Sema chochote kwa Baba yako, leo Father's Day

Sema chochote kwa Baba yako, leo Father's Day

Uishi miaka mingi Baba yangu..
Nakumbuka nyakati nyingi sana sana..
Kikubwa ninachomiss sasa ni zile nyakati nilikuwa nakuosha miguu..
Niliwahi kuandika mahali humu siku moja..
Nakupenda Baba yangu Kipenzi.. Mungu azidi kukuweka kwa ajili yangu.. Kheri ya siku hii kwako..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Happy day to you father live long ,live strong we are there for you..we are part of you're DNA,thanks God for having you,you the man of many luckies
 
namshkuru kwa kunileta duniani nampenda sana ila hayupo ktk akili yangu hisia zangu na wala ndoto zangu.mungu amlinde na amjahalie japo awe na upendo kwangu
 
Nilipofaulu darasa la saba kwenda sekondari kuna wapuuzi walimwambia baba asinipeleke shule kwakuwa mimi ni wa kike.

Mzee aliwajibu siwezi kumdhulumu mtoto haki yake ya elimu eti kwakuwa ni wa kike atasoma mpaka atakapochoka mwenyewe.

Pumzika kwa amani baba yangu.
Ukiachilia mbali mambo ya culture wababa wengi tunawapenda sana watt wwetu wa kike.
 
Dingi baba mshua yote yako
Siwez kukulaumu kwa lolote maisha haya najua hujachangia hata % sifuri kwenye maisha ila mbegu zako tuu
Nashukuru ungeweza kuwa memba wa chaputa
Ur missed by me take care dady
 
Dingi baba mshua yote yako
Siwez kukulaumu kwa lolote maisha haya najua hujachangia hata % sifuri kwenye maisha ila mbegu zako tuu
Nashukuru ungeweza kuwa memba wa chaputa
Ur missed by me take care dady
Duuh
[emoji849][emoji849][emoji849]
 
Kama ilivyo siku ya akina mama/wanawake duniani March 8, leo June 21 ni siku ya akina Baba japo husahauliwa sana kwenye Media.

Tuseme maneno mazuri kwa mzazi huyu huyu wa kiume hata kama alishatangulia mbele za Haki.

View attachment 1484889
Pumuzika kwa amani Baba na mwanga wa milele Mwenyezi Mungu akuangazie . Sikupata bahati ya kukata nawe sana.
 
Eee mwenyezi mungu MPE raha ya milele babaangu na Mwanga WA milele umuangazie apumzike kwa aman, amina. Akifariki tareh 6/3/2002
 
Mdingi wangu(70 years) ananifurahusha kitu kimoja yaani yeye ukimshauri mambo ya migogoro yako ya ndoa ushauri wake ni mmoja"Baba mwanamke hasikusumbue biga chini faster wanawake wote waliojaa hawa"

Sijawahi fuata ushauri wake hata Mara moja kwenye ndoa yangu na kwasasa siombi ushauri kwake wala kwa mtu yoyote kuhusu ndoa yangu tunayamalize wenyewe na mke wangu.
 
Mdingi wangu(70 years) ananifurahusha kitu kimoja yaani yeye ukimshauri mambo ya migogoro yako ya ndoa ushauri wake ni mmoja"Baba mwanamke hasikusumbue biga chini faster wanawake wote waliojaa hawa"

Sijawahi fuata ushauri wake hata Mara moja kwenye ndoa yangu na kwasasa siombi ushauri kwake wala kwa mtu yoyote kuhusu ndoa yangu tunayamalize wenyewe na mke wangu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom