Lisu huyu huyu aliyempa ubunge wa viti maalumu dadake hapo Ufipa?!!!View attachment 1044201
Sera Mbadala na Tundu Lissu 2020.
Tumechoka kukumbatia umasikini na kuona wachache wakifaidi keki ya Taifa.
Tunakuja na Sera Mbadala.
Kitambulisho cha machinga kitakuwa historia. Kunyonya masikini ni mwiko.
View attachment 1044201
Sera Mbadala na Tundu Lissu 2020.
Tumechoka kukumbatia umasikini na kuona wachache wakifaidi keki ya Taifa.
Tunakuja na Sera Mbadala.
Kitambulisho cha machinga kitakuwa historia. Kunyonya masikini ni mwiko.
Lisu huyu huyu aliyempa ubunge wa viti maalumu dadake hapo Ufipa?!!!
Sasa mkuu ndo utuweke wazi na hiyo sera mbadala uku ukiusianisha ni kwa namna gani hiyo national cake tutaifaidi wote. Lakini kama ikiwezekana tuoneshe mipango mikakati ya sera mbadala ya kuweza kupunguza au kufuta umaskini.
......
......Prezidaa Lissu 2020
Sio mabadiliko tena?
Nimeipenda hii.
Subiri mkuu tusisemekane tumeanza kampeni kabla ya muda
Kwanza tutashusha bei ya vifaa vya ujenzi kila mwananchi ajenge nyumba bora, tutashusha bei ya pembejeo za kilimo, mkulima tutamruhusu kuuza mazao yake popote atakapo duniani. Shule zote zitaanza kufundisha kwa kiingereza tena bure toka chekechea isipokiwa somo jipya la uzalendo (siasa na uraia) ndio yatafundishwa kwa kiswahili. Itakuwa ni marufuku mtoto wa rais, mbunge, diwani, au mtumishi wa umma kusoma shule za binafsi. Utaratibu huu mpya wa elimu utaanza ndani ya miaka mitatu.
Ok nilidhani John Lisu yule wa Nyimbo za Injili!Huyo huyo, hata dadaako akitaka atapewa. Akiona ubunge hautoshi atapewa na mtoto kabisa uwe na mjomba cdm.
Kama changa la macho la Maisha Bora kwa kila mtanzania: ari mpya kasi mpya [emoji38][emoji38]. Watanzania tunadanganywaga kijinga hadi raha [emoji1787][emoji1787]ikitoka hapa kazi tu, iwekwe hapa kasi tu kuonesha kazi imefanyika na maendeleo yanaonekana kwa kasi
Nadhani ni Hoja nzuri sana kuazia huku Jukwaani maana huko Kitaani Tunabinywa tukijifanya kusubiri watakuja kutuvuruga.
Wanyonge wasilipe kodi ya kichwa, tukaribishe wawekezaji vijana wapate ajira.