Sera Mbadala ndiyo slogan yetu ya uchaguzi 2020

Sera Mbadala ndiyo slogan yetu ya uchaguzi 2020

Mkuu kwa maelezo yako haya na Sera zenu Mbadala hizi za Uwongo na Kweli ndiyo mnadhani ' mtawaokota ' Watanzania wawaamini na wawapigieni Kura hiyo 2020? Halafu kwa aina ya IQ Kubwa uliyonayo na ukiwa ni Mmoja wa Members ninaowakubali sana na mno hapa JamiiForums baada ya Kugundua hufanani Kiakili na wana CHADEMA wengi ninaowajua hapa ambo ni ' Nkululu ' na ' Lopolopo ' watupu sijui kwanini hutaki Kuhamia huku wa ' Majiniasi ' Wenzako waliotukuka CCM ili kwa pamoja tuweze Kumsaidia Mwenyekiti wetu Taifa wa CCM, Amiri Jeshi Mkuu na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Dkt. John Pombe Joseph Magufuli ili aweze Kuiongoza vyema Tanzania kama ambavyo anafanya sasa. Kama Mkongwe Waziri Mkuu Mstaafu Mzee Edward Ngoyai Lowassa amerudi Nyumbani CCM ambako ' Kumenoga ' kwanini Wewe pia usimuige huyo aliyekuwa mwana CHADEMA mwenzako? Unaniangusha sana Mkuu hebu nakuomba hamia CCM tafadhali huko uliko ( CHADEMA ) unapoteza tu muda wako bure na unaweza hata ' Ukazeeka ' wakati muda wako wa Kuzeeka bado haujafika.
wacha tu zeeke chadema,we endelea kuhamahama na mamvi
 
Hao wa akina barkhesa akina asas, walisomea wapi? Na wengine kadha wa kadha, Mbona wameajiri watu? Tatizo mnakariri elimu badala ya kuielewa.
Aliyekwambia hao wamesoma shule zetu za kata ni nani?
 
mwambie huyo mwana Lumumba haelewi eti Bakhresa na akina Mo anatufananisha na sisi wa shule za kata. Lumumba ni chama cha mambumbumbu
Asas na said bakresa wamesoma wapi ?acha kukariri
 
Kwanza tutashusha bei ya vifaa vya ujenzi kila mwananchi ajenge nyumba bora, tutashusha bei ya pembejeo za kilimo, mkulima tutamruhusu kuuza mazao yake popote atakapo duniani. Shule zote zitaanza kufundisha kwa kiingereza tena bure toka chekechea isipokiwa somo jipya la uzalendo (siasa na uraia) ndio yatafundishwa kwa kiswahili. Itakuwa ni marufuku mtoto wa rais, mbunge, diwani, au mtumishi wa umma kusoma shule za binafsi. Utaratibu huu mpya wa elimu utaanza ndani ya miaka mitatu.
1. Kwanza tutashusha bei ya vifaa vya ujenzi .. Kama production cost ya hivyo vifaa iko juu then serikali ita subsidize.. right?
2. tutashusha bei ya pembejeo za kilimo.... Ujamaa.. Government subsidize
3. mkulima tutamruhusu kuuza mazao yake popote atakapo duniani.....Kukiwa na njaa na uhaba wa chakula hatutapiga kelele.
4. Shule zote zitaanza kufundisha kwa kiingereza tena bure toka chekechea .... Nice na uji wa buluga muhimu hapa
5. Kiingeleza .... mhh
5. isipokiwa somo jipya la uzalendo (siasa na uraia) ndio yatafundishwa kwa kiswahili.... Smart
6. Itakuwa ni marufuku mtoto wa rais, mbunge, diwani, au mtumishi wa umma kusoma shule za binafsi. ... kajiudikteta hapo
7. Utaratibu huu mpya wa elimu utaanza ndani ya miaka mitatu... Ok safi
Makofi tafadhali
 
Dada Sky Eclat,
Natumaini wapinzani watakua tayari wanaandaa ilani ya kwenda nayo na Lissu 2020. Nawashauri msianze kuotoa saa maana ccm wata copy na ku paste wawapige bao. Ila kuna mambo ambayo mi unique ambayo ccm hawawezi kufanya lakini yatawapa wapinzani mileage kubwa:
- kurudisha upendo, maelewano na umoja wa kitaifa
- utawala wa sheria
- uhuru wa vyombo vya habari na wanahabari (hapa ni kuaidi kufumua kabisa zile sheria kandamizi za habari
- katiba mpya

2020 twende na Lissu
 
Asas na said bakresa wamesoma wapi ?acha kukariri
Asas na Bakhresa ni sehemu gani au asilimia ngapi ya watanzania ambao elimu mliyotupatia yaijatusaidia? Hao kwangu ni tone moja baharini tena bahari ya maskini wa watanzania
 
Asas na Bakhresa ni sehemu gani au asilimia ngapi ya watanzania ambao elimu mliyotupatia yaijatusaidia? Hao kwangu ni tone moja baharini tena bahari ya maskini wa watanzania
we acha kukariri , hiyo ni sample , mimi nimesoma na watu kibao shule za kata na wanamaendeleo kupita maelezo , hata nikikutajia hiwezi kuwajua , nyie mliosoma shule sijui mnaziita academia , walio wengi ndio mabingwa wa kulialia kila kitu unataka uletewe mkononi , sie tulifundishwa kulima , kufuga , kufanya biashara ndogondogo, kilimo ndio uti wa mgongo , acha kulialia , tena kama ke , labda , lakini kama ni me , acha kabisa kulialia .
 
Back
Top Bottom