Bingwa wa familiaKama ilivyo siku ya akina mama/wanawake duniani March 8, leo June 21 ni siku ya akina Baba japo husahauliwa sana kwenye Media.
Tuseme maneno mazuri kwa mzazi huyu huyu wa kiume hata kama alishatangulia mbele za Haki.
View attachment 1484889
Happy father's day!Never knew the man. He passed when I was only three months old. I wish he could see what type of a man and dad I have become. RIP dad [emoji1545][emoji1545][emoji1545]
Angalau umepata eneo, kiinua mgongo ni malipo ya kazi yake aliyoifanya miaka na miaka.Nakushukuru mzee wangu kyaka kwa kunifundisha maisha ..nakumbuka ulipokea kipensheni chako 2012 Ila nilichoambulia ni pagara la vyumba vitatu ukasepa zako..mungu akuongoze na akuponye na mkeo huko ulipo..
ASANTE mkuu. Sijui kama u baba/u mwanaume. Kama u baba Happy father's day to you too. Be blessed...Happy father's day!
Labda alitaka wagawane nusu kwa nusu [emoji16][emoji16][emoji16]Angalau umepata eneo, kiinua mgongo ni malipo ya kazi yake aliyoifanya miaka na miaka.
Naona umeamua kuwashukia masingo maza. Kulikoni?TAFADHALI
Kuna kitu nimejifunza. Siku ya mwanamke, ni ngumu sana mwanaume kuitamka kwa dhihaka. Inabebwa kiheshima na kwa thamani kubwa. Lakini siku ya Baba dhihaka ni kubwa sana.
Dhihaka hasa toka kwa wanawake ambao kwa kiherehere chao hawakuchagua mtu sahihi wakajiangusha kwa kijitu tu na kubeba mimba. Mwisho wanajipachika jina la kidwanzi la single mothers... utadhani kuna album mothers au double mothers.
Wewe single mother ushawahi kutafakari uzinzi wako uliofanya kabla ya kupachikwa usingle mother wako huo na kibwana chako huko mitaani? Je kosa lilikuwa la mwanaume au kiherehere chako cha kutaka kuona mama zako wanapata nini kwa wanaume?
Sasa UPUMBAVU wa kibwana chako ndo unataka kuipindua siku ya Wababa wenye majukumu yao iwe yenu kisa haraka zako za uasherati? Mmekuwa kama Wakenya kutaka kila kitu cha Tanzania kiwe chao. Nanyi siku ya Baba Duniani mnaitaka kwa kuita "Happy Father's Day kwa Single Mothers?"
Pambaneni na hali zenu.
"Happy Father's Day"
Umesahau na kubaka watoto wenu mliozaa wenyewe kizazi cha laani hikiTuache kupiga na kuuwa wake zetu. Si wenyewe tunachepuka, tuache us.nge huo.
Ndiyo sijaelewa ilipoishia.je ulitimiza alichokusudia mzee?Inamaana hujaelewa tu.
Ni laana kali.Umesahau na kubaka watoto wenu mliozaa wenyewe kizazi cha laani hiki
Apumzike kwa amaniKama ilivyo siku ya akina mama/wanawake duniani March 8, leo June 21 ni siku ya akina Baba japo husahauliwa sana kwenye Media.
Tuseme maneno mazuri kwa mzazi huyu huyu wa kiume hata kama alishatangulia mbele za Haki.
View attachment 1484889