. Kunyonya wanyonge ni mwiko.
wanyonyaji jiandaeni walioko nje ya mfumo wameelimika sana na hawaohopi tena kuelimisha wachache waliobaki.. this time tutawafundisha uongozi na democrasia kupitia BASI LA sera mbadala
 
H
Tunataka maendeleo yanayomgusa mwananchi wa kawaida. Miradi mikubwa ya maji kila Kanda. Maji ni uhai.
EBU TUAMBIE UNGEKUWA WEWE UNGEFANYAJE KUFANIKISHA HILO NA PESA UNGETOA WAPI YAANI SOURCE OF FUND
 
Kwanza tutashusha bei ya vifaa vya ujenzi kila mwananchi ajenge nyumba bora, tutashusha bei ya pembejeo za kilimo, mkulima tutamruhusu kuuza mazao yake popote atakapo duniani. Shule zote zitaanza kufundisha kwa kiingereza tena bure toka chekechea isipokiwa somo jipya la uzalendo (siasa na uraia) ndio yatafundishwa kwa kiswahili. Itakuwa ni marufuku mtoto wa rais, mbunge, diwani, au mtumishi wa umma kusoma shule za binafsi. Utaratibu huu mpya wa elimu utaanza ndani ya miaka mitatu.

Bei ya vifaa vya ujenzi haishushwi na kauli za wanasiasa Bro, pia kauli ya watoto wa viungozi kusoma public schools ni uongo.1
 
Sera ya #TwendeNaMembe iliishia wapi tena jamani!!
 
Back
Top Bottom