Sasa mkuu ndo utuweke wazi na hiyo sera mbadala uku ukiusianisha ni kwa namna gani hiyo national cake tutaifaidi wote. Lakini kama ikiwezekana tuoneshe mipango mikakati ya sera mbadala ya kuweza kupunguza au kufuta umaskini.View attachment 1044201
Sera Mbadala na Tundu Lissu 2020.
Tumechoka kukumbatia umasikini na kuona wachache wakifaidi keki ya Taifa.
Tunakuja na Sera Mbadala.
Sio mabadiliko tena?View attachment 1044201
Sera Mbadala na Tundu Lissu 2020.
Tumechoka kukumbatia umasikini na kuona wachache wakifaidi keki ya Taifa.
Tunakuja na Sera Mbadala.
View attachment 1044201
Sera Mbadala na Tundu Lissu 2020.
Tumechoka kukumbatia umasikini na kuona wachache wakifaidi keki ya Taifa.
Tunakuja na Sera Mbadala.
Subiri mkuu tusisemekane tumeanza kampeni kabla ya mudaSasa mkuu ndo utuweke wazi na hiyo sera mbadala uku ukiusianisha ni kwa namna gani hiyo national cake tutaifaidi wote. Lakini kama ikiwezekana tuoneshe mipango mikakati ya sera mbadala ya kuweza kupunguza au kufuta umaskini.
Sasa mkuu ndo utuweke wazi na hiyo sera mbadala uku ukiusianisha ni kwa namna gani hiyo national cake tutaifaidi wote. Lakini kama ikiwezekana tuoneshe mipango mikakati ya sera mbadala ya kuweza kupunguza au kufuta umaskini.
hahahaaa nimeona chanel ten, eti tarathu lakiji kasi ya ajabu, yaani hadi wanamkashifu rais wao wazi wazi......Taratibu lakini kasi ya ajabu.ikitoka hapa kazi tu, iwekwe hapa kasi tu kuonesha kazi imefanyika na maendeleo yanaonekana kwa kasi
Naunga Mkono hoja ya sera mbadala.View attachment 1044201
Sera Mbadala na Tundu Lissu 2020.
Tumechoka kukumbatia umasikini na kuona wachache wakifaidi keki ya Taifa.
Tunakuja na Sera Mbadala.
Kitambulisho cha machinga kitakuwa historia. Kunyonya masikini ni mwiko.